Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 25
    Số bài viết
    22
    Các bạn sẽ nhận nhiệm vụ của mình trong đội theo phan chia sau:
    Coach: nhiệm vụ là traning, tactics, tâm lý cầu thủ
    Scout: nhiệm vụ là đưa ra các cầu thủ tiềm năng và giá cả cho đội + cố vấn chuyển nhượng

Tình hình của Câu lạc bộ như sau:
    Đội hình 1:

Tactics:

Sunderland 2

U18:

Kinh tế

Lương cầu thủ;

Ai cần biết thêm gì thì tớ sẽ up lên. nào bây giờ là nhiệm vụ của các Scout thân yêu của tôi. 3 tháng chuyển nhượng bắt đâu. chúng ta ưu tiên một DMC vì thiếu. Tainio không thể đảm bảo yêu cầu phòng thủ

Số bài viết
    155
    Sunderland mùa 2 đá sân nhà kinh khủng lắm ... thắng cả Arsenal 3-0, Liv 2-0 , chuyên ghi bàn phút bù giờ hiep 2 . đang nghiên cứu đội hình của bác kin

Số bài viết
    60
    Nigel De Jong, tớ chơi Sunderland và dùng De Jong làm DMC, đá khỏe, và tốt, 2 cánh tớ dùng Edward và Richarson, sau gọi Ross Wallace về đá cánh trái tốt
    hậu vệ cánh là McCartney và Chimbonda
    Trung vệ vứt thằng Ferdinand đi, cho Nosworthy với Paul McShane (gọi về) hay Danny Collins cũng dc, tiền đạo dùng Kenwyne Jones cặp với El hadji Diouf, đá ghi bàn như điện

Số bài viết
    22
    nigel de Jong là hàng ngon thật nhưng 15m làm sao mua bạn. còn cánh phải tớ nghĩ whitehead đá hay hơn. trung vệ tớ tớ cho ben haim( loan mancity) đá với A. Ferdinand. hậu vệ cánh thì Mccartney và Beadsleys. còn tiền đạo K.Jone đang chấn thương. nên D.Cissé cắm. ai có ý kiến nào khác không vậy. đến ngày 15-4 tớ sẽ bắt đầu chuyển nhượng theo ý kiến các bạn và vào mùa giải. mong các bạn hết sức ủng hộ

Số bài viết
    60
    cái chuyện whitehead tớ cũng ko rõ nhưng thật sự anh này đá cánh ngon hơn edward, rate cao hơn dù edward có những quả tạt thành bàn
    De Jong nếu mua ngay từ đầu game thì dc chứ đợi về sau khó mua

Số bài viết
    456
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nanivip Bài viết
    nigel de Jong là hàng ngon thật nhưng 15m làm sao mua bạn. còn cánh phải tớ nghĩ whitehead đá hay hơn. trung vệ tớ tớ cho ben haim( loan mancity) đá với A. Ferdinand. hậu vệ cánh thì Mccartney và Beadsleys. còn tiền đạo K.Jone đang chấn thương. nên D.Cissé cắm. ai có ý kiến nào khác không vậy. đến ngày 15-4 tớ sẽ bắt đầu chuyển nhượng theo ý kiến các bạn và vào mùa giải. mong các bạn hết sức ủng hộ

Richardson đá AML rất good, kO nên để dự bị fí fạm tài năng

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    60
    không ai bàn nữa à, cho em vài Kn xây dựng đội với chứ

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anakinsolo Bài viết
    không ai bàn nữa à, cho em vài Kn xây dựng đội với chứ
    Dm bạn có thể loan thằng Diarra của Real về dùng tạm, các vị trí khác cũng khá rồi, cần một tiền vệ cánh chạy nhanh để dễ giải quyết tấn công hơn, ví dụ như Di maria, Jones đánh đầu khá tốt đấy nhỉ.

Số bài viết
    697
    Cách tốt nhất để gỡ gạt cho sunderland mùa đầu là: mua một thằng trợ lý tốt về(có tiếng tăm càng tốt), go on holyday......Chờ xem kết quả thằng trợ lý làm...nếu được thì học theo nó(nhiều khi mấy tay trợ lý còn giỏi hơn cả mình)

Số bài viết
    456
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sonic Bài viết
    Cách tốt nhất để gỡ gạt cho sunderland mùa đầu là: mua một thằng trợ lý tốt về(có tiếng tăm càng tốt), go on holyday......Chờ xem kết quả thằng trợ lý làm...nếu được thì học theo nó(nhiều khi mấy tay trợ lý còn giỏi hơn cả mình)

Spam à ? vậy chƠi chi nữa ? Sunderland kO fải là 1 đỘi íu đâu bạN nhá ! 2~3 mùa Sunderland có thể làm nên lịch sữ

Cristiano Ronaldo !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới