Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 52
    Số bài viết
    119
    Nói chung là mình phogn độ tốt , ko bị bắt bài thì đội nào cũng chấp hết .Hạ cả real 4-0 ngay trên sân Bernabeu cơ mà

Số bài viết
    30
    Em cầm MU. Mùa đầu ngại Chelsea, với Arsenal (lượt đi thua cả hai, lượt về hòa). Đến mùa thứ hai trở đi thì bắt bài cả lũ. Nhưng mà từ lúc này thì lại ngán Reading. Kể cả lúc đội hình mình mạnh nhất, thắng được 1-0 ở sân nó, về sân nhà, hòa 5-5 (chịu, không hiểu được, mình cứ ghi 1 bàn là khoảng chục phút sau bị thủng lưới).
    Còn ở C1 thì ngại mỗi Bremen (trận gần đây nhất đấu với nó, dẫn trước 3-1 rồi nó nó gỡ liền 4 bàn nữa, bó tay). Còn laị có thua thì chỉ thua trận đầu, trận lượt về tưng bừng ngay.

Màu đỏ, màu của máu, của lý tưởng, của tình yêu...
    Я люблю тебя

Số bài viết
    5,684
    em chơi Real, sợ nhất Celta (kể cả 05-06-07) cứ gặp nó (kể cả sân khách lẫn sân nhà) đều chỉ biết đến hòa và thua, may mắn lắm thì trong 10 trận thắng được nó 1 trận

Số bài viết
    225
    Em chơi Chelsea , em thấy có 1 số trận kết quả thắng hay thua ko phụ thuộc nhiều vào cầu thủ của mình . Dường như còn phụ thuộc vào cái mác CLB ...

Mùa 07-08 , Chelsea em đội hình khủng nhất FM luôn roài ( chuyện ,dùng FMM mà ) nhưng trận tranh siêu cúp với MAn utd vẫn bị nó dập . Load/save chục lần vẫn thua cách biệt 1 bàn ,điều kì lạ là đội hình bọn M u rất bình thường,hầu như toàn những thằng có sẵn >.< .

Lúc đầu cũng tưởng thằng Ferguson nó dẫn dắt hay hơn mình , em mới load lại , add manager MAn utd , đá thử lại với CHelsea . Tactics M u ko chỉnh gì , chỉ load nguyên tac 442 attacking có sẵn , còn line up thì "ask to pick " .Chiến thuật ko hề có gì đặc biệt .

Xong cho đá với CHelsea 4-2-3-1 .... ,vẫn thua với cách biệt 1 bàn ....

Cuối cùng phải dùng FMM chỉnh cho condition bọn nó xuống hết 1,2

Dù gì vẫn sợ nhất Manchester , bó tay bó luôn cả chân .... :B79:

Số bài viết
    289
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của random Bài viết
    Suazo về inter rồi mà bạn chơi bản nào 7.0 à! Bản 7.02 bạn thử đá với liver chưa hàng công chú đó giờ mạnh lắm . Betis bạn có sobis nhỉ tên đó đá hay không?
    Nhưng 7.0 và 7.01 thì chưa về Inter còn ở Betis.Hehehe.!!Real Betis có thằng Rafael Sobis hàng khủng đó,không tin mua về thì biết.Trận nào cũng ghi 2->4 bàn đá.Tui cầm Betis thắng Arsenal 5-4(Sobis ghi 3 bàn),thắng MU 4-1.HEHE.Kinh chưa.

Số bài viết
    119
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf Bài viết
    Em chơi Chelsea , em thấy có 1 số trận kết quả thắng hay thua ko phụ thuộc nhiều vào cầu thủ của mình . Dường như còn phụ thuộc vào cái mác CLB ...

Mùa 07-08 , Chelsea em đội hình khủng nhất FM luôn roài ( chuyện ,dùng FMM mà ) nhưng trận tranh siêu cúp với MAn utd vẫn bị nó dập . Load/save chục lần vẫn thua cách biệt 1 bàn ,điều kì lạ là đội hình bọn M u rất bình thường,hầu như toàn những thằng có sẵn >.< .

Lúc đầu cũng tưởng thằng Ferguson nó dẫn dắt hay hơn mình , em mới load lại , add manager MAn utd , đá thử lại với CHelsea . Tactics M u ko chỉnh gì , chỉ load nguyên tac 442 attacking có sẵn , còn line up thì "ask to pick " .Chiến thuật ko hề có gì đặc biệt .

Xong cho đá với CHelsea 4-2-3-1 .... ,vẫn thua với cách biệt 1 bàn ....

Cuối cùng phải dùng FMM chỉnh cho condition bọn nó xuống hết 1,2

Dù gì vẫn sợ nhất Manchester , bó tay bó luôn cả chân .... :B79:
    Khiếp . Cách bác này chơi bậy quá . Cứ save load liên tục , lại còn dùng FMM chỉnh hết lực cầu thủ đối phương xuống nữa chứ !

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kimiquy Bài viết
    Khiếp . Cách bác này chơi bậy quá . Cứ save load liên tục , lại còn dùng FMM chỉnh hết lực cầu thủ đối phương xuống nữa chứ !

Hic, tại em thấy trò này bất công quá :B47: , bỏ 1B ra mua cầu thủ mà vẫn thua cái bọn lìu tìu này (em còn mua được cả Bojan đấy ^^ )

Hehe , mà cũng nhờ em cho nên cái bọn hay được em mua cầu thủ như Barca , Ars , Valen.... có ngân sách chuyển nhượng cao ngất ngưởng ... Tha hồ mua sắm ...:B47:

Số bài viết
    119
    Bọn nó tha hồ mua sắm , mà bác lại dùng FMM chỉnh hết lực cầu thủ tụi nó xuống thì đá đấm gì !

Số bài viết
    18
    em cầm MU mà ngại nhất thàng westham , đúng là khắc tinh , ghi 2 bàn dẫn trước hiệp một đến hiệp 2 ép sân như vậy ma bị nó tọt cho 2 bàn từ phạt góc

Số bài viết
    29
    Thằng Westham này ko chỉ có Man U đâu ko , Chelsea của tui gặp nó là chật vật lắm , cho dù lúc đó phong độ CLB đang lên cao mà gặp nó thì chao ôi win hơi khó , chỉ toàn là draw không

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới