Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 170

Chủ đề: MU - Mãi mãi là MU

Số bài viết
    213
    Và với số tiền 86M từ vụ Rio + 35M => 120M . 1 số tiền vô cùng lớn cho MU cho tới thời điểm này . Và mình bắt đầu shopping , MU đã có đc những bản hợp đồng sau :
    - Colocini : 20M ( Arg) - DRC
    - Nani : 15M ( Portugal) - AMLC
    - Higuain : 10M - ST
    - Floro Flores : 1.5M - ST
    Mua thế này thì chẳng biết bác bán Rio đi làm gì, vì tiên đầu mùa cũng đủ rồi,Chỉ có Scholes và Carrick đá tuyến giữa thì ko ổn, nên vác ca Cambiaso về nữa. Cánh trái thì thường mua Guardado hơn là mua Nani vì chú này phát triển ghê hơn
    - Colocini : 20M ( Arg) - DRC
    Thằng mua chỉ có 8 tr bảng và nó dá DC và DMC, có thể mua thêm Pelipe vì nó phòng ngự tốt và còn rất phát triển( Kompany kô thể mua từ đầu được)
    Cánh phải có mỗi Neville nên mua thêm Borre, nên mua thêm cả Modric nữa( người dự bị đặc biệt cho hàng tiền vê)
    Tiền đạo mua thăng nào tùy thích, nhưng nên mua 1 chú hàng chất ượng cao vì Rooney chưa đến độ chín và có thiên hướng kiến thiết hơn. Klose( 30tr bảng) là 1 đề cử.

:-L

Số bài viết
    6,093
    Hề hề, đội hình toàn trâu bò nhiều quá win cũng ko hay , với lại chơi với thật thật tí chứ .

Tình hình là MU hiện tại như ngoài đời , có những chuỗi thắng ấn tượng, liên tục nã súng là Rooney - tiền đạo chính của MU , bên cạnh đó là sự toả sáng của Saha, Flores, Higuain và Smith^^ .Saha và Higuain thì đang bị chấn thương dài hạn T___T , may mà còn Flores và Rooney. Smith thì thi đấu vật vờ quá @_@ , trận đc trận ko . Ổn định hiện tại có Rooney và ROnaldo .

Tin xấu nhất mới nhận đc là Scholes bị chấn thương vài tuần , nhiệm vụ cày ở giữa sẽ đc giao cho Carrick và O'shea hoặc Fletcher , Richarson T_T

Số bài viết
    6,093
    1 trận thắng 2-1 trước đội đang đứng thứ 2 : Liverpool đã nâng số điểm với đội đứng thứ 2 hiện tại : Chelsea lên 5 điểm , trong khi liverpool thua trận này đang đứng thứ 2 thì phải nhường lại cho chelsea.

Quan trọng hơn, Rooney vừa trở lại đã tỏa sáng ghi 2 bàn cho MU ^^

Số bài viết
    6
    các pác chỉ giúp em cách khắc phục cho Rooney nhà em với.Đá gần 20 trận rùi mà chỉ ghi co' 3 bàn,ko nhận được bất cứ giải thưởng j` cả.

Số bài viết
    6,093
    các pác chỉ giúp em cách khắc phục cho Rooney nhà em với.Đá gần 20 trận rùi mà chỉ ghi co' 3 bàn,ko nhận được bất cứ giải thưởng j` cả.
    Tuỳ vào đội hình bạn ơi ^^ , như mình đang đá với sơ đồ 4-4-2
    Kuz
    Gary-coloc-vidic-evra
    oshea-carrick
    Ronaldo - Nani
    Saha - Rooney

Trong đó Rooney set Holdup ball, Tight marking, Free hole ...hoạt động như 1 tiền đạo lùi . Saha thì chỉ cắm riêng 1 chỗ thôi ^^

Số bài viết
    18
    Hôm trước Chelsea trả C. Ronaldo 150M. Liệu có lên bán ko nhỉ? .

Số bài viết
    232
    bán lun. lấy xiền mua thèng khác về. sau 2,3 năm j đóa em lại vác ronaldo về

Số bài viết
    154
    aem mới mua thêm thằng l.Modric của Arsenan.Chat kinh khủng nhưng em kết thằng này nên đắt em cũng mua.70M các anh ah.Mà em đá mùa này thằng Heinze của em nó 30 tuổi rùi nên bán cho Inter 14,5M.Kể cũng buồn nhưng đẩy nó đi cho mấy thằng trẻ nó đá.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ntuynhtb : 09-01-2007 vào lúc 04:28 PM

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ntuynhtb Bài viết
    aem mới mua thêm thằng l.Modric của Arsenan.Chất kinh khủng nhưng em kết thằng này nên đắt em cũng mua.70M các anh ah.Mà em đá mùa này thằng Heinze của em nó 30 tuổi rùi nên bán cho Inter 14,5M.Kể cũng buồn nhưng đẩy nó đi cho mấy thằng trẻ nó đá.
    Luka Modric???? Nếu đúng là thằng này thì giá trị chỉ khoảng 2-3M nếu mua ngay từ đầu thôi
    Heinze mà bán được 14,5M là được rồi

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    232
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ntuynhtb Bài viết
    aem mới mua thêm thằng l.Modric của Arsenan.Chat kinh khủng nhưng em kết thằng này nên đắt em cũng mua.70M các anh ah.Mà em đá mùa này thằng Heinze của em nó 30 tuổi rùi nên bán cho Inter 14,5M.Kể cũng buồn nhưng đẩy nó đi cho mấy thằng trẻ nó đá.
    móa ơi, modric mà 70m. với từng này xiền thì vác 2 thằng world class cũng được ấy nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới