Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 32
    Số bài viết
    777

Tactic cho MU bản 9.0.3-Sân Khách Sân Nhàn như nhau

Chỉnh 1 chút xíu từ tactic của acmasocola .Mình sử dụng thấy khá hiệu quả nên post lên cho những người mới chơi như mình dùng thử

Tac đá khá tốt cả sân khách lẫn sân nhà ( chú ý coi gợi ý chiến thuật của trợ lý là okie)

Tactic cho Mu 9.0.3 ( tấn công biên -ghi bàn từ mọi tuyến,đặc biệt trung vệ cao to bên phải có thể trở thành "Cầu thủ xuất sắc nhất thế giới"+"Hậu vệ xuất sắc nhất thế giới" )

Tactic down ở đây
    http://www.mediafire.com/?sharekey=1...4e75f6e8ebb871

- Đá khá giống vỡi Mu ngoài đời : phối hợp bóng 1 chạm nhanh , 2 tiền vệ cánh thỉnh thoảng xâm nhập vào khu vực cấm địa quấy rối hàng thủ và ghi bàn
    -kiểm soát bóng tốt - lấy tấn công để giảm sức ép cho hàng phòng ngự

Thank acmasocola

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi quamuop1 : 28-06-2009 vào lúc 05:31 PM
    quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    627
    Cho xin 500 Pic đi bác.................................

Số bài viết
    456
    chƠi MU thì set Vidic đá fạt góc hay hƠn là Rio mà sao fạt gÓc zì cÓ 11 bàn vậy

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    777
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sk8rboi Bài viết
    chƠi MU thì set Vidic đá fạt góc hay hƠn là Rio mà sao fạt gÓc zì cÓ 11 bàn vậy
    ko hiểu bạn định nói gì
    sao lại set Vidic đá phạt góc

Mình set cho tosic hoặc Srna đá phạt góc và 1 trong 2 trung vệ sẽ tham gia ghi bàn
    Thích Rio hơn vì mình cho nó cầm băng đội trưởng nó đá hay dường như cả đội đá cũng hay hơn

Số bài viết
    627
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quamuop1 Bài viết
    ko hiểu bạn định nói gì
    sao lại set Vidic đá phạt góc

Mình set cho tosic hoặc Srna đá phạt góc và 1 trong 2 trung vệ sẽ tham gia ghi bàn
    Thích Rio hơn vì mình cho nó cầm băng đội trưởng nó đá hay dường như cả đội đá cũng hay hơn
    Ý ông kia là sao set thằng Vidic là mục tiêu để đá phạt góc mà ko phải là Rio ...
    Mới chôm đc cái TAC của MU nà:
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?mgyo1nonowi

Số bài viết
    373
    Chơi manu 22 trận mà chỉ thắng có 17 thôi á hơn nữa ko có tiền đâọ ghi bạn trong top ngoại trừ chơi bug mới dc anh Rio thế thì ko thể gọi là tac khá chuẩn dc.
    Theo mình nghĩ tùy gặp với đói thủ và đá sân nhà hay sân khách mà chọn chiến thuật cho phù hợp có thẻ như mình chỉ thay đổi một ít Metal hoặc Tempo cho phù hợp chứ ko nên cứng nhắc áp dụng một chiến thuật như nhau thé thì dễ bị bắt bài lắm...
    ngoài ra phải kết hợp teamtalk cho phù hợp như thế thì đội bóng của bạn dù yếu cũng có thể chiến thắng bất kì đối thủ nào..

Số bài viết
    638
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexandr88 Bài viết
    Chơi manu 22 trận mà chỉ thắng có 17 thôi á hơn nữa ko có tiền đâọ ghi bạn trong top ngoại trừ chơi bug mới dc anh Rio thế thì ko thể gọi là tac khá chuẩn dc.
    Theo mình nghĩ tùy gặp với đói thủ và đá sân nhà hay sân khách mà chọn chiến thuật cho phù hợp có thẻ như mình chỉ thay đổi một ít Metal hoặc Tempo cho phù hợp chứ ko nên cứng nhắc áp dụng một chiến thuật như nhau thé thì dễ bị bắt bài lắm...
    ngoài ra phải kết hợp teamtalk cho phù hợp như thế thì đội bóng của bạn dù yếu cũng có thể chiến thắng bất kì đối thủ nào..
    Hehe, bác nói cứ như Độc Cô, cầm kiếm gỗ cũng đã bại cao thủ võ lâm.
    Em cầm tòan báu vật của đời Ronaldo, Balo, Walcott, Saivet .... mà còn bị Barca nó đá bầm dập này

Số bài viết
    777
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexandr88 Bài viết
    Cảm ơn bạn
    Như đã nói từ đầu -đây là tac cho các mem mới như mình áp dụng ở mùa bóng đầu tiên .

Bảng kết quả kia show là mình đang nối mạng vỡi 1 người bạn ( chẳng hiểu tại sao khi đá nối mạng bon Com đá rất hay còn mình hay mắc sai lầm)

mọi người thường nói để đánh giá tac hay hay dở cần cầm đội khoảng 3 mùa nhưng mình nghĩ ngược lại tac hay là tac áp dụng được ngay 1 -2 mùa đầu .

thú thực mình là mem mới còn nhiều điều chưa biết ,

Bạn có thể cho mình 1 số gợi ý về team talk hợp lý cũng như thay đổi metal theo thói quen của bạn ko

Có tac thì càng tốt mình học hỏi thêm các xếp tac

Số bài viết
    777
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của J.Terry Bài viết
    Hehe, bác nói cứ như Độc Cô, cầm kiếm gỗ cũng đã bại cao thủ võ lâm.
    Em cầm tòan báu vật của đời Ronaldo, Balo, Walcott, Saivet .... mà còn bị Barca nó đá bầm dập này

mình cảm thấy chán cái giải TBN
    cầm Real đến mùa thứ 3 thì hết thấy hứng chơi vì phần còn lại của LG có vẻ hụt hơi .

1 tac đá 1 mùa gần như toàn thắng
    Barca chính ra ko khó đá = giặp thằng Valencia

Số bài viết
    627
    TAC mùa 1,2 còn đc, chứ qua mùa 3 em thấy bọn COM nó bắt bài hay sao mà đá ko ổn định như mới lúc đầu á

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới