Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    2,079
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiru Bài viết
    Vụ này admin SFM đích thân giải quyết mà. Nguyên nhân là do vay vô độ + chuyển tiền tẩu tán qua clone.

Đồng thời là can phạm vụ odonkor năm xưa
    đấy động đến bank là chết với sù pecj

Số bài viết
    1,811
    Đấy nói rõ ra như hiru titi có phải dễ hỉu cho mem nhận lỗi của mình + thêm giúp người trung lập chưa rõ sự việc hiễu rõ tình hình hơn ko

Chứ gì mà xem lại bản thân, tự mình làm mình chịu gì ấy thì không biết topic này dài ra thêm chừng nào mà mem cũng chưa biết lỗi của mình là gì :batngo:

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    6,093
    Người ban nick forever jongkay la SuperFM. Những ngày qua bận quá nên chưa kịp update trong box Kỉ Luật. SuperFM xin nhận lỗi.

Nói về lỗi của jongkay : sử dụng clone để chuyển tiền dưới hình thức vay không trã lãi. Như mọi người biết, forum cũng chỉ là 1 cộng đồng ảo, tiền vnđ của forum cũng chỉ là tiền ảo, 1 đồng hay 1 triệu đồng cũng chả có giá trị xu nào nhưng forum vẫn mở ra để tạo sân chơi cho mọi người. Do vậy cac hành động phá là không thể chấp nhận được. Dù biết rằng lỗi ở đây thực ra là do yếu kém ở khâu quản lý của forum ( không kiểm soát được tình trạng vay liên tục và dùng clone ), nhưng quan trọng là ý thức của jongkay không có. Ngoài cách banned , SFM không còn cách nào khác, vì tiền đã được chuyển không thể trả lại ( có lãi ). Đây càng không phải là lần đầu trường hợp đầu tiên vì thế sẽ không còn cảnh cáo nữa.

Có thể quyết định của SuperFM sẽ không hài lòng của nhiều người, nhưng để làm gương và tạo sự công bằng SuperFM vẫn sẽ giữ nguyên ý kiến ban không thời hạn.

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    Người ban nick forever jongkay la SuperFM. Những ngày qua bận quá nên chưa kịp update trong box Kỉ Luật. SuperFM xin nhận lỗi.

Nói về lỗi của jongkay : sử dụng clone để chuyển tiền dưới hình thức vay không trã lãi. Như mọi người biết, forum cũng chỉ là 1 cộng đồng ảo, tiền vnđ của forum cũng chỉ là tiền ảo, 1 đồng hay 1 triệu đồng cũng chả có giá trị xu nào nhưng forum vẫn mở ra để tạo sân chơi cho mọi người. Do vậy cac hành động phá là không thể chấp nhận được. Dù biết rằng lỗi ở đây thực ra là do yếu kém ở khâu quản lý của forum ( không kiểm soát được tình trạng vay liên tục và dùng clone ), nhưng quan trọng là ý thức của jongkay không có. Ngoài cách banned , SFM không còn cách nào khác, vì tiền đã được chuyển không thể trả lại ( có lãi ). Đây càng không phải là lần đầu trường hợp đầu tiên vì thế sẽ không còn cảnh cáo nữa.

Có thể quyết định của SuperFM sẽ không hài lòng của nhiều người, nhưng để làm gương và tạo sự công bằng SuperFM vẫn sẽ giữ nguyên ý kiến ban không thời hạn.
    Mong Admin tha tthứ cho em dù sao em cũng phạm lỗi này lần đâù. Em xin hứa sẽ không bao giờ lặp lại những chuyện tương tự nữa. (EM Không hứa xuông đâu), EM làm những điều trên vì em rất muốn tham gia những game show của 4rum thôi !!! Và thực sự em không biết có ai đó đã làm điều tương tự trước em nên lúc đó em vẫn chưa xác định được tác hại của việc mình đã làm

EM MONG ADMIN HÃY CHO EM đựoc trở lại 4rum !!!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi jay_D : 14-04-2009 vào lúc 11:17 AM

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jay_D Bài viết
    Mong Admin tha tthứ cho em dù sao em cũng phạm lỗi này lần đâù. Em xin hứa sẽ không bao giờ lặp lại những chuyện tương tự nữa. (EM Không hứa xuông đâu), EM làm những điều trên vì em rất muốn tham gia những game show của 4rum thôi !!! Và thực sự em không biết có ai đó đã làm điều tương tự trước em nên lúc đó em vẫn chưa xác định được tác hại của việc mình đã làm

cứ quay lại đi dùng nick khác
    ai cấm đâu
    stif cũng có 1 nick đầu bị ban vì post ... có dám ... làm loạn lên như thế này đâu

Số bài viết
    1,811

Đâu có ban IP đâu mà không có đường trở lại forum.

Trở lại bằng nick mới + đóng góp những bài post chất lượng Forum vẫn luôn rộng cửa đón chào em mà Dù sao thì nick kia cũng đầy tội lỗi cho nó "tan trong hư vô" được rồi :a30:

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    29
    admin có thể chuyển tài khoản của nick jongkaay vào nick này của em được không ạ !!!

Số bài viết
    6,093
    admin có thể chuyển tài khoản của nick jongkaay vào nick này của em được không ạ !!!
    Không một cơ quan hay tổ chức nào đồng ý chuyển tiền từ 1 cá nhân bị phá sản | cướp tiền của ngân hàng sang bà con thân thích cả. Điều duy nhất họ có thể làm là khuyến khích bà con thân thích của người đó nên tu tính làm ăn.

Số bài viết
    1,005
    Bị bắt về tội vay tiền vô độ + rửa tiền mà còn đòi chuyển tiền sao xem ra chưa hối lỗi nhỉ nik này cũng nên xét vào dạng cần theo dõi sát sao

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Off topic phát: Sù pẹc dạo này ăn nói văn hoa sài gòn thế

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới