Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 37
    Số bài viết
    638
    Đang test, ku Ronaldo chỉ có chạy với rê là cuồng thôi, dứt điểm tệ lắm, xa thì lên trời, gần thì phang vào người gôn, chả ra làm sao cả

Số bài viết
    3,734
    mới set lại cho CR7 cứ để tất cả max trừ pass và cross ball min kết quả là 6 bàn trong 5 trận CR7 giờ đang để ở chế độ training cho ST để tăng thêm điểm sút

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    205
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chers86vn Bài viết
    Dzạ ko phải của em.. E ghét CR7 nhất. E chơi MU là kiếm cách bán nó đầu tiên á.. Cái đó em tìm thấy của người ta thôi.. Bác nào thik cứ test xem sao:a14:
    Chắc là ông cheat cho nó thêm vị trí ST chứ làm gì có chuyện ko phải của ông Ông là Fahmi Haqqi cầm MU rõ thế kia mà kêu ko phải Nhưng dù sao thì cũng cảm ơn vì đã cho ý kiến

ManU's No.1!!!

Số bài viết
    627
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhiep Bài viết
    Chắc là ông cheat cho nó thêm vị trí ST chứ làm gì có chuyện ko phải của ông Ông là Fahmi Haqqi cầm MU rõ thế kia mà kêu ko phải Nhưng dù sao thì cũng cảm ơn vì đã cho ý kiến
    Mình chơi ManCty bạn ơi .. Mình nói rồi ... Cái đó mình tìm đc. bạn tin hay ko thì tuỳ ...:a14: Ko biết bạn dựa vào đâu mà nói mình là Haqqi cầm MU vậy nhỉ

Số bài viết
    230
    Có ai có kinh nghiệm về cách Set Messi và cách thiết lập đội hình cho Barca theo kiểu 4-3-3 thì nêu ra cho mọi người cùng tham khảo với. Hôm wa mình vừa New Game Barca gặp hên dc thằng Bojan PA 194 mình cũng áp dụng cách Set của CR7 cho Messi thấy không hiệu quả lắm. Ai cao thủ về khoản Barca với Messi thì xin đưa ra 1 vài ý kiến(cách Set Messi hay là Tactic xoay quanh thằng này như ngoài đời)

Số bài viết
    230
    Theo như bác J.Terrt nói thì ở trên thì bác nên bỏ cái khoảng sút xa của CR7. Mình nghĩ chắc bác Set cho nó đá vị trí trường AMR đúng không ??? Như mình đã nói nếu bên cánh phải thì goc sút của thằng này so với chân thuận của nó là khá hẹp khả năng ăn bàn ở những tình huống này rất thấp, mà nếu muốn ăn bàn thì phải dẫn vào vòng cấm địa mà điểm này thì Messi ăn đứt vì Messi Agility=20 đủ để thấy khả năng xoay trở nhanh tới mức có thể nói là "Khủng Khiếp" CR7 Agilty=16 còn kém xa.

Số bài viết
    4,029
    Thế tức là luôn phải để ronaldo ở vị trí AML hả các bác

Số bài viết
    183
    để AMR cũng được mà, mà mình thấy có một điểm đáng chú ý là hãy để ronaldo bên cánh gần với một tiền đạo cao to để anh ta làm tường đồng thời chạy chỗ lôi kéo để R7 có nhiều khoảng trống hơn, nếu bạn set R7 ở cánh gần với TĐ hoạt động tự do có xu hướng đá lùi và đá rộng thì sẽ dẫn đến tình trạng dẫm chân nhau của R7 với tiền đạo đó, làm cho kết quả thất vọng hẳn, đây chỉ là chút ít điều mình nhận thấy được, mọi người thử test và cho ý kiến nhé

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    bạn cristianro7 post cho mình xin cả tac đó được không

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    354
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cristianro7 Bài viết
    Có ai có kinh nghiệm về cách Set Messi và cách thiết lập đội hình cho Barca theo kiểu 4-3-3 thì nêu ra cho mọi người cùng tham khảo với. Hôm wa mình vừa New Game Barca gặp hên dc thằng Bojan PA 194 mình cũng áp dụng cách Set của CR7 cho Messi thấy không hiệu quả lắm. Ai cao thủ về khoản Barca với Messi thì xin đưa ra 1 vài ý kiến(cách Set Messi hay là Tactic xoay quanh thằng này như ngoài đời)
    Tôi không khoái Barca lắm nên chỉ thử cầm nửa mùa để test cách set cho messi thôi.

Đá tacs 4-3-3 của barca, messi đá biên phải, nếu messi đá tốt thì tiền đạo khá vô dụng. Cách set thì cũng gần giống như ManU ngoài đời, tất cả dồn cơ hội cho Ro7 vậy.

Đá giải TBN khác xa so với giải Anh. Vì khả năng chấn thương của Messi cao nên cần thiết chọn lối đá tempo slow, đá chậm, cầm bóng chắc. Lối đá này cũng khá phù hợp với giải TBN.

- Để tăng cơ hội cho messi, set như sau:
    p.mental: 18
    Creative: 18
    passing: short
    FWR: often
    RWB: often
    Thball: mix
    Cross from: deep
    Cross ball: rarely
    Free role

- Trong khi đó set tiền đạo cắm:
    P.menta: 8-10
    Creative: 4
    passing: 8-10
    Cross from: deep
    Cross to: near spot

- Các cầu thủ còn lại set thball: often, còn lại thì tuỳ.
    Nhưng nhớ set tight marking, tarkling hard, closing down, show onto week foot tất cả hàng tiền đạo và tiền vệ của đối phương trong các trận đấu để đảm bảo khả năng cầm và khống chế bóng của toàn đội. Cầm bóng càng nhiều thì messi càng có nhiều cơ hội.

Set vậy, đá nửa mùa thì messi ghi được 23 bàn trong 23 trận, nhưng các tiền đạo còn lại thì chỉ ghi độ 9-10 bàn

-----------

Thực ra ratting của messi cho vị trí tiền đạo cũng cao không kém. Có lẽ cho anh ta đá tiền đạo rồi chuyển sang 4-4-2, messi sẽ ghi bàn tốt hơn.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới