Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 72
    Số bài viết
    134
    Tuỳ bác.Nhưng mà phải đá lâu dài.Đừng chơi được vài buổi.Thành tích kém lại quitter.Nản lắm

Bayern Munchen > Real Madrid > Manchester United ....
    Hùm xám vô địch ____We are the champions

Số bài viết
    5
    Hien tai da tu 8h den may h vay bac?8h hoi som lo bua nao kep dot xuat len tre chut cho thang ass manager no nam do 1 chut dc ko bac?

Số bài viết
    134
    Tất nhiên là được.Nhưng để ass nó nắm đội thành tick không tốt là hay bị sack lắm đó.^ ^.Anh em nói là 8h nhưng đến tầm 8h30 mới đông đủ.Vì vậy cứ yên tâm.Nhưng đá thì tầm khoàng 11h30-12 đó.Nếu hôm nào anh em sung lên thì có khi tới 1h cũng được

Số bài viết
    283
    Chuẩn men. Nhưng xin thông báo hqua thằng em WWWKTS bị dis mạng chứ ko phải nó quit đâu. Nên xin thông báo là chân cầm Tottenham đã có chủ cũ. Over. Xin các bác khác cố nán lại. Mà Ashton và Tot làm ăn kiểu ji mà thế kia nhỉ

Số bài viết
    5
    Cang khuya cang tot bac ui kaka,chi so som wa thoi.Ua rut cuoc e dang ki tot dc ko vay bac sao tum lum het vay?

Số bài viết
    283
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nadykinner Bài viết
    Cang khuya cang tot bac ui kaka,chi so som wa thoi.Ua rut cuoc e dang ki tot dc ko vay bac sao tum lum het vay?
    Tot có người cầm rồi bạn ạ. Thông cảm nhé. Hiện bây giờ giải đã có 7 Manager, toàn những HLV nhiệt tình. Còn 1 chân nữa và ngoài các đội: Everton - Ashton - Porthmouth - Newcastle - Tottenham - Whestham - Wigan; Đăng ký nhanh lên vì giải đang trong giai đoạn rất hấp dẫn

Số bài viết
    134
    Thông báo là vào bây giờ đã được 13 hay 14 vòng gì đó? Hôm qua anh em thoát nhanh quá không kip chụp ảnh lên up.Giải đá phiên bản 9.0.3 nên Mu và Chelsea đá rất khủng.Riêng Mu chưa thua trận nào.Các anh em mấy vòng vừa qua toàn chém nhau nên thành tích rất là bê bát Với tình hình này mùa giải này còn nhiều hấp dẫn nữa.Mu vô địch có lẽ là điều không thể bàn cãi

Số bài viết
    134
    Tình hình hôm nay host Tuấn đi làm thêm nên anh em sẽ lùi giờ đá vào tầm 9h30-10h nhé.Thông báo cho toàn thể anh em biết...

Số bài viết
    283
    Tối nay chiến ác đây. Mai thứ 7 mà, sao phải soắn...Anh em tiếp tục đè nhau nhé, hehehe

Số bài viết
    134

Cập nhật mới nhất

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới