Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 7 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 61
    Số bài viết
    116

Icon7 Câu chuyện lạ lùng về Mu

Mình là 1 fan của Arsenal, và khá cay Mu. Mặc dù cầm nhiều đội bóng khác nhau trong Fm nhưng đây là lần đầu tiên thử cầm Mu.

Mọi ng cầm Mu chắc hẳn đều nhận thấy rõ trong bản 9.3 này Mu có 2 điểm yếu, là vị trí của P.Scholes và G.Neuvile, hai cầu thủ đã luống tuổi và chưa có càu thủ kế cận sứng đáng. Ngoài ra đàu mùa Mu cũng có mấy càu thủ quan trọng bị chấn thương như: Ronaldo, Park Ji Sung, và O.Hagrivers. Với những lí do như vạy mình quyết định bán Fletcher công với tiền chuyển nhượng có sẵn mình mua 3 cầu thủ để trám vào 2 điểm yếu đó: Gago(Real-tranfer listed-$9m), A.Sanchez(Udinese-$12,75m) và cuối cùng là Aquilani(Roma-$28,5m)

Đội hình của mình bắt đầu mùa giải:

Aquilani thay thế P.Scholes, Sanchez thay thế Ronaldo bị chấn thương(anh đá hay đến nỗi đánh bật Ronaldo lên vị trí tiền đạo thay cho Berbatov, trong lúc chấn thg Ronaldo dành thời gian đó để luyện vị trí mới-FC). Câu hỏi đc được dặt ra, ai sẽ trám vào vị trí của Gary Neuvile(?) và Rooney là ng đc tớ trao trọng trách nặng nề này- 1 vị trí đòi hỏi sức mạnh, kĩ thuật bởi tớ set DR như 1 tiền vệ tấn công. (Sau đó Park ji sung cũng đc thử nghiệm ở vị trí này và anh tỏ ra suất xắc hơn cả rooney nhờ sự trâu chó và cái workrate cực khủng của anh^^)

Đây là đội hình sau khi thử nghiện thành công Park

Tớ có 1 vài cảm nghĩ khi dẫn dắt Mu: Mu quá mạnh, cầm mùa đầu làm cú ăn 3(tạch mất Carling Cup-thua Man city trên chấm penalty), lần đầu tiên tớ cầm 1 đội bóng mà khi thua k hề có ham muốn load lại, dưới đây là 1 vài cái show hàng

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi batran : 22-06-2009 vào lúc 02:45 AM
    |

Số bài viết
    146
    khá khen........có điều Valencia làm gì mà tới 60M vậy .?

Số bài viết
    183
    berbatov ko thấy trong đội hình,dùng paint ghi tên vào chi vậy.đá DR tấn công này,Maicon của Brazil đá hay.Iraola của Atletic Bilbao cũng dc.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    4,029
    kinh nhỉ bác cho cả rooney rồi park về làm hậu vệ, em chỉ dám làm thế khi chơi pes thôi nhưng cũng ko đến mức như bác
    mà bác bán berbatov cho ai giá bao nhiêu thế ạ

Số bài viết
    116
    Berbatov mìn tống qua Real rồi đc 60m

@[fm-vn]demo:Hì kể cũng tội cho Wigan mình mua Valencia có $30k và sau 30 trận thì trả thêm 60M nhưng mà mới đá đcj 10 trận thì bán rồi:haha2:

@Emmanuel^_^Adebayor: bán mất rồi nhưng mà đàu mùa cho đá mà ^^

|

Số bài viết
    668
    cũng hay đó nhưg mắc mớ j mà sa thải Giggs mới Scholes và Neville thế kja ?

Số bài viết
    116
    Phong cách Wenger, cầu thủ trên 31: lượn vô điều kiện, dù có là công thần, nhường chỗ cho các cầu thủ trẻ tiến bộ chứ, với lại tớ đá tempo 19, các cụ í chịu sao thấu.

|

Số bài viết
    456
    Đúng là 1 câu chuyện lạ lùng về MU lạ nhất là cách bạn set postion của rooney với park :rotfl::rotfl: Mùa đầu cũng có kha khá tiền khi bán đc F24 sao ko mua DR trám vào mà fải set như vậy ? [ Mùa đầu có thể mua Cristian Asaldi hoặc Davide Santon ]

Cristiano Ronaldo !

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của batran Bài viết
    Phong cách Wenger, cầu thủ trên 31: lượn vô điều kiện, dù có là công thần, nhường chỗ cho các cầu thủ trẻ tiến bộ chứ, với lại tớ đá tempo 19, các cụ í chịu sao thấu.
    Gà vãi đạn Giggs cả scholes mùa đầu đá vãi nấm ra mà đi thanh lý

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    919
    Bình thường như bao người khác
    Chả có j` lạ cả
    Nếu muốn lạ thì tự xài hàng của MU mà đá với 0 M chuyển nhượng coi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới