Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2
    Số bài viết
    53

Icon1 ai là fan của new utd

em cần 1 đội hình cho new utd . có bác nào ko giúp em với

Số bài viết
    148
    new àh: Harper - beye, taylor, coloccini, enrique - jonas, geremi, nolan, zogbia - owen, martins
    Kậu nên bán Given, barton đi để có tiền bổ sung lực lượng, tốt nhất là nên mua cầu thủ trẻ thôi vì mùa đầu new ko có nhiều tiền hoặc gom tiền mua srna, với lại đội hình cũng ổn, nếu đá tốt có thể dự UEFA. Chờ mùa sau mua Mandanda ( nếu được ), hậu vệ thì Coloccini đá như cái máy, luyện ẻnrique thì gã này sẽ trở thành trụ cột tuyển TBN. Hàng tiền vệ thì mùa đầu quá ổn nhưng mùa sau sẽ già nên bán geremi, smith ( lỡm ), mua về lass diarra, palombo, veloso, moutinho, còn nếu mua được hết 4 thằng thì bán sạch tất cả tiền vệ đá trung tâm đi. Cánh thì quá ngon, Jonas nhanh khiếp, Zogbia thì đá tốt, nếu mua thì cứ behrami và guardado về cho luân phiên, bán hết bọn còn lại. Hàng tiền đạo thì tuỳ bạn nhưng mà owen trong này đá như cái máy thêm thằng martins nữa, nên giữ lại Ameobi để đủ suất đăng kí cúp châu âu, mua thêm 1 chân sút đảng cấp thôi ( nếu đẳng cấp mới mua, như Adebayor hay Vucinic ). Vậy là OK gòi.

KHÔNG CÓ GÌ QUÝ HƠN REAL MADRID ĐOẠT CÚP

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới