Trích dẫn Trích dẫn bài viết của harrydo93 Bài viết
Bác này có nhầm j` ko vậy ??? Em cầm MU mùa 2, cũng vô địch sớm 3 vòng, hơn Arse 11 đ. Ko cheat, ko save/load nhé.

Còn với bác, em vẫn thấy vô lí. Vì kể cả ko chấn thương, phải căng mình trên đủ các mặt trận để giành cú ăn 3, các cầu thủ quan trọng ko thể đá đc số trận nhiều nt đc. MU toàn mấy thằng natural fitness bt, nếu ko muốn nói là yếu. Phải đá đủ các giải => mật độ thường xuyên sẽ là khoảng 3,4 ngày/trận. Ko thằng nào hồi phục full đc cả. Toàn 93-94 % thôi. Vì thế em lúc nào cũng phải có 2 đội hình, đá sân nhà thì dùng đội hình yếu hơn, đá sân khác hoặc gặp các đội mạnh thì đùng đội hình mạnh hơn. Những cầu thủ chạy cánh như kiểu Evra mà một mùa đá đến 5 mấy trận thế kia thật là quá vô lí.
Evra mà yếu à? Nhìn này. Nhân tiện khoe luôn thành tích của Veloso-25 bàn 1 mùa dù là TV phòng ngự. R10 đến tháng 3 ghi được 20 bàn nhưng từ đó trở đi em ko để ý set nhầm thành DM thế là tịt ngòi luôn. Trận CK FA với Chelsea em mới xem lại cuối cùng R10 đã lập hattrick giúp MU của em vượt qua Chelsea 3-2