Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 22
    Số bài viết
    144
    bạn đóng góp là tốt nhưng nếu mình nhớ ko nhầm trong thư viện cũng đã có bài nói về PPM và PPM cần cho từng vị trí rồi bạn ạ ,bạn nên tham khảo trước khi post bài chứ

Số bài viết
    53
    Mấy cái PM tự cho nó học thường là mấy cái ít quan trọng, còn mấy cái quan trọng thì phải tìm cầu thủ dạy mới được. Mà bảo tụi nó học còn tuỳ thuộc tâm trạng tụi nó nữa, hơi khó dạy. Mấy cái PPM với cần thiết cho từng vị trí thì chơi FM08 biết rồi, nhưng train sao cho nó học nhanh thì ai có cách hay ko nhỉ.

Số bài viết
    4,029
    đúng trong fm09 những cái dạy đc thì rất là logic, còn mấy cái thuộc về thiên bẩm của cầu thủ kiểu như dictate tempo, tries tricks, curls ball.... thì ko thể dạy đc. vấn đề là mình thấy những ppm kiểu này quá hiếm trong fm09, 1 số cái ẩn mình ko dùng cheat ko xem đc, nhưng rõ ràng cầu thủ fm09 ít ppm hơn so với các bản trước
    có lẽ thế thì lại mất hay các bác nhỉ

Số bài viết
    11
    Em yêu cầu chúng nó học PPM nhưng chưa bao h thành công cả!
    Các bác có cách nào làm cho chúng nó đồng ý thì share em với ạ!
    Việc học PPM có liên quan gì đến các Hidden Atribute ko ạ?

NGỌC thì phải SÁNG-Muốn SÁNG thì phải MÀI-MÀI thì phải ĐAU

Số bài viết
    1,426
    Trong FMscout dò ra PPM ẩn, Cầu thủ chỉ học được những cái này thui ah`?? Có mấy thằng chịu học PPM khác nhưng học không đc , ngưng học theo FMscout thì đc ngay. Không hiểu sao nữa.

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    Trong FMscout dò ra PPM ẩn, Cầu thủ chỉ học được những cái này thui ah`?? Có mấy thằng chịu học PPM khác nhưng học không đc , ngưng học theo FMscout thì đc ngay. Không hiểu sao nữa.
    bác cheat thì còn nói làm gì, trong game nó chỉ cho học những cái mà có lý thôi, ví dụ như bắt nói phá bẫy việt vị nhiều thì nó sẽ có thói quen đấy, chứ những cái thuộc về phong cách, bản chất lối đá cầu thủ thì sao mà train, bắt buộc phải để cầu thủ tự tutor cho nhau thôi

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của give_me_an_N Bài viết
    Em yêu cầu chúng nó học PPM nhưng chưa bao h thành công cả!
    Các bác có cách nào làm cho chúng nó đồng ý thì share em với ạ!
    Việc học PPM có liên quan gì đến các Hidden Atribute ko ạ?
    Yêu cầu nó học từng cái, tới chừng nào nó thấy cái nào thích hợp sẽ học cái đó mà quanh quẩn cũng cho học đc long shot, dribbing ...., Kill ball,.... còn mấy tuyệt chiêu thì tut, mà tut thì hên xui hơn kiêu tụi nó học nữa.
    Ai biết làm cách nào cho nó hiện mấy cái PPM ẩn trong FM scout có mà trong game ko hiện ra ko?

Số bài viết
    32
    hiểu quả hay ko cũng tùy vào cầu thủ đang học...mình ko thể bắt ép nó được..
    Nếu là cầu thủ còn trẻ thì cho nó học dần..+ cầu thủ kinh nghiệm tut cho ....nếu học xong 1 PM thì khoan đã cho học cái tiếp theo...mà đợi 1 thời gian sau mới cho nó học tiếp
    Còn việc học nhanh hay chậm là do cầu thủ...thằng nào thông minh thì học nhanh hơn và ngược lại
    .

Số bài viết
    53
    Vậy thì phải sử dụng mấy thằng già tut cho tụi trẻ, mà mình ko thích xài hàng trên 30, kiểu này vài mùa nữa chắc đội mình ko còn thằng nào có tuyệt chiêu PPM thuộc loại hàng độc hết quá.

Số bài viết
    155
    quá hữu ích. điểm mười cho chất lượng mặc dù trước mình biết gần hết mấy cái này, giờ thì hiểu hết . Cám ơn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới