Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 31
    Số bài viết
    64

Icon8

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của f3vn Bài viết
    Chơi mà chơi cheat Xoá game mẹ nó cho rồi, RM đã chính thức mua Villa với Ibra đâu. Nhảm chó.
    lời nói không mất tiền mua
    lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau.
    trước khi nói nên uốn lưỡi 7 lần.
    ăn nói cho cẩn thận nghen sư huynh.
    Đây là nơi anh em vui chơi, trao đổi học hỏi kinh nghiêm chứ ko phải chỗ chửi nhau. nếu ko tin thì chỉ cần nói không tin là được. cần gì phải chửi nặng thế

Số bài viết
    83

Icon11

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của onlyyou017 Bài viết
    lời nói không mất tiền mua
    lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau.
    trước khi nói nên uốn lưỡi 7 lần.
    ăn nói cho cẩn thận nghen sư huynh.
    Đây là nơi anh em vui chơi, trao đổi học hỏi kinh nghiêm chứ ko phải chỗ chửi nhau. nếu ko tin thì chỉ cần nói không tin là được. cần gì phải chửi nặng thế
    Đúng đúng, pác này nói hay, tiện pác host topic cho hỏi lun là kéo messi qa thỳ nó có reject vài lần hok hay qa lun thể, em kua messi mấy bận mà đau đầu vì ảnh cứ reject miết ><~

.....one day a gunner.....
    ...FOREVER A GUNNER...

Số bài viết
    919
    Cho Messi đá DR với run with ball often + cross ball by line thì liệu nó có dắt bóng từ sân nhà qua bên kia ko nhỉ

Số bài viết
    170
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Cho Messi đá DR với run with ball often + cross ball by line thì liệu nó có dắt bóng từ sân nhà qua bên kia ko nhỉ
    Khong.Messi có PPM thích bật tường nên nó ít rê bóng hơn các tiền vệ khác nhiều

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Die4Rock Bài viết
    Tùy setting mà cứ cho passing của nó tăng lên max + creative freedom min thử xem còn dám bật tường 1-2 ko

Số bài viết
    269
    Mua nhiều về làm j` chứ . Tui biết có thể đây ko phải cheat nhưng chơi vậy được mùa thứ 2 là chán. Vì lúc đó chảng còn j` để phấn đấu nữa

Số bài viết
    183
    cái này lôi lên làm gì thế ? Real giờ có gì đâu

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    3

về vụ mua messi

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quamuop1 Bài viết
    Rất khó tin
    Mình từng cầm Real gần như giành hết các danh hiệu quan trọng ( trong khi Barca trắng tay 2 mùa liên tiêp)

Hoi mua thằng Pique dự bị chuyên nghiệp ơ Barce mà nó còn ko thèm về

Bạn mua được Messi ko cheat thì quả thực rất khó tin
    Tôi đã đọc thấy rất nhiều bài trong forum này đề cập là mua Messi rất khó, ko rõ bạn nói khó là khó mua ở ngay mùa đầu hay là ko bao giờ mua dc ở bất cứ mùa nào

Nếu là mùa đầu thì có thể là thế thật vì căn bản là lúc đó ngân sách cũng chả có đủ mà mua cỡ Messi dc nên ko thử cách mua kiểu này dc. Tôi chơi AC Milan và cũng chơi kiểu galacticos để thử cái cảm giác chơi kiểu đại gia là thế nào , cứ kết 1 mùa thì anh Berlusconi cho 250 mil (expect winner Serie A), chưa kể tiền mình bán mấy chú trẻ hay mấy chú mua về đào tạo 1 2 mùa rồi bán, nên cứ trung bình 2 mùa là mua dc 3 galacticos. Sẵn Kaka rồi, mua thêm CR7, Messi, Sergio Ramos, Cassilas, Essien, Aguero, Benzema...

Nhưng chỉ cần từ mùa thứ 3 trở đi - tôi đã làm dc, hoặc ngay mùa thứ 2 cũng có khi là dc (tôi chưa thử mua vào mùa thứ 2 vì căn bản mua ronaldo rồi mà mua thêm messi thì ko thể, đành chờ sang mùa 3 Berlusconi cho thêm xiền). Cách này chả cheat chiếc gì và tôi áp dụng mua dc messi, iker cassilas và sergio ramos ngay cả khi nó vẫn would have no intention to join our club (bọn cầu thủ real và barca yêu đội phết)
    ở các mùa 3 và 4

Mà cũng có khi là hiểu sai ý các bạn nên cũng chưa muốn chia sẻ kinh nghiệm ở đây. Nếu đúng là các bạn CAN NEVER MANAGE TO BUY MESSI thì tôi sẽ lên chia sẻ vậy. Quên nói thêm, mua Messi là mua galacticos rẻ nhất, để ý cái fee phá vỡ hợp đồng của nó ấy, rẻ kinh khủng nhưng cứ đưa đúng giá đó là Bảrca nó ok ngay

À, cũng hy vọng mấy ngày tới rảnh post cái đội hình galacticos của tôi lên để chia sẽ làm sao tối ưu hóa, hy vọng các bạn tham gia

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Minheequang : 18-08-2009 vào lúc 02:23 AM

Số bài viết
    623
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Die4Rock Bài viết
    Tuỳ cách set thôi, Tac mình Messi chạy từ giữa sân lên và ghi bàn, ko khác j` Maradona .

Số bài viết
    64
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kubokubo Bài viết
    Đúng đúng, pác này nói hay, tiện pác host topic cho hỏi lun là kéo messi qa thỳ nó có reject vài lần hok hay qa lun thể, em kua messi mấy bận mà đau đầu vì ảnh cứ reject miết ><~
    tiểu đệ chưa chơi real bao giờ nên ko biết có mua được ko.
    đã từng chơi MAN UTD. mua hoài mà ko được messi. nhớ có đợt chơi FM2008, chơi đúng 10 năm mới mua được messi. khổ thế đấy.
    FM2009 nhiều lúc cũng hên xui, có lúc mới 2 năm mà mua được chú messi có 57tr bảng. nhớ hình như là nó kí hợp đồng mới nên mới mua nó bằng cách phá vỡ hợp đồng. mừng muốn khóc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới