Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 61
    Số bài viết
    820
    nói như anh giant thì ông GS mà gặp em chắc ổng uýnh chết quá

1/ cầm real --- real mời ổng ổng hôk qua
    2/ mua toàn sao :
    benzema 48M , cr9 88M , maxwell 17.5M , mata 19.5M

nhưng mà đc cái năm nào cũng lãi > 100M

Số bài viết
    36
    hô hô, thấy hay mỗi cái việc bác cho Park với Rooney về làm DR. Còn bác mua bán tốn kém quá. Mùa đầu em bỏ ra mỗi 20T mua Vagner Love về làm tiền đạo, ăn 3 như thường. Giggs mùa đầu đá vẫn còn hay lắm, tạt dẻo chán. Thực ra là em mua cả Dzagoev nữa, nhưng mà thấy hơi hối hận, thằng này đá bt quá, chả dùng mấy mà phải bỏ ra 23T. (Em dùng dollar Mỹ )

Số bài viết
    170
    Đúng là hẻm phải fan MU có khác.MU chỉ cần mua thêm 1 hậu vệ phải là ok rồi.Giữa có siêu nhân Aderson và Carrick.Rooney đá đâu cũng được .Cánh trái thì Tosic đá thích hơn Nani vì chỉ số phạt góc và free kick ngon hơn.Nói chung Mu chỉ cần mua thêm Srna là ăn 5 luôn :a22:

Số bài viết
    36
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Die4Rock Bài viết
    Đúng là hẻm phải fan MU có khác.MU chỉ cần mua thêm 1 hậu vệ phải là ok rồi.Giữa có siêu nhân Aderson và Carrick.Rooney đá đâu cũng được .Cánh trái thì Tosic đá thích hơn Nani vì chỉ số phạt góc và free kick ngon hơn.Nói chung Mu chỉ cần mua thêm Srna là ăn 5 luôn :a22:
    Chắc bác giỏi mới dc thế chớ. Mu em thấy phải mua tiền đạo. Chứ còn thằng B9 mà để nó đá thì tự sát đi cho rồi. Ngu hơn con bò, sút toàn lên trời. Tì đè thì yếu. Ghét thằng chóa đấy nhất luôn. Đá ngu mà ra vẻ cầu thủ quan trọng, suốt ngày nhận xét HLV, bó cả tay. Vì mùa 1 nó ko chịu đi nên mùa 2 em đá đít sang Chelsea với giá 40M. Sang đóa đá có tiến bộ hơn nhưng vẫn ngu như thường. Chỉ có Vagner Love là number one. :> Cả thằng Nani nữa, chạy cánh ngu lém.

Số bài viết
    234
    Đúng là lạ thật.
    1.Bảo tuyến giữa hay chấn thương,mà lại mua về 1 cầu thủ chỉ số chấn thương cao như Aquilani,thường là 17.Thằng ku này cũng mất sức nhanh lắm,mình đá Roma rồi nên biết..thế mà vẫn đá đc đến 51 trận(gần như cả mùa) là vô lí.với hàng hậu vệ của bạn,Evra,Rio,Vidic,hầu như đá cả mùa,Evra đá 57/62 trận.cái này ko cheat hơi phí!Tớ đá Man,R7 và R10 bị chặt chém liên tục,đá đc 43 trận 1 mùa như bạn là k tưởng.Có thể thấy hầu như chỉ dùng 1 đội hình 1 mùa!
    2.Đá giải Anh mà vô địch sớm,bỏ xa tới 12 điểm khi còn 3 vòng là điều không tưởng.Mình đá Man và Arse rồi,không mùa nào mà thằng đứng thứ 2 dưới 90 điểm cả,bị nó lùa cho gần chết,hầu như chỉ vòng cuối hoặc áp chot mới vô địch đc.Đội thứ 2 thường thua ko quá 3 trận(hầu như chỉ thua mình).bạn dùng tac nào mà thắng được các đại gia vậy?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi taoday_38 : 23-06-2009 vào lúc 10:17 PM

Số bài viết
    116
    Evra thì sẽ hàu như k bị chấn thg là đièu chắc chắn, vì tớ set nó ít lên, Vidic trâu bò thì cũng ít chán thg nốt, chỉ có Rio thi thoảng vì lúc đầu nó đc tớ đẻ ở vị trí hv bên fai hay lao lên tranh chấp, sau đấy chuyển qua vidic. Tớ để Rooney và park ở vị trí dr, thì là mong 2 cầu thủ này trâu bò chơi tròn vai là đc rồi, 1 dạo Rôney bị chấn thg 6 tháng làm tớ fai thử nghiệm park, trong cái rủi có cái may. Còn Aquilani thì chịu, hên xui, hoăncj là do tớ hay thay nó ra sân sớm, cho gago vào đá cặp cùng Carick, hoặc cho Anderson vào để láy kinh nghiệm

Đội hình của tớ, những ng dc mang trọng trách hold up ball là Sanchez và Rooney, sau đó là Parrk dều là những cầu thủ trâu bò nên có lẽ san sẻ đc gánh nặng cho cả đội

Nếu ấy thích thì tớ cho xem file save, còn đây là tac thử dùng xem thử

http://www.mediafire.com/?cz3gm2l5lzb

|

Số bài viết
    36
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của taoday_38 Bài viết
    Đúng là lạ thật.
    1.Bảo tuyến giữa hay chấn thương,mà lại mua về 1 cầu thủ chỉ số chấn thương cao như Aquilani,thường là 17.Thằng ku này cũng mất sức nhanh lắm,mình đá Roma rồi nên biết..thế mà vẫn đá đc đến 51 trận(gần như cả mùa) là vô lí.với hàng hậu vệ của bạn,Evra,Rio,Vidic,hầu như đá cả mùa,Evra đá 57/62 trận.cái này ko cheat hơi phí!Tớ đá Man,R7 và R10 bị chặt chém liên tục,đá đc 43 trận 1 mùa như bạn là k tưởng.Có thể thấy hầu như chỉ dùng 1 đội hình 1 mùa!
    2.Đá giải Anh mà vô địch sớm,bỏ xa tới 12 điểm khi còn 3 vòng là điều không tưởng.Mình đá Man và Arse rồi,không mùa nào mà thằng đứng thứ 2 dưới 90 điểm cả,bị nó lùa cho gần chết,hầu như chỉ vòng cuối hoặc áp chot mới vô địch đc.Đội thứ 2 thường thua ko quá 3 trận(hầu như chỉ thua mình).bạn dùng tac nào mà thắng được các đại gia vậy?
    Bác này có nhầm j` ko vậy ??? Em cầm MU mùa 2, cũng vô địch sớm 3 vòng, hơn Arse 11 đ. Ko cheat, ko save/load nhé.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của batran Bài viết
    Evra thì sẽ hàu như k bị chấn thg là đièu chắc chắn, vì tớ set nó ít lên, Vidic trâu bò thì cũng ít chán thg nốt, chỉ có Rio thi thoảng vì lúc đầu nó đc tớ đẻ ở vị trí hv bên fai hay lao lên tranh chấp, sau đấy chuyển qua vidic. Tớ để Rooney và park ở vị trí dr, thì là mong 2 cầu thủ này trâu bò chơi tròn vai là đc rồi, 1 dạo Rôney bị chấn thg 6 tháng làm tớ fai thử nghiệm park, trong cái rủi có cái may. Còn Aquilani thì chịu, hên xui, hoăncj là do tớ hay thay nó ra sân sớm, cho gago vào đá cặp cùng Carick, hoặc cho Anderson vào để láy kinh nghiệm

Đội hình của tớ, những ng dc mang trọng trách hold up ball là Sanchez và Rooney, sau đó là Parrk dều là những cầu thủ trâu bò nên có lẽ san sẻ đc gánh nặng cho cả đội

Nếu ấy thích thì tớ cho xem file save, còn đây là tac thử dùng xem thử

http://www.mediafire.com/?cz3gm2l5lzb
    Còn với bác, em vẫn thấy vô lí. Vì kể cả ko chấn thương, phải căng mình trên đủ các mặt trận để giành cú ăn 3, các cầu thủ quan trọng ko thể đá đc số trận nhiều nt đc. MU toàn mấy thằng natural fitness bt, nếu ko muốn nói là yếu. Phải đá đủ các giải => mật độ thường xuyên sẽ là khoảng 3,4 ngày/trận. Ko thằng nào hồi phục full đc cả. Toàn 93-94 % thôi. Vì thế em lúc nào cũng phải có 2 đội hình, đá sân nhà thì dùng đội hình yếu hơn, đá sân khác hoặc gặp các đội mạnh thì đùng đội hình mạnh hơn. Những cầu thủ chạy cánh như kiểu Evra mà một mùa đá đến 5 mấy trận thế kia thật là quá vô lí.

Số bài viết
    116
    Ơ thế cứ 99% mới đc cho vào đá à
    Minh cứ 95% là quí lắm rồi, 93,92 là chuyện thg ngày, cps lúc Sanchez 88% vẫn đá bt nhưng mà thay ra sơm thôi, thg thì khoảng 72,73% là tui tìm cách thay ra hết, với cả dính chán thg fat là té dù nhẹ hay nag, cang ra som cag đỡ nguy hiểm. Cái chính là phải quay vòng và thay người, nếu hợp lí thì cần j nhiều cầu thủ, Tui thấy Mu trâu chó đấy chứ.

|

Số bài viết
    36
    hô hô. Bác lại vui tính nữa rồi. Bác cho nó đá gần như cả mùa giải thế kia thì đá 1 trận thì nó còn 93,94, đá thêm trận nữa thì ko phải nó xuống còn 89,90 à??? . Đá liên tục = cái liềm tin à ??? Mà em nói câu chân thành với bác là riêng đá ở Ngoại hạng nhé, cứ 93,94% thể lực mà phang thì gặp West Brom trên sân khách là đã đá chật vật rồi, chứ đừng nói đến vô địch với cả ăn 3. Ko cheat hơi phí. Mà em cầm MU lâu rồi, lúc nào đá hết hiệp 1 thì những thằng như Carrick, 2 thằng bên cánh là Evra, O'shea hoặc Wes Brown, rồi thì Anderson thể lực lúc nào cũng xuống đến dưỡi 85% hết. lại còn chấn thương lọ chai nữa thì ko hiểu bác bắt bọn FA đổi thành mỗi trận được thay nhiều hơn 3 người rồi.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi harrydo93 : 24-06-2009 vào lúc 10:46 AM

Số bài viết
    259
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của harrydo93 Bài viết
    Đá liên tục = cái liềm tin à ???
    Theo như bác nói thì vừa đá vừa cầm cái liềm thì sao không đá được

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lieyoen1990 Bài viết
    Ngay câu đầu hiểu ngay thôi.Một người ko thiết tha với CLB mình đang quản lí và thậm chí coi nó là cây đinh thì phá đội hình,phá bản chất,đập hình ảnh những người xem như tượng đài của CLb đó cũng đúng.
    Sao các bác cứ phải quan trọng hoá vấn đề không yêu thích hay yêu thích đội bóng lên thế. Làm thế nào miễn là thắng, vô địch là được rồi.
    Còn vấn đề R10 với Park set cho đá DR có khi lại là ý kiến hay. Thử áp dụng xem

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới