Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    697

Cách khắc chế đội hình ManU?

Có ai biết cách khắc chế tối đa đội hình cũng như các cầu thủ ManU không. Mình chơi Chelsea hiện đang cách biệt ManU đến 5 điểm, hiện đã thắng LIV 2-0, Gunner 1-0, chỉ cần hạ luôn ManU nữa là an tâm rồi.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    144
    đá trên sân nào vậy, mình thấy MU đá trên những sân hẹp thg ko phát huy đc hết điểm mạnh đâu, hơn nữa nếu cầm bóng chắc, chơi rình rập, ko để mất bóng nhiều và chơi tập trung thì thằng thôi .Mùa trc đội mình còn yếu thằng nào hold ball đc cho hold, đặc biệt tiền đạo, cắm có 1 thằng thôi mà thắng MU cả lượt đi lượt về.Thực sự MU đá hay nhưng hình như có 1 cái j đó ko chắc chắn

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The_worst_boy Bài viết
    đá trên sân nào vậy, mình thấy MU đá trên những sân hẹp thg ko phát huy đc hết điểm mạnh đâu, hơn nữa nếu cầm bóng chắc, chơi rình rập, ko để mất bóng nhiều và chơi tập trung thì thằng thôi .Mùa trc đội mình còn yếu thằng nào hold ball đc cho hold, đặc biệt tiền đạo, cắm có 1 thằng thôi mà thắng MU cả lượt đi lượt về.Thực sự MU đá hay nhưng hình như có 1 cái j đó ko chắc chắn
    MU mùa đầu đá 4-4-2 đúng ko. Theo mình thì hầu hết các đội chơi 4-4-2 thì đều gần giống nhau cả thôi, đã diệt được arsenal thì hoàn toàn có thể thắng được MU, vấn đề ở chỗ hên xui, sân nhà hay sân khách sẽ là yếu tố quyết định đấy, nếu sân khách chơi ngang cơ nó thì chắc chắn bạn sẽ thua. Với đối thủ chơi 4-4-2 thì bạn phải có hàng tiền vệ mạnh để chiếm được thế trận, còn không chiếm được thế trận thì phải đá thủ chứ đừng cố.
    Bạn có thể sử dụng những chiến thuật thiên về kiểm soát bóng như 4-1-2-1-2 hoặc 4-3-2-1, không nên đá 4-4-2 với nó.

Số bài viết
    410
    mh thấy man có j khó hạ đâu nhỉ...mỗi arsenal thì khó hạ mà vừa rồi lại thắng nó 5-2

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới