Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    46

Chống ghi bàn từ phạt góc

các bạn có thể giúp mình set cầu làm sao để chống việc ghi bàn từ phạt góc không

Sir [J]un's

Số bài viết
    183
    mình chỉ biết cách cho hậu vệ kèm taller của đối phương thôi.vì gần như bug conner sẽ do các trung vệ cao to lên challanger keepeer nên mình cho 2,3 thằng to cao đen hôi của mình kèm chặt nó là dc.nếu đối phương Set thêm 1 tiền đạo cao to thì cũng cứ chơi kèm man thôi.
    bình thường 2 trung vệ mình kèm man với tiền đạo đối phương.bạn set thêm 2 cầu thủ to con đội mình kèm taller đối phương là đc.tạm ổn.nhưng có lúc nó tạt chính xác quá.kèm chặt mấy cũng chết.Mình rất ít khi bị bug conner,thỉnh thoảng vài trận mới bị chơi 1 quả.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    187
    FM 2009 làm gì còn bug này...để hạn chế thì làm như bạn trên với cả nên cho 2 thằng hậu vệ cánh ôm 2 cái cột dọc nữa

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    43
    cách hạn chế để đối phương không ăn phạt góc là cố gắng để ko bị phạt góc :a16:

trả penalty cho tôi...

Số bài viết
    46
    @Emmanuel^_^Adebayor set kem chat 2 thang trung ve cua no nhu the nao thia':a40:
    @xiah_pro hinh nhu binh thuong 2 dua no cung om cot rui ma

Sir [J]un's

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới