Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 25
    Số bài viết
    1,426

ManCity mua gì và bán gì ???!!!

ManCity nên mua những thằng nào và bán những thằng nào mấy pro??
    Em chỉ biết mua Sakho (rất hợp với ManC), Balotelli (khỏi bàn).

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    373
    Mua cầu thủ giỏi bán cầu thủ dôt.Ok

Số bài viết
    1,426
    ạc!! mua giỏi nhưng đá hok hợp với đội thì = Thừa!!
    ManCity Giàu nhưng chưa chắc có tiền là có tất.
    Nên mua thằng nào đây pro???

Số bài viết
    342
    mình nghĩ việc mua bán cầu thủ còn tuỳ thuộc vào tac, nếu bạn đã tìm ra 1 tac hợp lý cho đội mình thì mua những chú hợp với tac, bán những chú ko hợp đi. VD tac của bạn 1 tiền đạo thì chỉ nên để ở đội 1 khoảng 3 chú là vừa, còn tac 2 tiền đạo sẽ phair để thêm, tương tự với hàng tiền vệ và hàng hậu vệ, thủ môn thì 2 chú là ok roài, nếu chẳng may 1 GK chấn thương thì mang tạm 1 chú ở reserve lên là xong. Còn việc mua cầu thủ nào thì tham khảo trong mục "good players" trên 4rum mình là đc mà

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11466 vào đây để xem bạn nhé
    Mod close topic này thôi nào

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    1,426
    Em thích đá 4-4-2. Mùa đầu có Robinho rùi nên mua thêm một thằng tiền đạo khủng (Hulk hoặc Cardozo). Chạy cánh có Petrov khá ổn, mua thêm Di Maria dự bị, mua Arsavin chạy cánh phải, Tiền vệ mua Veloso + Diara, Hậu vệ mua Sakho, Bale. Offer Thằng Garrdio + Ball. Tổng thể sau chuyển nhưọng còn 25 Triệu UK. Mấy Pro xem thế nào đã ổn chưa??? Nên mua thằng nào hay bán thằng nào nữa không

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    Em thích đá 4-4-2. Mùa đầu có Robinho rùi nên mua thêm một thằng tiền đạo khủng (Hulk hoặc Cardozo). Chạy cánh có Petrov khá ổn, mua thêm Di Maria dự bị, mua Arsavin chạy cánh phải, Tiền vệ mua Veloso + Diara, Hậu vệ mua Sakho, Bale. Offer Thằng Garrdio + Ball. Tổng thể sau chuyển nhưọng còn 25 Triệu UK. Mấy Pro xem thế nào đã ổn chưa??? Nên mua thằng nào hay bán thằng nào nữa không
    bạn đá 9.1 nên còn mấy thằng như arshavin, diarra chứ bản mới thì sao mua được mấy thằng này.
    Dù đá chiến thuật nào thì Mancity nên mua thêm 1 thằng tiền đạo, để đá lâu dài thì nên mua những thằng ngon hẳn, hulk hoặc pandev cũng được, mùa 2 có thể mua được aguero. hai cánh petrov với phillips đều hay rồi, đặc biệt đá với mấy đội lởm, chạy nhanh + tạt bóng hiệu quả lắm, gặp đội lớn thường tắt điện. Tiền vệ trung tâm cần mua thêm 1 chú nữa. Cặp trung vệ của MC lởm quá, nên bổ sung cả 2 trung vệ. Richard cho đá cánh phải thì cũng khá yên tâm. Thủ môn given với hart bắt cũng được, còn lại nên mua mấy cầu thủ đa năng để luân phiên như Srna, Alexis,v

Số bài viết
    99
    varger love, zhirkov mac dinh MC sẽ mua nếu mình ko cầm, 2 thằng này đá tốt lắm, đặc biệt zhirkov đá cực hay, love thì tuỳ, mình ghét thằng này xấu trai kinh cazdozo ko hợp lắm, mình đang xài nó, mình đá 4-5-1 2 cánh dâng cao 3 thằng tiền vệ trung tâm, hậu vệ khó mua đc ai ngoài trừ sakho, thiago silva cũng là 1 lựa chọn cực tốt. Đôị hình MC nhìn chung cần thay máu toàn diện nếu muốn 1 vé C1 J.Hart thủ môn rất có tiềm năng nên đào tạo, Gago 6m Bang xài khá tốt

Số bài viết
    1,426
    Thằng arshavin hình như hok hợp với ManCity. Em mua về train lực xuống kinh khủng. Mới tậu về Nani để đá thay. Nên set Nani thế nào cho hợp lí??
    Trận trước gặp Mu dẫn nó 3-0 hiệp 1. SAng hiệp hai Nani nã 2 phát vòng cung. May mà thắng. Aguero thì nên đá AMC nhỉ?? Hulk nữa khó set thằng này? Mấy pro xem set hộ em. Em đá 4-1-3-2.

Số bài viết
    99
    stevan jovetic (fiore) & diego buonaotte(river) xài thử chưa, xài cầu thủ nào ít xài cho đổi gió

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới