Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 22
    Số bài viết
    59
    Xin giới thiệu với mọi người 1 tactis mới chuyên dùng cho các đội bóng nhỏ.
    Tactis có tên Arsenal Killer ^^!

Download

Số bài viết
    138
    Hiz....em chúa ghét đá 3 hậu vệ.......anh có cái tac nào khác cho đội bóng nhỏ khác ko.......mà Cesc mà đá AMC hình như hơi có vấn đề..em ko nghĩ nó đá tốt vị trí này

Số bài viết
    232
    chùi tui thấy tactic của mml tiền đạo cắm ghi bàn kinh mà. sao bác lại bảo là ghi bàn = tiền vệ. tuy tiền vệ ghi bàn cũng nhiều thật. tui cầm Mu mà ronaldo ghi 3x bàn

Số bài viết
    12
    Mỗi trận 1 chiến thuật, làm sao dùng đi dùng lại được, cai đội hình của ông giangcoi công điên, nhưng thủ làm sao đuoc, đối với chiên thuật của ông thằng nào giỏi phòng thủ phản công thi ông chết ngay. Đội hình này chỉ dùng được khi đội ỏ phong độ cực cao, đang phong độ phập phù chơi chiến thuật này vỡ trận ngay

Số bài viết
    12
    còn chiến thuật arsenal killer cua ong Giangcoi, phải có 3 thằng trung vệ cực tốt mới thủ được, đá giải Anh quan trọng nhất là 2 cánh, mà ông co cụm 1 lũ trước mặt thủ môn, ko thủ 2 cánh gi cả.
    Theo tôi sơ đồ 4-4-2 bình thường vẫn là đỉnh cao nhất chỉ dâng 2 thằng tiền vệ cánh, tien vệ trung tâm 2 thằng 1 thủ , 1 cả thủ cả công.
    Hậu vệ cánh để đùng để nó lên cao quá
    Nói chung phai chỉnh rất kỹ set piece cua riêng từng thằng, thằng nao mạnh điểm nào thì tăng ở set piece phần đó

Số bài viết
    9
    anh ơi cho em hỏi sao cái link của anh toan die ko vay? cho xin cái link khác dc ko?

Số bài viết
    9

quốc đạt

anh ơi cho em hỏi sao cái link của anh toan die ko vay? cho xin cái link khác dc ko?

Số bài viết
    2
    Link die òy anh ơi, pác nào up lên kái khác hộ với

Số bài viết
    20
    theo cá nhân tôi thì tôi thấy áenal cua toi dung 4-4-2 free cua bản 602 đá ổn định nhất. còn khi dung cái sơ đồ Perfect Attack thi hơi bi tệ

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuandinh1501 Bài viết
    theo cá nhân tôi thì tôi thấy áenal cua toi dung 4-4-2 free cua bản 602 đá ổn định nhất. còn khi dung cái sơ đồ Perfect Attack thi hơi bi tệ

-------> Bản 602 là bản gì thế , sao tui không bít nhỉ .

Because The Main One

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới