Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 26 trong tổng số 26
    Số bài viết
    57
    Theo ý kiến của mình nếu mà các bạn thích có nhiều tiền mua cầu thủ thì cứ vào data editor mà chỉnh cho nhanh xin với xỏ mất thì giờ mà thêm cũng chả được bao nhiêu

Số bài viết
    19
    Em đá Southampton, mùa đầu tiên đang cần thay Board thế là 1 ông chủ của Malaysia nhảy vào làm chủ tịch. Đến kỳ chuyển nhượng cho 30m Pound để mua sắm. Xong lại còn khoản nợ của câu lạc bộ thì tháng nào cũng bơm tiền vào để duy trì Finances Balance ở mức 30m pound. Thế là em mua cầu thủ tất cả toàn trả sau trong 6 tháng, thế mà mỗi tháng Board vẫn bơm vào tầm 60-70m pound để giữ balance. Dùng Scout search hóa ra là Sugar Daddy + thêm 2 ông chủ tịch mới có Resource 20 ( Mỗi tội Patience có 2 ) :a31:

Số bài viết
    623
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanvuong145 Bài viết
    hix em bấm đại chữ ultimatum giờ nó sack em mất. phải làm sao đây. ai có chiêu gì chỉ em với. tốn công gầy dựng mà giờ bị sack chắc bỏ chơi luôn.:a35:
    Đừng bấm vào chữ ultimatum nữa. Cứ lảng qua chuyện khác là sẽ ổn. Còn nếu ấn vào thì nó sack đó. Có lúc mình xin nâng cấp SVĐ ( save trước rồi), cứ nghĩ là chơi đến 2030, đầy đủ danh hiệu là nó ko sack, vậy là ấn vào ultimatum, nó vẫn sack như thường.

Số bài viết
    83
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của b4byQ Bài viết
    Theo ý kiến của mình nếu mà các bạn thích có nhiều tiền mua cầu thủ thì cứ vào data editor mà chỉnh cho nhanh xin với xỏ mất thì giờ mà thêm cũng chả được bao nhiêu
    chơi như ông thỳ yui yẻ j` ><!

Số bài viết
    3
    A ơi cho em hỏi xin tiền chuyển nhượng kiểu j em chơi MU đc có 15tr mua thằng sakho va santon h chẳng còn xu nao

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrxoi123 Bài viết
    A ơi cho em hỏi xin tiền chuyển nhượng kiểu j em chơi MU đc có 15tr mua thằng sakho va santon h chẳng còn xu nao
    Bạn vô Board Room ---> Make board request ---> Make extra transfer funds available. Xin được hay không thì cần chọn đúng thời điểm, còn cách chọn thời điểm thì topic này đã bàn nhiều rồi Còn nếu nó không cho thì cũng đừng ấn vô chữ Ultimatum kẻo lại phải đi nộp hồ sơ xin việc mới đấy

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới