Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 31
    Số bài viết
    148

Set tactic cho Galacticos 2.0

Trước khi Perez công bố phiên bản 2.0 ngoài đời thì em xin công bố bản 2.0 trong FM cho những Madridista tham khảo đồng thời đóng góp những chỉ dẫn quý báu cho dàn sao của chúng ta vận hành trơn tru. Phần cơ bản là mua cầu thủ đã xong nhưng em chưa biết cách nào để biến những siêu sao này thành 1 tập thể hùng mạnh cả. Sau khi lướt wa những bài viết về Ronaldo, Messi thấy anh em trong diễn đàn có những cách set giúp các sao này ghi cả chục bàn 1 mùa em hâm mộ quá. Mong mọi người chỉ em cách set team intruction và player intruction sao cho dàn sao này đá thật quyến rủ đồng thời mỗi sao ghi càng nhiều bàn càng tốt. Đặc biệt là càng kết hợp được nhiểu ngôi sao càng tốt vì hầu như team này đã đủ hết cac siêu sao thế giới rồi. Em xin tiếp thu mọi ý kiến, mong mọi người cứ góp ý. Có thể chỉ cách set cho 1 cầu thủ thôi cũng được ( ví dụ ai biết set cho ibra ghi 30,40 bàn/mùa thôi thì cũng nên góp ý, em sẽ tổng hợp và thử nghiệm sau) rất mong được mọi người ủng hộ. SAu đâu là dãy ngân hà của em:

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    183
    ko hiểu lắm,theo mình biết thì real mới có 2 cầu thủ là Kaka và CR7.ngoài ko mình ko nghĩ Real sẽ mua nhiều như thế,cùng lắm 1,2 thằng nữa là nghỉ.và năm sau mình nghĩ Real sẽ chỉ dc 1 cup nhà vua,hoặc 1 cup TBN có khi trắng tay.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    919
    bác có add manager ko mà bắt được cả Messi

Số bài viết
    672
    t10/2010. dc nhiu đó thì em cũng bái bác làm sư phụ.
    Cheat thì nhân đi bác ui.

Số bài viết
    820
    thằng opare của pác mới vào pos nó bi nhiu

sao lúc nào tui cũng newgame pos nó cũng chỉ có 6 là sao nhỉ

Số bài viết
    919
    Nói thật đủ trình độ mua đầy đủ những em này ko cheat thì vấn đề chiến thuật ko phải là vấn đề
    Hơn nữa từ thực tế đến FM khi tiếp quản 1 đội bóng thì Manager đều phải bắt đầu định hình 1 phong cách 1 lối đá rồi mới mua cầu thủ. Chứ mua về rùi mới xây dựng chiến thuật thì gần như chắc chắn sẽ thất bại thảm hại. Thực tế trả lời là dải ngân hà 1.0

Số bài viết
    3
    Nói j thì nói với cái dàn sao kia thì vấn đề trả tiền lương cũng đã mắc ói rồi nói chi đến đá.Cái hay của quản lý bóng đá chính là cách cân nhắc kết hợp mua bán ,đào tạo cầu thủ trẻ và cân đối thu chi tài chính cho câu lạc bộ.Đó mới là skill tuyệt vời cho nhà quản trị
    Ps : em đang học quản trị ở trường nên mạnh dạn phát biểu thế.Mong các bác chỉ bảo thêm

Số bài viết
    148
    Ko hề cheat, ai muốn coi financial, transfer thì nói 1 tiếng cho sem, còn messi là do nó ko chiu gia hạn hợp đồng nên bắt được. Nếu cheat post lên làm j`?

Số bài viết
    668
    thôi ,cái vụ đó kệ nó ,bạn ý có thắc mắc muốn giải đáp chứ có fải khoe đâu,có cheat hay add ko thì cứ coi là việc cá nhân là dc

Số bài viết
    777
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucky150492 Bài viết
    Ko hề cheat, ai muốn coi financial, transfer thì nói 1 tiếng cho sem, còn messi là do nó ko chiu gia hạn hợp đồng nên bắt được. Nếu cheat post lên làm j`?
    Rất khó tin
    Mình từng cầm Real gần như giành hết các danh hiệu quan trọng ( trong khi Barca trắng tay 2 mùa liên tiêp)

Hoi mua thằng Pique dự bị chuyên nghiệp ơ Barce mà nó còn ko thèm về

Bạn mua được Messi ko cheat thì quả thực rất khó tin

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới