Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 26
    Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336

Barca 9.0.3 - Tacs và hơn thế nữa

Đang cần mọi người tư vấn cho cái tacs đá giống Barca ngoài đời: bật tường, phối hợp 1 chạm, các tiền vệ có bóng lập tức chọc khe cho các tiền đạo băng xuống hoặc dứt điểm hoặc tạt vào. Ai có tacs tương tự hoặc có ý kiến gì về vấn đề này thì vào bình luận nhé.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    320
    cái này thì hơi khó.Đã test 4-3-3 set đủ mọi cách ùi nhưng vẫn ko đạt được lối đá như barce ngoài đời.chỉ thấy đá ở EPL có Arsenal của AI đá khá giống với Barce ngoài đời..........hehehe

Số bài viết
    209
    ai có bản 9.0.3 cho mình xin với .Thanks trước nhé !!!

Số bài viết
    99
    mình thử nhìu rồi, nhưng chỉ vận hành đc ở TAC 4-4-2 khi nắm ARSENAL thôi, còn 4-3-3 mình chưa thử. mình chỉ set tempo quick ( 20) passing short (3) closing (18) time wasting (1) defen line (13) tất cả tiền vệ để through often, crossing rarely và tuyển cầu thủ fisrt touch toàn > 16 thế là 1 chạm ầm ầm các bạn có thể thử và cho ý kiến

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của satthucodon Bài viết
    ai có bản 9.0.3 cho mình xin với .Thanks trước nhé !!!
    bạn vào Download đó tất cả các patch có trong đó

Số bài viết
    354
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Đang cần mọi người tư vấn cho cái tacs đá giống Barca ngoài đời: bật tường, phối hợp 1 chạm, các tiền vệ có bóng lập tức chọc khe cho các tiền đạo băng xuống hoặc dứt điểm hoặc tạt vào. Ai có tacs tương tự hoặc có ý kiến gì về vấn đề này thì vào bình luận nhé.

tzboy dùng thử Tacs này xem sao?

Trong Tacs này 2 tiền đạo hai bên thực chất chỉ là tiền đạo cánh (FRL). Khi phòng ngự thì sẽ quay về với Tacs của Barca truyền thống. Vì muốn hàng tiền vệ thường xuyên chọc khe và chọc khe hiệu quả, tớ đẩy 2 wings lên thành 2 tiền đạo cánh, vừa đảm bảo wings sẽ chạy bó vào trong, vừa chia sẻ khoản bị kèm cặp với Tiền đạo chính.

Mức độ hiệu quả đến đâu thì không chắc lắm vì mới test thử có vài trận, nhưng lối đá thì cũng khá giống với Barca. Có thể bạn phải chỉnh sửa thêm chút nữa.

Tacs: http://www.mediafire.com/download.php?4itj2gtytoz

Số bài viết
    282

Tac này đc ko cụ Hòa
    Mới test đc có 2 trận, đá cũng tạm đc, nhưng thường cũng chỉ có 2 ông HV ở nhà
    Tđ cánh đá tốt, riêng tđ cắm set chưa hiệu quả lắm

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eminter Bài viết
    Tac này đc ko cụ Hòa
    Mới test đc có 2 trận, đá cũng tạm đc, nhưng thường cũng chỉ có 2 ông HV ở nhà
    Tđ cánh đá tốt, riêng tđ cắm set chưa hiệu quả lắm
    Không đưa link down tacs thì biết sao được hay không

Tz cũng đang thử 1 tacs đá 4-3-3 (tự chế), 1MC thủ, 2MC còn lại cho phép chơi sáng tạo. Tích cực chọc khe (cả tiền đạo, tiền vệ lẫn 2 hậu vệ cánh). Đội hình nhỏ, chơi áp sát, chuyền ngắn, đá tốc độ cao, hàng hậu vệ dâng cao theo. Đội hình khi tấn công có đến 8 cầu thủ bên sân đối phương nhưng có điểm yếu phòng ngự. Những tình huống nguy hiểm của đội bạn là do đội bạn chơi tấn công thẳng vào cặp DC (có thể set DC chưa kỹ).

Mới đá tacs này 2 trận sân nhà. Trận đầu gặp Roma hơi chuệch choạc, hoà 1-1. Trận 2 gặp Real khá hơn (thắng 1-0) nhưng sút trúng khung thành Real tận 11 quả. Nếu không phải Thánh Casillas bắt gôn thì đội bạn ăn đủ rồi

Số bài viết
    320

Icon7

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Không đưa link down tacs thì biết sao được hay không

Tz cũng đang thử 1 tacs đá 4-3-3 (tự chế), 1MC thủ, 2MC còn lại cho phép chơi sáng tạo. Tích cực chọc khe (cả tiền đạo, tiền vệ lẫn 2 hậu vệ cánh). Đội hình nhỏ, chơi áp sát, chuyền ngắn, đá tốc độ cao, hàng hậu vệ dâng cao theo. Đội hình khi tấn công có đến 8 cầu thủ bên sân đối phương nhưng có điểm yếu phòng ngự. Những tình huống nguy hiểm của đội bạn là do đội bạn chơi tấn công thẳng vào cặp DC (có thể set DC chưa kỹ).

Mới đá tacs này 2 trận sân nhà. Trận đầu gặp Roma hơi chuệch choạc, hoà 1-1. Trận 2 gặp Real khá hơn (thắng 1-0) nhưng sút trúng khung thành Real tận 11 quả. Nếu không phải Thánh Casillas bắt gôn thì đội bạn ăn đủ rồi
    cụ Hoà test thêm đi ùi up cái ss kết quả lên xem seo.hehhe

Số bài viết
    12
    link : http://www.mediafire.com/download.php?tc4cmqtmi21

Hehe sau khi em lấy tatic của anh về thử nghiệm nhiều trận và sau đó cho ra tatic này . Mấy anh test thử rồi cho em ý kiến nha.
    Em test thử rồi chỉnh sửa lại dựa trên tatic 4-3-3 kia , Thấy đá hiệu quả lắm . các anh cho ý kiến nha

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới