Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023

Chuỗi trận bất bại - 63 trận

Chuỗi 63 trận không biết đến thua là gì trên tất cả các mặt trận Chuỗi trận chỉ dừng lại khi Real gặp valencia trên sân khách tại vòng 37.Real của mình đã vô địch sớm 4 vòng đấu nên ở những trận cuối các cầu thủ đã không còn động lực thi đấu nên duy trì chuỗi trận bất bại ở giai đoạn này là rất khó nhất là khi gặp phải đội bóng mạnh như Valencia trên sân khách

Chắc hẳn các bạn sẽ thắc mắc tớ dùng tac nào đúng ko posst luôn tac cho các bạn dùng thử Đây là tac của acmasocola đã posst trên forum rồi
    P/S Acma vào thanks nào PR ko công cho đấy
    link tactic

Chủ đề tương tự:
    Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    57
    63 trận thì cũng thường thôi bạn à, nhiều người chơi được như thế lắm mình chỉ đơn cử bác dvminh đã bất bại được hơn 200 trận rồi

Số bài viết
    549
    tớ thì đang 67 trận bất bại bắt đầu từ 8.8.2010 đến 28.5.2011

FIFA12

Số bài viết
    410
    tac này mạnh thế cơ à ? ..........

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của b4byQ Bài viết
    63 trận thì cũng thường thôi bạn à, nhiều người chơi được như thế lắm mình chỉ đơn cử bác dvminh đã bất bại được hơn 200 trận rồi
    Thực sự thì bất bại 284 trận trên tất cả các mặt trận, trận thua 0-1 tại giải Seria A trước Palermo làm mình đứt mạch và làm mất hứng luôn nên tạm nghỉ, chưa chơi lại

Dĩ nhiên là không chơi Save/load mới dám nói chuyện bất bại như trên chứ Save/load thì không có gì để nói vì ai cũng có thể toàn thắng vài trăm trận (miễn đủ kiên nhẫn ) và khi đó thì những kết quả này chẳng có nghĩa lý gì.

Kết quả đó cũng không có gì ghê gớm vì có thể mình may mắn, có thể tactic mình phù hợp và quan trọng là đội hình toàn hàng khủng random nên kết hợp các yếu tố, mình được kết quả như trên :a35:

Up cái hình coi cho đỡ buồn:

P.S.: Chắc Bang KhungBo không công nhận kỷ lục dạng này vì rất khó kiểm tra việc ai đó có save/load hay không nên mình không đưa dạng này lên để kiếm kỷ lục :a35:

Mình tin rằng đa số các bạn đưa thông tin lên đây đều không chơi save/load nên rất vui khi đạt được những thành tích như thế. Đó là những thành tích rất tốt, rất đáng trân trọng. Mọi người cùng cố gắng tạo dựng những thành tích cho riêng mình nào, đó là động lực để chơi FM

Lần sửa bài viết gần nhất bởi dvuminh : 26-04-2009 vào lúc 08:42 PM

Số bài viết
    187
    Xác nhận cho dvuminh nắm kỷ lục " chuỗi trận bất bại dài nhất - 284 trận"
    Hạn cuối để phá kỷ lục này là 11-5-2009
    P/S
    1) Đúng là không thể kiểm tra các bạn có save/load hay không nhưng với kỷ lục 284 trận bất bại thì nếu các bạn save/load Bang KB cũng sẽ vui vẻ trao tiền và công nhận kỷ lục cho các bạn vì ...tính kiên trì
    2) Vì thành tích của dvuminh quá xuất sắc nênthành tích của mrspecial và acmasocola sẽ không công nhận nhé

Số bài viết
    187
    Hạn cuối để phá kỷ lục của dvuminh là 11-5 nhưng có lẽ kỷ lục này quá ấn tượng nên BKB quyết định kéo dài thời gian phá kỷ lục thêm 2 tuần nữa Nếu ai phá được kỷ lục này sẽ nhận gấp đôi tiền thưởng (trừ bác dvuminh) còn nếu ko ai phá được thì bác dvuminh cũng sẽ nhận gấp đôi tiền thuởng

Như vậy, hạn cuối để phá kỷ lục này là 26-5-09 Nhào vô nào các kỷ lục gia

Số bài viết
    187
    Dù đã kéo dài thời gian phá kỷ lục lên 1 tháng nhưng vẫn không ai vượt qua được thành tích rất đáng khâm phục này của dvuminh.
    Vì vậy Bang KB quyết định công nhận kỷ lục chính thức "chuỗi trận bất bại dài nhất - 284 trận" và trao thưởng 20k cho cho dvuminh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới