Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 101 trang Trang đầuTrang đầu 12341252 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 1009
    Số bài viết
    284
    Moá, đọc mấy cái pages nhà cũ mà lộn hết cả tiết !!!

Anw, hy vọng ko phải gặp tình trạng như vậy nữa. Bán R7 thì phải chắc ăn mua đc 1 thằng có thể vực dậy đội, chứ ko thì

Số bài viết
    62
    thì ra hôm qua tranh cải quyếtr liệt thật
    tiếc quá mình không onl để tham gia
    bỏ lỡ cơ hội rồi
    pác vnandrei chỉ có lý sự cùn , kém thật

Số bài viết
    23
    bán R7 thì dư tiền mua về 1 thằng thay thế xứng đáng, có thể mua Downing hoặc Silva cũng đc

Số bài viết
    672
    1 vé cho veloso hay moutinho. bán R7 thì silva, ribery mà táng. Theo mình nên bán ber, giữ tevez. Mun balo

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    báo chí lá cải đưa có cuộc cải tổ đội hình chắc chắn Tevez , Kuzcazk , Paul Schole và Park Ji Sung sẽ ra đi và 2 mục tiêu chuyển nhượng sẽ là Karim Benzema và Antonio Valencia , ko biết thực hư ra sao

Mà sao ai cũng ghét CR7 thế nhờ đi đâu mà đi CR7 đi là M.U mất khối fan nữ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi mrspecial : 31-05-2009 vào lúc 02:32 PM
    Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    669
    Moutinho là dạng công mà mình khoái thằng MC quét nào trâu bò ấy như Sissoko ấy

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của supercow Bài viết
    Moutinho là dạng công mà mình khoái thằng MC quét nào trâu bò ấy như Sissoko ấy
    cũng không hẳn đâu bác ạ, moutinho là mc đúng nghĩa luôn đó, chỉ có điều thể hình nhỏ thôi, đá y đúc fabregas luôn, làm đội trưởng lisbon từ lâu lắm rồi
    mu hiện đang có carrick chuyền bóng tốt nhưng hơi kém sáng tạo, theo em có thể đẩy xuống làm dmc, tận dụng thể hình khá là ổn của ông này để tranh chấp, thu hồi bóng, phát huy nhãn quan chiến thuật sắc sảo cùng khả năng chuyền bóng tầm xa tuyệt hảo của hắn --> gần giống pirlo
    sau đó thì mua moutinho về thay thế hoàn hảo cho scholes
    theo em ko nên bán cr7 đâu, bán mấy ông như là nani, fletcher, park, thậm chí owen đi, cộng thêm quỹ chuyển nhượng được bơm thêm thì hoàn toàn đủ tiền đem về 1 cầu thủ chạy cánh giỏi ( như david silva ) và 1 tiền đạo cắm thật giỏi là benzema.
    sakho thì chưa chắc đâu các bác ạ :a30::a30:

Số bài viết
    294
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết

Mà sao ai cũng ghét CR7 thế nhờ đi đâu mà đi CR7 đi là M.U mất khối fan nữ
    CR7 là biểu tượng của dân gay cơ mà

Số bài viết
    41
    Nghe bảo Mu đòi mua Stephen Ireland của Man City cơ mà ! Thằng đó đá cũng ngang ngửa có thể thay thế Scholes đấy :">! Cũng đồng ý là nên bán CR7 và lại sẽ có 1 số 7 khác nổi lên típ nối Catona hay Beckham ! Trên thế giới hiện nay chỉ có kaka CR7 và messi là đem ra so đc vs nhau! kaka trung thành AC còn Messi chỉ cống hiến cho Barca! R7 nhà mình thỳ [ thấy tiền sáng mắt ]. Bán Ronaldo mua đc mấy thằng khác mà Benzama khá chuẩn, Nani cho đập qua cánh phải thử nghiệm, mua 1 thằng bên trái và 1 DMC pro, cho Berbatov đi bộ đội, Giggs và Sholes cho nghĩ ngơi là vừa ! Ý kiến cá nhân các bác chém nhẹ

Ko có em, MU là tất cả :a28:
    Có em rồi, tất cả là MU

Số bài viết
    465
    Mới chiều đọc báo, thấy nó báo Kaka cũng chuẩn bị qua Real với giá 60-65M Euro, ko biết thực hư thế nào.
    Về MU thì tốt nhất đẩy phứt ku Ronaldo đi cho nó nhẹ nợ, được tầm 70M UK, tậu chú Ribery với lại một chú DMC khủng kiểu như De Rossi của Roma là ngon.
    Tuyến tiền đạo thì Tevez có vẻ phải ra đi, hy vọng Berba sẽ hoà nhập tốt hơn trong mùa giải tới. Mua thêm chú Hunter của Real giá khoảng dưới 20M Euro nữa là đẹp.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới