Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 61
    Số bài viết
    412
    nếu là mình thì mình chả tống Fletcher đi làm j` Fletcher đánh chặn rất tốt nên thực tế chả cần tốn xèng mua Gago :haha2:

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    3
    mình cũng đồng ý là năm đầu dẫn dắt thì chưa nên sa thải Giggs với Scholes vội.Scholes đá giữa cầm bóng rất tốt ( có thể nói là cầu thủ quan trọng trong hàng tiền vệ mà mình xài ) còn Giggs đá thay thế Nani bên cánh trái cũng rất tốt.Còn Gary thì DR đã có Brown với rafael rồi mà.Cố gắng 1 năm rồi Simpson về nữa là cánh phải MU mạnh ngay.Còn bác set R10 với park đá DR thì đúng là pó tay rồi
    Ps : đúng là bác ko phải fan của MU nên mới làm thế.keke

Số bài viết
    116
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Nếu muốn lạ thì tự xài hàng của MU mà đá với 0 M chuyển nhượng coi
    hihi, minh la fan arrs mà

Tại mình nghe các bạn nói Fletcher bán đc khá tiền lắm, nên ban sừ đi mua gago kiém lời,
    Minhf vẫn sài Giggs qua mùa chuyển nhg mùa đông thì bị tosic chiếm mất vị trí duẹ bị, thuong quá nên cho nghỉ huu, k lẽ lại cho suống dội trẻ đá

Lần sửa bài viết gần nhất bởi batran : 22-06-2009 vào lúc 01:24 PM
    |

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của batran Bài viết
    hihi, minh la fan arrs mà

Tại mình nghe các bạn nói Fletcher bán đc khá tiền lắm, nên ban sừ đi mua gago kiém lời,
    Minhf vẫn sài Giggs qua mùa chuyển nhg mùa đông thì bị tosic chiếm mất vị trí duẹ bị, thuong quá nên cho nghỉ huu, k lẽ lại cho suống dội trẻ đá
    Fan của Arse chân chính ko bao h bỏ ra 60M$ để mua 1 cầu thủ

Số bài viết
    820
    Rooney & Park đá FBR Đem bài này sang gợi ý cho SAF nào :haha2:

Số bài viết
    695

Số bài viết
    116
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Fan của Arse chân chính ko bao h bỏ ra 60M$ để mua 1 cầu thủ

đâu có mua chú Valencia mà đến tận 60M thì có mà bị Chairman tát chết.
    Mình mua $0 và $60M trả sau 30 trận, do vậy đá 9 trận thì k fai trả tiền. KHổ thân Wigan nghèo mà đen, mình bán Valen cho Shalke rồi đc $16m, k hiẻu sao k bán giá cao hơn đc

|

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của batran Bài viết
    đâu có mua chú Valencia mà đến tận 60M thì có mà bị Chairman tát chết.
    Mình mua $0 và $60M trả sau 30 trận, do vậy đá 9 trận thì k fai trả tiền. KHổ thân Wigan nghèo mà đen, mình bán Valen cho Shalke rồi đc $16m, k hiẻu sao k bán giá cao hơn đc
    Là fan của Arse và " giáo sư " càng ko bao h có chuyện này
    Arse và " giáo sư " đi lùng tài năng trẻ và biến họ thành siêu sao chứ ko ăn chênh lệch theo kiểu gian lận
    Arsene wenger mà biết fan của Arse chơi gian lận thì chắc ông nhồi máu cơ tim mà chết mất

Số bài viết
    668
    ảo quá ,nói như thế thì ,đâu nhất thiết fan của MU thì fải làm HLV đến khoảng 20 năm ,hay thjk BOlton thì chỉ đi săn cầu thủ già đâu

Số bài viết
    28
    Mình là 1 fan của Arsenal, và khá cay Mu
    Ngay câu đầu hiểu ngay thôi.Một người ko thiết tha với CLB mình đang quản lí và thậm chí coi nó là cây đinh thì phá đội hình,phá bản chất,đập hình ảnh những người xem như tượng đài của CLb đó cũng đúng.Dù có ko còn phong độ nhưng Giggs mình vẫn cho nhận mức lương 110000 bảng Anh tuần(ngồi chơi)vì tính ra chẳng tốn tiền bao nhiêu so với 1 CLB như MU.Nó từ giả bóng đá cho làm Coach.Mu qua mùa 2010 2011 thì dư giả lắm rồi(tất nhiên có đoạt cúp)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới