Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 56789 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 61 tói 70 trong tổng số 88
    Số bài viết
    8
    Flame nhau kinh quá, cái ngân quỹ của bác khủng bố thật, lần đầu thấy nhiều thế mặc dù mình cũng cầm MC, chắc tại đấy không phải bản 9.3

Số bài viết
    28
    Man C ư. Mình cũng đang chơi, vừa hết mùa thứ 2 sau. Mùa đầu chỉ vô địch được C2 thôi. Nhưng mùa thứ 2 thì thật là một mùa tuyệt vời. Mình mùa được S. Gerrard. Vô dịch ngoại hạng, C1 và FA. Nhưng mặc dù vậy vẫn không thể lôi kéo được Messi. Kaka thì nếu trả > 120 thì nó oke ngay nhưng Messi thì hơi khó, nhất là CR7. Tiền với Man C thì đúng là có thể lên tới mức đó nhưng nhiều tới từng đó thì chắc đợi mình chơi thêm 1 - 2 mùa nữa mới biết được, còn công nhận việc lôi kéo tên tuôi về Man C là cực khó.

Số bài viết
    183
    Ông nào mua được r7, Messi với Kaka 2-3 tr bảo hộ cái, chém gió thì cũng vừa vừa thôi, ai ở đây cũng là Fm-er, chả có j phải cãi nhau về cheat với chả không, có kinh nghiệm thì chia sẻ, đừng có vào nói cho sướng mồm

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    67
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của htthanh86 Bài viết
    KHÔNG TIN, cách gì nói nghe chơi
    Đời nào MU nó bán CR7 cho ManC, rival của nó, đó là cái thứ nhất.
    Thứ hai, CR7 có ambition khá cao, nó về 1 clb hạng trung như ManC thì hơi lạ.

Tôi cầm Chel, mua Carlos Vela của Ars giá thực 8m, bác biết nó hét bao nhiêu không: 76m (do Chel và Ars là rival của nhau), và đó chỉ là 1 cầu thủ young tiềm năng thôi.
    Tớ và pac chơi tay đôi nhe!

Thứ nhất : trả loi van de hack money & mua thử chơi của pác
    Hack money la cheat, nếu cheat cách này thì tớ có thể cheat cách khác = cách sign free R7 (haha jiỡn thôi), bằng cách mua đúng giá để các pác khỏi nói (mua đúng giá làm ji MU bán, -->dĩ nhiên là cheat ) Còn làm cach nao thì pac day : http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11429 tui & moi nguoi noi het roi.mien bàn

Rival o ngoai doi thi co the ko mua duoc, nhung trong game tùy lúc thôi, pác ko thấy Figo qua Real sao, nếu nói rival thì Barce & Real chính 2 đội thù hằn lẫn nhau nhất thế giới

Đừng nói C7 co ambition cao về Manc thì hơi lạ, tui đang cầm QPR mà mua được KaKá đây, còn C7 thì ko thèm mua. Việc này dễ hiểu thôi, C7 duoc pac chủ topic mua về mùa thứ 3, sau khi đoạt cú ăn 3 mùa 1, ăn tư mùa 2 -->C7 hí hửng dọn qua MAnc là vô cùng bình thường, vì khi đó Repuation của MAnc đã cao rồi, sợ gì mà ko mua duoc thang nào

Tôi cầm Chel, mua Carlos Vela của Ars giá thực 8m, bác biết nó hét bao nhiêu không: 76m (do Chel và Ars là rival của nhau), và đó chỉ là 1 cầu thủ young tiềm năng thôi.
    chacpac it choi FM & it theo doi bong da the giới nhỉ, giá trị thị trường để tham khảo thôi, tùy cung -cầu mà món hàng đó tăng - giảm so với giá trị tham khảo, :haha2: C7 đang chuẩn bị qua Real với giá 80M bảng, giá của C7 thật sự có bằng 80M ko nhỉ, ko hề

Thôi ko nói nữa, hic mình cãi nhau mần chi ta, nãy jo hoi phí lời nhỉ, ò..ò....

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của spydark Bài viết
    Mình chưa đọc hết comment của mấy bạn, nhưng co vài điều đưa ra như sau :

Tiền : đồng ý như pác cutedemon, MANC thì nhìu vô kể -->số tiền chủ topic sử dụng thì ko có ji là quá đáng.
    Trông có lẽ mấy bạn phê phán chủ topic hình như chưa bao jo cầm MANC thì phải

Mình đã cầm thử MANC 3 mùa mỗi mùa duoc 150M + quỹ lương khủng + bán vài thằng thì việc mún mua thằng nào mà chả duoc, chỉ co đều khó khăn là thuyết phục nó về MANC thui.

Hack money ư, mình có cách khác mua Kaká, R7, Messi chỉ tầm 2-3M tin ko ? thậm chí là chẳng mất đồng nào. Việc ji hack money để mọi người rêu rao thế này.

Còn mấy mùa sau vô địch EPL, C1 thì R7, Mesi đua nhau về là bình thường.

Thành tích mùa đầu : đối với mình vô địch ngay mùa đầu là chuyện ko đạt duoc, cho nên hơi suy diễn chỗ này với chủ topic 1 chút thôi

Còn chuyện save/load, ai chơi mà chưa bao giờ save/load giơ tay lên để tui nói mml & SuperFM mời làm sư phụ Admin lun, dĩ nhiên vài trận thôi, chứ chẳng lẽ trận nào cũng vậy

Mua ban thật, save/load vài trận ==> bạn đã joi lam rồi, còn joi nua la dùng tac của mình.
    Mọi người vẫn cãi nhau vấn đề này cơ à. Quên tranfers budget đi, mình chỉ thắc mắc vào cái balance thôi, chưa gặp trường hợp chủ tịch bơm tiền vào balance bao giờ,kể cả Man City mình đã từng chơi. Nếu chơi Man City mà được nhiều thế thì post một vài cái lên cho mình mở rộng tầm mắt, nói nhiều làm gì.
    Mình chơi Fm cũng lâu rồi không chơi trò save load nữa, chơi Offline có 1 mình mình với máy thì việc gì phải tự ăn gian để làm gì. Trừ trường hợp save load một vài trận để thử nghiệm chiến thuật thôi. Chắc chắn có nhiều người cũng như vậy. Với đội hình của chủ topic thì đạt được thành tích trên là có thể, không thắc mắc vẫn đề này.
    Sử dụng bug để mua bán bất hợp lý cũng sẽ làm game mất tính thực thế và trung thực. Ví dụ như mua trả chậm sau 50 trận, bạn chẳng bao giờ mất một xu nào vì sau 49 trận là bán nó. Hoặc là cách bán cầu thủ cho bọn nhà giàu 40-50M 1 thằng valua <10M. 1 mùa chuyển nhượng mình có thể bán vài thằng như thế, nhưng chơi như thế khác nào hack tiền, mình ủng hộ việc mua rẻ bán đắt nhưng đó là bằng trí tuệ chứ không phải lợi dụng bug.
    Messi, Kaka, Ronaldo có thể mua được, thường là sau mùa 2, mùa 1 mình vô địch hết cũng chỉ mua được cỡ Aguero trở xuống thôi.
    Save load, cheat, bug hay không là tuỳ ở từng người, tuy nhiên đã post bài lên đây thì cần nói rõ cheat ở chỗ nào, save load ở chỗ nào cho mọi người biết.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Megalive : 12-06-2009 vào lúc 06:40 PM

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Megalive Bài viết
    Quên tranfers budget đi, mình chỉ thắc mắc vào cái balance thôi, chưa gặp trường hợp chủ tịch bơm tiền vào balance bao giờ,kể cả Man City mình đã từng chơi. Nếu chơi Man City mà được nhiều thế thì post một vài cái lên cho mình mở rộng tầm mắt, nói nhiều làm gì.
    Vấn đề này dễ thôi, như mình đã nói, bình thường Balance của Man City luôn xấp xỉ 50M, vào những lúc như thế, khi mà Transfer Budget của bạn còn nhiều hơn con số đấy, bạn cứ thử mua một cầu thủ nào đấy thật nhiều tiền, có thể cho số Balance xuống âm, đầu tháng sau bạn sẽ được bơm thêm, chắc chắn 100%. Như mình đã nói ở trên, mùa bóng mình mua Messi với giá 180M thì Balance xuống âm 80M, đầu tháng sau Chairman bơm thêm 150M, tiếc là đã quá lâu nên ko còn retrieve đc cái đấy, nếu không thì đã post lên cho bạn tham khảo.

À rồi đây, vừa thử với cái save cầm ManCity đến 2013 này:

Đầu tiên nhé:

Sau đó mua nhé:

Thành ra thế này nhé:

Rồi được bơm nhé:

Cuối cùng ra thế này nhé:

Kết thúc cái việc thắc mắc về chuyện tiền nong là được rồi nhé.
    Cũng mong là đừng tiếp tục mổ xẻ thêm chuyện chủ topic có xài cheat hay không, có lẽ topic này đã đi quá xa rồi.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi cutedemon : 12-06-2009 vào lúc 09:27 PM

Số bài viết
    820
    ặc

có nghĩa là sài gần hết thì chairman nó lại cấp thêm àh

Số bài viết
    8
    Chair nó chỉ cấp thêm xiền cho balance không âm thôi, còn cái profit/loss mà âm thì còn lâu nó chịu bơm tiền cho chuyển nhượng, mùa giải mới thì tiền cấp chuyển nhượng cho mình còn nhiều gấp mấy cái balance, mình cầm MC balance lúc nào cũng chỉ cỡ 30M mà mỗi mùa nó cho tới hơn 100M để mua

Số bài viết
    519
    Đúng rồi. Ban mở FMRte ra vào phần Finance sẽ thấy có 1 cái tick "sugar daddy" Ông bos ngọt ngào này sẽ cho bạn rất nhiều tiền

Mình chơi Parma, nhưng cắm 1 acct MU, chỉ chuyển nhượng chứ ko đá, để SAF là assistant đá. Mùa đầu vô địch hết (ăn 5,6 gì đó lun) trừ FA , đến mùa 2 nó cho...150M BẢNG. Bán cầu thủ được 62M nữa (Carrick cho Arsenal 30M, thằng đó ngu quá ) , vác về MESSI (104M- 50 trả thẳng, 50M 24m), CASILASS 50M (đừng hỏi em, hỏi chúa để biết tại sao nó về ), Fazio 36.5M, Aguero 41.5M

Và thỉnh thoảng hết tiền lại thấy "cha già" bơm

Mình ko định cheat, tại vangtoiga bảo là tick cái đó chả thay đổi gì đâu, thế là mình tick thử. Tick rồi kết quá nên ko muốn bỏ nữa

Số bài viết
    7
    tiền đâu ra thế ông, mà sao nó chịu về MC thế

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới