Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3

Chủ đề: Ai Giúp Mình Với

Số bài viết
    7

Ai Giúp Mình Với

Làm sao để tạo được câu lạc bộ của theo tên mình .Mình nghe trên diễn đàn nhiều người nói nhưng không ai hướng dẫn cả ai có thể hướng dẫn mình cách tạo được không....

Lần sửa bài viết gần nhất bởi SockKute89 : 22-04-2009 vào lúc 10:56 AM

Số bài viết
    60
    Việc tạo ra một CLB theo tên mình thực tế là hơi bị... khó, đầu tiên bạn phải vào trong Dât Editor mà tạo, rất mất công mà cũng khó thành công lắm ( mình thử rồi, bị lỗi ). Nếu như bạn thực sự muốn thì mình mới dám hướng dẫn nhe vì tạo 1 CLB mới rắc rối lắm.

Số bài viết
    41
    Cũng không khó lắm đâu mà chỉ lâu thôi. Nếu muốn nhanh thì bạn Edit lại tên 1 CLB vô danh nào đấy. Muốn nó đá ở giải cao nhất là thì edit cho 1 thằng kém ở giải cao nhất xuống giải của CLB mà bạn edit rùi cho CLB của bạn thay thế là ổn mà. Không bị lỗi gì đâu.
    Còn nếu tạo CLB mới hoàn toàn thì bạn nên bỏ 1 CLB vô danh đi để bạn thế chỗ không sẽ bị lỗi đấy. Nếu bạn Create thêm cầu thủ mới thì nên edit thêm phần History của nó là được train tại CLB của mình từ nhỏ, khoảng 12-14 tuổi để lấy suất cầu thủ được train ở CLB khi đá Champions League thôi mà. Create thêm thằng Chairman mang tên mình cho nó oai, Create Stadium cũng tên mình và Số ghế ngồi khoảng hơn 100 nghìn để lấy thêm tiền vé. Nói chung là cứ mò là ra hết mà.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới