Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 52
    Số bài viết
    143
    Mình mới chuyển qua cầm Juve thấy như thế này Roma là đáng sợ nhất Inter dã nó 7-0 trắng nhưng gặp Roma đứt luôn 3-1 thế có uất kô
    Theo mình nghĩ đội nào cũng đáng sợ cả thôi kể cả những đội sắp rớt hạng nó còn j để mất đâu đá điên cuồng quá nhiều khi trật vật ăn được đội mạnh gặp đội yếu thì khinh địch>>> nó giã cho 3-0 lúc nào kô hay dồn lên thì chỉ gỡ nổi 2 bàn >>>thua đau tốt nhất là như Mandini nói mỗi trận đấu đều là 1 trận Trung kết
    Đá Juve mùa đầu tiên kô nên mua 1 cầu thủ nào hết các bạn à đến mùa 2 bán ngay Chiellini và Paro đi là tiền vô số để mua cầu thủ nên bán luôn cả Trezege luôn nha mua Foti về sài

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
    [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
    MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
    [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
    638
    Terry cầm Chel, đá giải ngoại hạng mấy mùa đầu sợ nhất Liv vì mình thủ nó cũng thủ nên đá lúc nào cũng hoà và thua, còn đá C1 sợ nhất sân nhà của Inter, mấy thằng tiền đạo Inter đá sân nhà như bị khùng, dẫn 3-0 lượt đi, lượt về đá sân nhà nó nó dập lại 4 trái liền
    Còn về sau này (2016) Chelsea của Terry đang sợ nhất ... Charlton . Đội Terry đá thiên về tạt cánh đánh đầu và chơi bóng bổng mà hàng hậu vệ Charlton 4 chú đều có Jumping >19 , đè chết mấy tiền đạo nên đá thua hoài

Số bài viết
    334
    mình mới chơi nhưng mà cứ thấy gặp đội bào nằm trong rival của đội là toàn thấy xương cả thắng hòa thua cứ gọi là random

Số bài viết
    138
    Cầm man ở ngoại hạng chẳng sợ thằng nào...ở ngoài thì có mỗi thằng real thôi....ko hiểu sao...real trong phần save của tớ nó mua nhiều cầu thủ sao thế...henry,kaka,chivu,c.ro,....

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của me_win Bài viết
    Cầm man ở ngoại hạng chẳng sợ thằng nào...ở ngoài thì có mỗi thằng real thôi....ko hiểu sao...real trong phần save của tớ nó mua nhiều cầu thủ sao thế...henry,kaka,chivu,c.ro,....
    send tui phần save của bạn đi , thanks trước nhé
    Để xem Real có thể chơi thế nào khi vào tay AI

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    9
    mình cũng cầm juve lên được A nhưng mua cầu thủ sao hấy khó vậy
    mua ãi được có 5 cầu thủ đểu
    mua nhiều mà ko thấy nó sign dùm mặc dù có accep demands

Số bài viết
    31
    đáng sợ nhất là những đội đứng thứ 20,mấy lần em thua đội đứng thứ 20 rồi

Số bài viết
    277
    Chủ quan thì chẳng thua, gặp đội đó là em cho tấn công thiệt máu vào. Chết ngay.

Số bài viết
    26
    tui cầm Roma mùa đầu tiên mà sợ nhất là Milan ( cả lượt đi và về đều thua ) và thằng Lazio ( trên sân nhà thì thắng còn sân khách thì thua ) còn gặp Inter thì toàn hòa ..................

Số bài viết
    7
    Chỉ ngán mỗi Chelsea với Arsenal, đặc biệt có cảm giac những đội bóng mạnh như AC Milan và Barca đá rất dở??? Ko hiểu sao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới