Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2
    Số bài viết
    6,092

Nội quy và cách tham gia !!!!

Box này vẫn trong thời gian thử nghiệm , thời gian thử nghiệm là 2 tuần, nếu mọi người ko thích thì sẽ closed :oops: .

Box này được lập ra nhằm để các bạn cùng nhau tường thuật lại quá trình chơi FM , các bạn có thể post bài viết với bất kì nội dung nào , miễn là đúng với nội dung bài viết :tea: , và box này ko tính bài viết :tea:

Cách thức tham gia như sau : Người tham gia sẽ mở ra 1 topic mới , tựa đề topic phải giới thiệu đội bóng mình đang chơi , có thể phụ hoạ thêm tuỳ ý .
    Bài viết đầu tiên bạn nên giới thiệu đôi chút về đội bóng , về mục tiêu , về sở thích của bạn... Nói càng nhiều và hấp dẫn thì càng tốt

Sau đó, bạn có thể bắt đầu tường thuật lại quá trình chơi FM của mình , dĩ nhiên là bạn đc quyền post bài liên tiếp nhau mà ko đc gọi là spam ^^ . Có thể nói đây là "viện bảo tàng" của chính bạn, bạn có thể ghi chép lại quá trình chơi , người khác có thể vào góp ý và học hỏi từ bạn

Ví dụ :
    Bạn lập topic : ManU - đội bóng tôi yêu
    Nội dung : MU là đội bóng ra sao , có bao nhiêu tiền trong ngân quỹ, có những ngôi sao nào , mục tiêu mùa giải ra sao .... Sau đó ở các bài viết tiếp theo, bạn có thể ghi chép lại quá trinh chơi : đội bóng tuyển mộ cầu thủ nào , vòng đấu này gặp đối thủ nào khó chơi hay dễ chơi, dùng đội hình như thế nào , cầu thủ nào đang fong độ cao, unhappy..... Tất cả tần tật mọi thứ trong FM mà bạn có thể tường thuật lại , càng chi tiết, càng cụ thể càng tốt ^^, thậm chí kể ra quá trình chơi cheat luôn cũng đc

Lưu ý là các topic trong box này đc mở ra dành cho tất cả mọi người : với người lập topic là nơi để ghi chép lại quá trình chơi , còn các người khác sẽ vào tham khảo, góp ý : .

Hy vọng mọi người sẽ hưởng ứng và sẽ có "vùng đất" cho riêng mình

Thân !