Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 88
    Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xiah_pro Bài viết
    post nốt mấy mua kia đi...sao mỗi mùa 3 thế, post tiếp đi cho anh em chiêm ngưỡng nào...tớ cày MU 6 năm...vô đich cũng nhiều...nhưng cũng chả mơ đến cái số tiền cao ngât kia...tội lỗi tội lỗi!
    Còn bạn!Bạn chơi nhiêu năm roài?Đây là Forum để trao đổi!Mỗi người có 1 tâm huyết muốn chia sẻ kinh nghiệm để chơi!Vậy mà bạn........!Thất vọng quá!

Số bài viết
    456
    to josemourinho : mua tổng cộng hết 974M , bán 126M - chuyển nhượng tổng cộng trong 4 năm 848M
    OhMyGod .
    post hình Finances/summary xem ngân sách của bạn là bao nhiêu

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhduc9987 Bài viết
    to josemourinho : mua tổng cộng hết 974M , bán 126M - chuyển nhượng tổng cộng trong 4 năm 848M
    OhMyGod .
    post hình Finances/summary xem ngân sách của bạn là bao nhiêu

Số bài viết
    43
    chưa quản lý man city bao giờ nhưng mà tài chính của nó thì khủng thật...ko nên nói người ta quá đáng quá...
    tôi chơi cứ mỗi khi đến mùa chuyển nhượng..nói không điêu chút nào cứ nhấn space được 2 3 lần lại thấy man city nó mua về 1 thằng...nhiều thằng lên tới gần 70 80m...thật kinh khủng...

trả penalty cho tôi...

Số bài viết
    187
    vấn đề là tiền đâu nhiều thế trong khi bán chả là bao? tổng cộng 4 mùa bạn bán đi được hơn 100M tí...cái balance của Man City lúc newgame tầm 250~300M. Mua siêu sao tiền lương mỗi chú chắc cũng trên 100k, với số lượng sao thể kia thì mỗi tháng âm cả chục M là ít. Cứ cho là mỗi mùa bạn vô địch tất cả mặt trận đi nữa thì cũng ko thể kiếm được nhiều tiền như thế. Vậy bạn kiếm tiền bằng cách nào?

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    46
    hình như bạn chơi 9.1 hay 9.2 thì phải vì thấy ku diarra vẫn ở portsmouth thế kia.nhưng công nhận bạn là một HLV cực giỏi trong việc chuyển nhượng.thế kinh nghiệm mua bán của bác thế nào mà mùa 2 bạn đã lôi được Kaka và torres về thế(những cầu thủ khó có thể sờ đến được)

Sir [J]un's

Số bài viết
    187
    thì có tiền mua tiên chả được...vấn đề là kiếm đâu ra lắm tiền thế???

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xiah_pro Bài viết
    thì có tiền mua tiên chả được...vấn đề là kiếm đâu ra lắm tiền thế???
    Hỏi gì mà lắm thế , người ta đã post hết lên rồi đấy theo yêu cầu của ông rồi mà vẫn còn thắc mắc

Ông đã thử chơi man city chưa mà chất vấn mãi, cứ thử chơi rồi hãy chất vấn người ta.Trong đầu tư tưởng lúc nào cũng chỉ biết cheat.
    Người ta đã mất công post lên đầy đủ ảnh theo yêu cầu của các ông rồi mà vẫn còn nghi ngờ...

Tiền của bọn ả rập chứ đâu ra nữa.Mỗi năm nó cho vài trăm triệu thì làm gì mà chả mua đc

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Shock[P]ro : 18-05-2009 vào lúc 02:03 AM

Số bài viết
    4,029
    em cũng từng nắm man city rồi, mỗi mùa đc rát nhiểu tiền nhưng cũng chỉ dao động khoảng 120M bảng anh thôi

Số bài viết
    206
    nếu khéo mua bán +xin thêm tiên chuyên nhượng +xin thêm lương (cu' nửa mùa giải xin 1 lần) thì tiền cũng ko thiếu đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới