Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 61
    Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của harrydo93 Bài viết
    Hô hô, cứ cho là em gà đi. Nhưng mà em là fan MU chính hiệu đấy. Khổ lắm, em bảo Evra đá gà bao h. Nhưng mà thể lực nó yếu, bác có thừa nhận là một thằng natural fitness rất bình thường thì dù có đá hay đến mấy cũng ko thể đá 5x trận/ mùa mà vẫn giữ đc phong độ cao nhất và ko mắc lỗi ko ??? / Em là em nhấn mạnh vào cái đấy. Hay là vẫn có thể ??? / Còn riêng về cầm MU, riêng game em đang chơi là em cầm sang mùa thứ 4 rồi bác ạ. Còn tac em cùi í hả ??? tac cùi thì em cũng 2 năm đầu tiên dành tất cả các danh hiệu trừ Carling, sang mùa thứ 3 thì đạt đc tất cả. Tac em cũng bình thường thôi nên mùa 3 vừa rồi ghi được có hơn 200 bàn/6x trận.
    Cái mắc lỗi liên quan j` đến thể lực
    Noob quá.
    Mắc lỗi nhiều hay ít có hệ thống hay ko là do chỉ số Concentrate quyết định là chính đi kèm thường là Position và Determination chứ liên quan j` đến Natural Fitness

Số bài viết
    36
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Cái mắc lỗi liên quan j` đến thể lực
    Noob quá.
    Mắc lỗi nhiều hay ít có hệ thống hay ko là do chỉ số Concentrate quyết định là chính đi kèm thường là Position và Determination chứ liên quan j` đến Natural Fitness
    Em đá MU, thấy kiểu Evra cánh trái, Wes Brown cánh phải. Nếu cho đá 3 trận liền, thì đến trận thứ 3 sẽ thấy chạy ko nổi, bị đối phương qua rất dễ dàng. Ko thể nói phong độ ko liên quan j` đến thể lực đc.

Số bài viết
    919
    Em đá MU, thấy kiểu Evra cánh trái, Wes Brown cánh phải. Nếu cho đá 3 trận liền, thì đến trận thứ 3 sẽ thấy chạy ko nổi, bị đối phương qua rất dễ dàng. Ko thể nói phong độ ko liên quan j` đến thể lực đc.
    Đó là phong độ ko thể nói là mắc lỗi.
    Khi Condition giảm đồng nghĩa với thể lực giảm thì đương nhiên là pace + physic cũng giảm theo lý giải cho việc dễ bị qua người.
    Hơn nữa thông thường nếu đá 3 trận liên tiếp thì thể lực trước trận đấu vào khoảng 95% với team nào có physio cùi còn physio xịn thì khoảng 95-97%
    Nếu của cậu ý hơn thì xem lại trainning và xem lại setting.
    Nhắc lại lần nữa việc mắc lỗi hay ko trong FM hoàn toàn ko liên quan đến thể lực

Số bài viết
    36
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Đó là phong độ ko thể nói là mắc lỗi.
    Khi Condition giảm đồng nghĩa với thể lực giảm thì đương nhiên là pace + physic cũng giảm theo lý giải cho việc dễ bị qua người.
    Hơn nữa thông thường nếu đá 3 trận liên tiếp thì thể lực trước trận đấu vào khoảng 95% với team nào có physio cùi còn physio xịn thì khoảng 95-97%
    Nếu của cậu ý hơn thì xem lại trainning và xem lại setting.
    Nhắc lại lần nữa việc mắc lỗi hay ko trong FM hoàn toàn ko liên quan đến thể lực
    hầy dà, chỉ tại em dùng sai từ thôi mà. :-< Đúng rồi, cái đấy ko gọi là " mắc lỗi". Dùng sai một từ mà gây bao hiểu lầm.

Số bài viết
    24
    bác này cho vô vtv3 làm binh loạn viên được đó.nói hay ghê lun

Số bài viết
    5
    Mùa đầu tớ thấy Gigg và G.Neuvile vẫn đá tốt mà, nhất là những trận có tính chất quan trọng như C1 thì tớ vẫn thích sử dụng Gigg và G.Neuvile an tâm hơn so với các cầu thủ khác.
    Còn tuyến giữa thì tớ vẫn bán Fletcher, và đưa về Old Trafford Arshavin, và Vesolo. Tiền đạo thì thay Berbatov bằng Owen, và vị trí hậu vệc phải thì trao cơ hội cho W.Brow hoặc Rafael.

Số bài viết
    139
    cần gì phải bán berbatov.
    mình thì dùng ber và rooney thay phiên nhau làm tường cho tevez.
    thế là ổn.
    nếu cần thì đôn welbeck hoặc macheda lên làm dự bị, tới mùa thứ 2 là có F.campell về rồi. Cần gì mua thêm tiền đạo.
    MU mùa đầu nếu có mua thì nên mua thêm 1 DR là ổn. Cỡ behrami của Westham là ok rồi, cần gì mua hàng khủng.

Văn phòng tứ bảo.......tiểu nhị!!!

Số bài viết
    298
    Chắc bác giỏi mới dc thế chớ. Mu em thấy phải mua tiền đạo. Chứ còn thằng B9 mà để nó đá thì tự sát đi cho rồi. Ngu hơn con bò, sút toàn lên trời. Tì đè thì yếu. Ghét thằng chóa đấy nhất luôn. Đá ngu mà ra vẻ cầu thủ quan trọng, suốt ngày nhận xét HLV, bó cả tay. Vì mùa 1 nó ko chịu đi nên mùa 2 em đá đít sang Chelsea với giá 40M. Sang đóa đá có tiến bộ hơn nhưng vẫn ngu như thường. Chỉ có Vagner Love là number one. :> Cả thằng Nani nữa, chạy cánh ngu lém.
    Choi hỏi ngoài lề 1 tẹo rằng "tì đè" là chỉ số nào vậy bạn?

Số bài viết
    24
    Em khoái nhất sự dụng rôney làm tiền đạo cấm.Mua thêm villa nữa làm cặp tiền đạo.bán bớt tevez đi,phong độ ko ổn định cho lắm

Số bài viết
    11
    hehe học tập bác này cách mua mới được... thú vị ghê

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới