Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 32
    Số bài viết
    36
    Khó hiểu quá, em cũng dùng tac này ( là ngồi tự mày mò thôi, lên đây lại thấy bác acma có chung ý tưởng :x ) thường thì 2 thằng tiền đạo ghi bàn rất là kinh. sao bác ghi bàn yếu vậy ??? Rooney đá trên cả hay mà, sao các bác bảo nó ghi bàn tệ nhỉ ??? Tệ thì em đang đá mùa thứ 2 nó đá 15 trận ghi 13 bàn, assist 6 bàn đó. Các cầu thủ trong đội toàn như vậy cả. Số goal + số assist luôn >= số trận tham gia.

Số bài viết
    286
    Tớ đang check tatics này.. rất hay tấn công đẹp mắt... thik chổ là hậu vệ ghi bàn từ phạt góc wa' chài . có trận hậu vệ tớ ghi đến 2 bàn fazio, samba, nelson

Số bài viết
    777
    Đá MU mùa thứ nhất Rio kết thúc mùa giải vỡi 20 bàn ở giải ngoại hạng ( tý thì vua phá lưới -Adebayer 24 bàn vua phá luwowi)

Tac này yêu cầu 2 Trung Vệ phải đẳng cấp nếu ko rất dễ "ngã ngựa"

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    820
    tactic tấn công ko quá mạnh , đc cái thế trận khá tốt , cầm bóng nhìu

2 tdạo ghi bàn k đều nhưng play maker hay ghi bàn , điển hình là moutinho 8 bàn sau 10 trận

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexandr88 Bài viết
    Chơi manu 22 trận mà chỉ thắng có 17 thôi á hơn nữa ko có tiền đâọ ghi bạn trong top ngoại trừ chơi bug mới dc anh Rio thế thì ko thể gọi là tac khá chuẩn dc.
    Theo mình nghĩ tùy gặp với đói thủ và đá sân nhà hay sân khách mà chọn chiến thuật cho phù hợp có thẻ như mình chỉ thay đổi một ít Metal hoặc Tempo cho phù hợp chứ ko nên cứng nhắc áp dụng một chiến thuật như nhau thé thì dễ bị bắt bài lắm...
    ngoài ra phải kết hợp teamtalk cho phù hợp như thế thì đội bóng của bạn dù yếu cũng có thể chiến thắng bất kì đối thủ nào..
    Tac tốt nhất là tac ghi bàn nhìu, thủng lưới ít và quan t rọng là đạt đc mục tiêu cao nhất là vô địch các giải

Số bài viết
    24
    Hix hix.Sao đá toàn huề thế này.Gặp liver nó giã gạo cho 2 trái

Số bài viết
    777
    Giờ đá nhiều rồi rút ra được 1 chút kinh nghiệm
    Tac nào thì tac cũng phải xem thằng Assit nhắc nhở mà chỉnh kèm người + 1 chút " n hạy cảm" khi theo dõi các tình huống trên sân để có kết quả tốt nhất

Hiện tại mình ko dùng được tac này nữa bởi đang cầm Liverpool 2 trung vệ chưa được chắc chắn cho lắm
    Nhưng cầm Mu thì thấy tac này dùng quả thực khá ổn

Số bài viết
    32
    Đang cầm TOT chưa có nhiều tiền để mua DC khủng chắc phải xin Boss tiền mua sắm để test Tactic này thấy các bác khen wa.he he

Số bài viết
    777
    Ban đầu mới chơi cầm MU cho dễ đá

Đá lâu lâu rồi tích luỹ kinh nghiệm giờ thử làm lại 1 game cầm Man thấy Tac nào cũng mang lại kết quả tốt
    Đặc biệt sử dụng nhiều tac thì vẫn thấy Tac này có sức tấn công huỷ diệt đễ định đoạt trận đấu nhất

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sk8rboi Bài viết
    chƠi MU thì set Vidic đá fạt góc hay hƠn là Rio mà sao fạt gÓc zì cÓ 11 bàn vậy
    Mu em cam ca mua thua 1 hoa 4 mua dau dang da mua 2 16 tran bat bai T32 da vai chuong

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới