Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15

Chủ đề: 1 HLV thực thụ!

Số bài viết
    179
    Haha, muốn làm một HLV thực thụ mà lại muốn cho thằng cầu thủ chỉ cầm bóng chạy mà không chuyền? Thế thì nó chạy luôn về nhà à? Are you điên?
    Nắm đội nào cũng thế, phải quản lý tốt, xây dựng chiến thuật tốt, trò chuyện với báo chí và cầu thủ tốt thì mới vô địch được. Làm gì có chuyện nhắm mắt cũng vô địch, kể cả Cup hay League???

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thehellfire Bài viết
    Haha, muốn làm một HLV thực thụ mà lại muốn cho thằng cầu thủ chỉ cầm bóng chạy mà không chuyền? Thế thì nó chạy luôn về nhà à? Are you điên?
    Nắm đội nào cũng thế, phải quản lý tốt, xây dựng chiến thuật tốt, trò chuyện với báo chí và cầu thủ tốt thì mới vô địch được. Làm gì có chuyện nhắm mắt cũng vô địch, kể cả Cup hay League???
    không phải mình muốn thằng cầu thủ chỉ cầm bóng rê rắt thôi.Đấy chỉ là một trong những câu hỏi mình đặt ra để mọi người xem mình có làm được như vậy không.Ý nghĩa của câu hỏi là muốn hỏi mọi người rằng liệu mình đã chỉ đạo thành thạo cầu thủ được chưa.
    đề nghị bạn nói năng cho đúng mực.Ai là điên ở đây.Đây là diễn đàn nên mình nêu lên ý kiến của mình để mọi người vào thảo luận.
    Nếu bạn đã k có ý kiến nào thì đừng phát ngôn lung tung vậy.

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của casper Bài viết
    không phải mình muốn thằng cầu thủ chỉ cầm bóng rê rắt thôi.Đấy chỉ là một trong những câu hỏi mình đặt ra để mọi người xem mình có làm được như vậy không.Ý nghĩa của câu hỏi là muốn hỏi mọi người rằng liệu mình đã chỉ đạo thành thạo cầu thủ được chưa.
    đề nghị bạn nói năng cho đúng mực.Ai là điên ở đây.Đây là diễn đàn nên mình nêu lên ý kiến của mình để mọi người vào thảo luận.
    Nếu bạn đã k có ý kiến nào thì đừng phát ngôn lung tung vậy.
    Tuỳ chọn rê rắt là run with ball ai chẳng biết hả bạn, chỉ có điều để often nó sẽ ưu tiên việc đó trước không có nghĩa là chỉ chạy mà không chuyền, lúc hàng hậu vệ nó đông nghẹt thì buộc phải chuyền thôi, có phải ai cũng là maradona đâu. Có lẽ bạn nhầm lẫn giữa việc chỉ đạo cầu thủ rê rắt và để cầu thủ rê rắt có hiệu quả, điều thứ nhất thì dễ, quan trọng là yếu tố thứ 2 cơ.

Số bài viết
    179
    Vậy thì bác Casper phải xem lại câu hỏi của bác rồi. Hình như không chỉ em mà nhiều người hiểu là bác chỉ muốn cầu thủ bác cầm bóng chạy hoài đó.

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thehellfire Bài viết
    Vậy thì bác Casper phải xem lại câu hỏi của bác rồi. Hình như không chỉ em mà nhiều người hiểu là bác chỉ muốn cầu thủ bác cầm bóng chạy hoài đó.
    thanks bạn đã góp ý. mình nghĩ chỉ có những ai không am hiểu về bóng đá mới set up cầu thủ của mình như vậy. những câu hỏi trên của mình không phải cho một trường hợp cụ thể nào cả mà ý của mình chỉ muốn mọi người tự hỏi mình xem có thể tự điều chỉnh linh hoạt được đội hình của mình mà thôi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới