Share game FM24 (PC)

Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 15
    Số bài viết
    230

Bạn sử dụng bộ 3 Kaka-Ronaldo-Messi như thế nào ở Giải Ngoại Hạng ???

Nếu Bạn nào chơi FM mà có đủ cả Bộ ba "Nguyên Tử" nói trên thì các bạn sẻ sử dụng sơ đồ gì và đá như thế nào, đặc biệt là nếu bạn đang chơi ở giải Ngoại Hạng. Mong các bạn đóng góp ý kiến!!!!///

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    17
    Mình sẽ chơi cái sơ đồ này, cho R7 đá AMC, Messi đá AMR, KAKA cho đá tại 1 trong hai vị trí MC - nhưng khuyên là nên để chếch về bên trái (chếch bên trái chứ không phải bám biên trái đâu nha), không chơi tiền đạo luôn, thử đi bạn...
    http://www.mediafire.com/download.php?fqtnzmzm5dj

Lần sửa bài viết gần nhất bởi tuananhvtn2 : 04-06-2009 vào lúc 11:32 PM

Số bài viết
    183
    nếu đc vậy mình sẽ Resign và tìm 1 câu lạc bộ khác để tiếp tục.Vì chơi thế chán bỏ mị
    mà có đá cả đời chắc cũng chả mua đc mấy thằng đó. ôi ! Bilbao

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    820
    3 thằng này chẳng có thằng nào là FC thực sự cả

thử down cái tac o tiền đạo trong 4rum về sài thử

winger : messi & cr7
    amc : kaka

nếu k thì đá 4-1-3-2 or 4-2-3-1

3 thằng đó đá dưới tiền đạo

Số bài viết
    16
    chơi bộ tứ Frank Ribery(40m) Messi(35m),Diego(20m),Ronaldo(70m)đá Diego và Ronaldo ở AMC 2 ku kia đá cánh chới đội hinh 4-3-2-1 vô đối nhưng được chừng 10 ngày bán Ronaldo cho Real, Messi có thể về lại Barca đang chơi mùa 4 tiền bạc khá là dư dả....Thay Diego bằng kaka' chắc khỏi chơi luôn

Số bài viết
    183
    Nản vì đội hình của các bác, vấn đề là làm sao cho Messi với Ronaldo hoạt đọng hiệu quả vì em thấy trong game rất khó set R7 và Messi đá cánh nhưng liên tục bó vào trung lộ, số lượng bàn thắng từ 2 con hàng khủng này không nhiều, có bác nào có kinh nghiệm set không vì thú thật là em cũng nghiên cứu 2 thang quái vật này lâu lâu rồi

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    230
    Cách Set CR7 thì không khó thằng CR7 nó thường hay ghi bàn ở những sơ đồ có 1 tiền đạo(4-3-3 hoặc 4-2-3-1) bác cứ Set cho nó đá bên cánh phải, tiền đạo hoặc cánh trái nhưng theo mình nghĩ cánh trái thằng CR7 này đá hay nhất mùa cuối cùng mình dẫn MU nó ghi 55 bàn trên mọi mặt trận phá kỉ lục của Premier League với 33/38 trận!!!!! Nhưng muốn nó ghi bàn nhiều còn tùy thuộc vào hàng tiền vệ cùa bạn nữa. Bạn nên mua những MC có chỉ số Creavity và Passing cao còn về Messi thì mình nghĩ đừng nên mua mặc dù đến mùa thứ 3 tiền phá hợp của nó giảm đi rất nhiều nhưgn cu này hay chấn thương, mà mình thấy nó chỉ đá hay ở Barca thôi nơi mà Xavi và Iniesta có chỉ Creavity và Passing vào loại khủng khiếp!!!!

Số bài viết
    2,202
    KaKa đá MC có su hướng dân g lên làm AMC. Còn Messi và Ronaldo thì đá AMR và AML có xu hướng dâng lên làm tiền đạo. Nếu bác sign được 3 thằng này thì sign nốt chú Mario Baloteli về đá ST đi cho nó đủ bộ khủng

...Legend...

Số bài viết
    183
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cristianro7 Bài viết
    Cách Set CR7 thì không khó thằng CR7 nó thường hay ghi bàn ở những sơ đồ có 1 tiền đạo(4-3-3 hoặc 4-2-3-1) bác cứ Set cho nó đá bên cánh phải, tiền đạo hoặc cánh trái nhưng theo mình nghĩ cánh trái thằng CR7 này đá hay nhất mùa cuối cùng mình dẫn MU nó ghi 55 bàn trên mọi mặt trận phá kỉ lục của Premier League với 33/38 trận!!!!! Nhưng muốn nó ghi bàn nhiều còn tùy thuộc vào hàng tiền vệ cùa bạn nữa. Bạn nên mua những MC có chỉ số Creavity và Passing cao còn về Messi thì mình nghĩ đừng nên mua mặc dù đến mùa thứ 3 tiền phá hợp của nó giảm đi rất nhiều nhưgn cu này hay chấn thương, mà mình thấy nó chỉ đá hay ở Barca thôi nơi mà Xavi và Iniesta có chỉ Creavity và Passing vào loại khủng khiếp!!!!
    Bạn có thể share cách set và tac được không, đang nản vì không tận dụng tốt R7, mình đang đá 442,cánh trái mati fernandez ghi ban liên tục còn R7 thì

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    183
    CR7 đá tiền vệ phải tấn công rất hay,thường xuyên chạy xé toang cả cánh trái của đối phương để chuyền vào trong hoặc hắn còn sút luôn và hay ghi bàn.đá 4-4-2 thì bên trái cứ để bình thường nhưng với CR7 hãy cho anh nhô lên ngang hàng với AMC nhưng bên phải.sẽ tốt hơn.

đá đội hình 2 bên dâng như vậy thì bộ tứ : Messi bên trái, Kaka giữa AMC ; CR7 AMR cắm trung phong Zalatan Ibrahimovic đảm bảo đố hàng phòng ngự nào chịu đc
    ------------Ibrahimovic------------------
    Messi---------Kaka------------CR7
    -----------------------------------
    ----------DMC------DMC-------

DL------DC------DC-----------DR

đấy là gia đình có điều kiện mới mua đc bọn chúng còn ko đá MU đc mấy chú có thể đá 4-42 như thế này

---------Rooney-------Beta--------
    -----------------------------------CR7
    Nani--------Owen---Carrick----------
    -------------------------------------
    DL--------DC----------------------DR
    --------------------SW------------

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Emmanuel^_^Adebayor : 08-06-2009 vào lúc 08:45 PM
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới