Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 20
    Số bài viết
    627

Icon8 Giết Arsenal ...Grrrrrr

Em chơi đc 2 mùa rồi, đang gần hết mùa thứ 3 nhưng mà chỉ mới đc có 2 cái Cup C1 thôi, còn ngoại hạng Anh thì cứ đứng nhìn thằng Arsenal nó lên ngôi vô địch, mùa này đi đc 2/3 rồi mà thằng Arsenal nó cứ nằm mãi trên đầu bảng.. Chắc là em phải xài Save/Load quá, khó chịu quá trời luôn..
    Em xài Tac của bác Acma ghi bàn cũng như cái máy chứ có kém gì nó đâu, vậy mà nhìu trận thua oan uổng vào phút cuối là thằng Arsenal nó vượt lên đầu rồi nằm đó mãi... Các bác nào đã lấy Cup ở giải ngoại hạng thì tư vấn em dùm với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    187
    một lời khuyên là dù tac có tốt đến mấy cũng ko thể dùng quá lâu...phải thay đổi thích hợp cho từng trận...thay đổi cho phù hợp với cầu thủ của bạn...ngoài ra còn phải biết khắc chế cầu thủ đối phương...chứ ko phải cứ thấy cái tac nào trên mạng là down về rồi nhét các cầu thủ vào các vị trí...game đâu có đơn giản như thế

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    410
    nên sài 2 hoặc 3 tactic để lúc bí còn có cái mà thay

Số bài viết
    170
    Những trận đấu dễ ăn thì nên dùng tac 4-4-2 ghi bàn cho điên.Những trận trên sân khách nên dùng tac 4-5-1.Tớ đá Man thì chỉ dùng tac 4-5-1 và kô thay đổi nhưng 2 mùa vẫn vô địch.Gặp Ars thì chỉ cần cho Rooney kèm F4 là R10 tớ cầm đá MC cực ngon Bạn nên tự tạo ra tac cho mình.Tạo ra tac kô khó mà.

Số bài viết
    187
    tớ toàn đá tác tự tạo...chịu khó đọc mấy bài hướng dẫn trong forum và tìm hiểu các bạn khác...chứ chơi kiểu chăm chăm đi down tac trên mạng về đá thì ko có gì là vui cả...nhớ hồi CM03-04 thì diablo với cả RY Scramjet là vô đối...ghi toàn 6,7 trứng...một mùa 2ST + thằng MC mỗi thằng làm hơn 50 bàn...

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    139

còn 10 người vẫn giết được arsenal nhé.

Văn phòng tứ bảo.......tiểu nhị!!!

Số bài viết
    410
    cái này arse đá sân khách ko húng...nó đá sân nhà húng hơn

Số bài viết
    3
    những lời khuyên đúng đắn đó. Đề nghị Chers86vn tiếp thu và thanks

:haha2:

Số bài viết
    183
    có một mùa cầm Man save/load đến 4 lần trận arsenal để tìm cách trị nó, kết quả là ngay từ đầu kéo đôi hình lên tấn công dồn dập, hàng phòng ngự dâng cao bẫy việt vị liên tục, đá tấn công cánh ép cho hai hậu vệ biên của no lên ít thôi thì thắng, còn lai những trận cố đá chậm kiểm soát thế trận thì kiểu j cũng thua, mie cai thăng ade đá ảo không chịu được

Số bài viết
    14
    bắt chết thằng fabregas va adebayor,kiểm soát tốt khu trung tuyến la xong thoi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới