Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 54
    Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Sù pẹc, lão Zant, bút bi chưa phải đối
    Sắp thay Sign chưa

Số bài viết
    2,864
    Kiểu này chắc mùa nào cũng add manager quá. Còn có dùng FMM ko thì...

Số bài viết
    25
    Đúng là mình có Add manager Arsenal vì ghét nó thằng đó quá chừng (kỵ rơ thằng này), vụ chuyển nhượng thằng Vela trong thương vụ Jose Baxter là trước lúc mình Add Manager. Thằng Baxter trước đó đã được gọi vào ĐT Anh được rất nhiều thằng đại gia như Real, Barca, Juve, Milan theo đuổi, sau đó mình vào mục transfer của thằng này thì không còn thấy tên mấy CLB này nữa mà thấy 14 clb quan tâm. Thậm chí mình bán được thằng này 86M (Trả trước 76M, trả sau 10M) và 50%, ghi 10 bàn thêm 10M, Đá leaque 10 trận được 10M, thằng Milan chịu mua nhưng nó không đủ tiền trả nên transfer cancel (tức muốn điên luôn), thằng Arsenal đòi mua 67M mình đòi nó các thêm Vela (Save/load mãi thì mình thấy giá 10.5M + 50% là maximum) nên đành chấp nhận. Sau đó, mình mới đá charitishief cup với thằng Arsenal nhưng không thắng nổi nó, mình cay quá Add mananger chơi nó cho bỏ ghét (Mùa trước dù vô địch nhưng mình thua nó cả 2 trận, gặp chelsea và MU không đáng sợ bằng thằng này), mình còn lưỡng của nó thằng Bendner (thực chất thằng này đang đá đội Reverse), mình mua đúng giá hẳn hoi chứ có ép giá nó đâu.

Số bài viết
    25
    Bác có dám thề rằng trong suốt quá trình chơi bác không bao giờ Cheat code ko.
    Mà em thấy mấy bác cứ theo trào lưu chọn mấy thằng đại gia như MU, Barca, Real, Chelsea....
    Mấy bác có dám dẫn dắt mấy thằng hạng....5 như mình không.

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienlong000007 Bài viết
    Có save load, có cả add manager Còn có dùng gì nữa không thì tớ không biết
    Bác có dám thề là chưa bao giờ cheat ko

Số bài viết
    919
    Trong này ko thiếu cao thủ và cũng ko thiếu người có thừa kiên nhẫn để chơi 7 mùa giải mới mong được đề ra mục tiêu trụ hạng ở EPL
    Đừng tự đề cao bản thân mình như thế
    Đến xài cheat còn lộ liễu thế kia thì
    Bác có dám thề rằng trong suốt quá trình chơi bác không bao giờ Cheat code ko.
    Mà em thấy mấy bác cứ theo trào lưu chọn mấy thằng đại gia như MU, Barca, Real, Chelsea....
    Mấy bác có dám dẫn dắt mấy thằng hạng....5 như mình không.
    Xin thề.
    Ah còn 1 điều nữa là đề nghị bạn post lịch sử chuyển nhượng của bạn lên để anh em mổ xẻ
    Chứ đủ can đảm chơi đội hạng 5 có nghĩa là bạn có con mắt siêu hạng về vấn đề scout cầu thủ
    Nếu đúng thế thì tôi có nhiều vấn đề để hỏi bạn lắm

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zant : 18-06-2009 vào lúc 08:45 AM

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nminhtuan Bài viết
    bài này nhớ là có lâu rồi mà nhỉ ,sao bây h lại ghi chữ "hôm nay" ?
    mà bác này có save/load k mà ghê thế ?
    Xin lỗi nhé, lần trước mình có up lên, nhưng bị gỡ, nay up lại cho mấy bác xem chơi.
    Mình công nhận mình có cheat, nhưng mấy bác có dám cam kết chơi ko bao giờ cheat ko.
    Bác thử dẫn dắt 1 clb yếu đi, bác sẽ thấy cực khổ thế nào (thành công không bao giờ đến dễ dàng), nhưng khi bạn đã đạt được vinh quang thì sướng như đi trên mây vậy.

Số bài viết
    590
    Mình thấy cực khổ nên mình ko chơi CLB yếu
    Tốn thời gian cheat,save/load tùm lum chơi 6-7 mùa thì vinh quang đó cũng thấy hơi rảnh

Số bài viết
    168
    mỌI NGUÒI CÓ ĐỦ KIÊN NHẪN THẬT. CÒN MÌNH CHỈ CHƠI mu THÔI, CÒN CHƠI CÁC ĐỘI KHÁC NHANH CHÁN LẮM

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tung_master Bài viết
    mỌI NGUÒI CÓ ĐỦ KIÊN NHẪN THẬT. CÒN MÌNH CHỈ CHƠI mu THÔI, CÒN CHƠI CÁC ĐỘI KHÁC NHANH CHÁN LẮM
    MU mạnh lắm bác ạ, chơi thắng liên tục khỏi cần save/load, nhưng thành công đến dễ dàng nên chán lắm bác ạ. Bác cứ thử phá cách 1 lần chọn một đội yếu xem sao.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới