Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: HLV trẻ tài năng nhất ???

Người đã bình chọn
122. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Josep Guardiola (Barcelona)

98 80.33%
  • Marco Van Basten (Ajax Amsterdam)

3 2.46%
  • Jurgen Klinsmann (Thất nghiệp)

2 1.64%
  • Laurent Blanc (Girodins de Bordeaux)

5 4.10%
  • Didier Deschamps (Marseille)

1 0.82%
  • Diego Maradona (Argentina)

0 0%
  • Frank Rijkaard (thất nghiệp)

10 8.20%
  • Carlos Dunga (Brazil)

2 1.64%
  • Stuart Pearce (U21 Anh)

1 0.82%
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 46
    Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ALI_VIP Bài viết
    chưa bao giờ có 1 clb vô địch c1 2 năm liên tiếp, và cái dớp ấy sẽ vẫn đc giữ lại vì BAR có 1 HLV giỏi trong tay Josep Guardiola
    tính từ những năm 90 đến nay bạn ah:a33:real vô địch 5 lần liên tiếp:a22:

Số bài viết
    37
    Đúng hơn là Champion league, C1 là tên gọi cũ.

Số bài viết
    167
    nhìn mặt lão pep trong trận gặp CHEL ấy đần thối trước khi I8 có bàn gỡ hoà ở những phút cuối.chỉ số phụ lucky của lão cũng khá cao cộng với dàn cậu thủ thuộc loại khủng nhất châu Âu nên thành công là đương nhiên.thử cho dẫn dắt Boro thử coi

Số bài viết
    141
    Hlv thì có 02 loại: 01 loại chuyên dẫn dắt các loại TB-yếu trụ hạng hoặc tham gia 01 cúp gì đó, 01 loại chuyên dẫn dắt các đội bóng lớn. Pep là trường hợp thứ hai, dù có gặp may trong trận Chel thì cũng không nên phủi sạch tài năng của ông. Dù sao đường dài mới biết ngựa hay, ngay như SAF cũng mới có 02 cúp C1 đấy thôi
    P/S: Mình vẫn mong một ngày nào đó Mou sẽ qua mặt SAF trên HOF

Số bài viết
    1
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kut3 Bài viết
    nhìn mặt lão pep trong trận gặp CHEL ấy đần thối trước khi I8 có bàn gỡ hoà ở những phút cuối.chỉ số phụ lucky của lão cũng khá cao cộng với dàn cậu thủ thuộc loại khủng nhất châu Âu nên thành công là đương nhiên.thử cho dẫn dắt Boro thử coi
    Thế bạn nghĩ cho Gareth Southgate lên dẫn Barca cũng giành được cú ăn 3 à (giờ là ăn 5)

Có lẽ bạn chưa suy nghĩ trước khi nói, bạn nên nhớ mùa trước nữa Barca là 1 đội bóng như thế nào, rệu rã, vô hồn, không danh hiệu dù vẫn đầy những ngôi sao... Vậy bạn nghĩ Champions League là một đấu trường như thế nào? Là nơi để những HLV mới làm nghề 1-2 năm như Pep thể hiện khả năng trước "phù thuỷ" Guus Hiddink kinh nghiệm đầy mình à? Bạn có xem bóng đá TBN bao giờ không? Có xem Barca đá bao giờ không? Có thể dấu ấn chiến thuật của Pep chưa rõ rệt nhưng việc dựng dậy cả 1 đội bóng sau một mùa giải trắng tay (rồi giành luôn cú ăn 3) đã quá đủ chứng tỏ tài năng của Pep rồi. Còn nữa, nếu bạn xem trận chung kết Champions League mùa rồi mà bạn vẫn nói Pep không có tài thì mình cũng chịu Đối đầu với Pep là ai, là Sir Alex, một người đã ~20 năm làm HLV, có lẽ chả có danh hiệu nào là chưa đạt được, vậy mà Pep đã làm cho Sir Alex lúng túng ntn

Không còn gì để nói

Số bài viết
    167
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kuro Ashi Bài viết
    Thế bạn nghĩ cho Gareth Southgate lên dẫn Barca cũng giành được cú ăn 3 à (giờ là ăn 5)

Có lẽ bạn chưa suy nghĩ trước khi nói, bạn nên nhớ mùa trước nữa Barca là 1 đội bóng như thế nào, rệu rã, vô hồn, không danh hiệu dù vẫn đầy những ngôi sao... Vậy bạn nghĩ Champions League là một đấu trường như thế nào? Là nơi để những HLV mới làm nghề 1-2 năm như Pep thể hiện khả năng trước "phù thuỷ" Guus Hiddink kinh nghiệm đầy mình à? Bạn có xem bóng đá TBN bao giờ không? Có xem Barca đá bao giờ không? Có thể dấu ấn chiến thuật của Pep chưa rõ rệt nhưng việc dựng dậy cả 1 đội bóng sau một mùa giải trắng tay (rồi giành luôn cú ăn 3) đã quá đủ chứng tỏ tài năng của Pep rồi. Còn nữa, nếu bạn xem trận chung kết Champions League mùa rồi mà bạn vẫn nói Pep không có tài thì mình cũng chịu Đối đầu với Pep là ai, là Sir Alex, một người đã ~20 năm làm HLV, có lẽ chả có danh hiệu nào là chưa đạt được, vậy mà Pep đã làm cho Sir Alex lúng túng ntn

Không còn gì để nói
    tôi nghĩ bạn mới là ng cần phải nghĩ trước khi nói.đã hiểu hết ý tôi nói chưa mà đòi đưa ra bình luận về tôi

Số bài viết
    14
    Huấn luyện viên tài năng thứ tự từ cao xuống thấp

1. Josep Guardiola

2. Frank Rijkaard

3. Marco Van Basten

4. Laurent Blanc

5. Jurgen Klinsmann

6. Didier Deschamps

7. Carlos Dunga

8. Stuart Pearce

9. Diego Maradona

10. Người khác....[/QUOTE]

Số bài viết
    1
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kut3 Bài viết
    tôi nghĩ bạn mới là ng cần phải nghĩ trước khi nói.đã hiểu hết ý tôi nói chưa mà đòi đưa ra bình luận về tôi
    Thế ý bạn ko phải là bạn coi thường Pep, cho rằng có được thành công như thế này là nhờ công lao của các cầu thủ hơn là tài năng của ông, và ông có sang Middlesbrough thì cũng chẳng hơn được Southgate chứ gì.

nên thành công là đương nhiên.thử cho dẫn dắt Boro thử coi
    Kiểu đá đểu ấy thì tôi cũng ko lạ.

nhìn mặt lão pep trong trận gặp CHEL ấy đần thối
    Mặt người ta có đần thì bên trong cũng còn hơn khối người, có lẽ bạn nên học lại cách ăn nói.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Kuro Ashi : 05-09-2009 vào lúc 09:02 AM

Số bài viết
    167
    theo ông bạn trận BAR-CHEL ai mới là đội triển khai đúng lối chơi do HLV đề ra.hãy xem chel tuân thủ đấu pháp bar ko thể làm gì.lúc đó pep đã đầu hàng số phận nhưng số phận ko chấp nhận ông ta.theo tôi tài năg lớn nhất của pep là biết két zính các cầu thủ lại còn về chuyên môn nên học hỏi những ng như Blanc. 1 tài ăng thực thụ

Số bài viết
    1
    Vậy thì chuyên môn giỏi để làm gì nếu không biết kết dính lối chơi, lol

Nói thẳng ra 1 HLV mới năm đầu dẫn dắt 1 CLB lớn đầy sức ép như Barca mà đánh đâu thắng đấy như Pep là vô tiền khoáng hậu, vậy khán giả cần gì? đội bóng cần gì? cầu thủ cần gì? có phải là danh hiệu ko? và Pep là người mang lại cho họ tất cả những điều đó, vậy thì còn cần gì nữa? Vậy Pep ko phải là một HLV tuyệt vời sao?

Pep kém chuyên môn , dựa vào 1 trận đấu mà bạn có thể phán xét như vậy à? Bạn có xem bóng đá TBN, có xem Barca đá bao giờ ko? Có thấy khả năng xoay vòng siêu đẳng và sự thay người linh hoạt của Pep bao giờ chưa?

Dựa vào một trận đấu để đánh giá khả năng về chuyên môn của người ta, thật là nực cười Vậy thì sau trận chung kết Champions League vừa rồi chắc đến Sir Alex cũng biến thành học trò của Pep mất

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới