Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    820

4-1-1-4 , Không cần tiền đạo

Mới tạo đc cái tac chơi đc 7 trận mùa tr'c + mấy trận mùa này sướng quá up lên cho anh em :a26:
    Tấn công ~ 25 trái / trận & hiệu suất lủng lưới thì .... khá thấp ( tui đá 0.2 )
    Mới hoà 0-0 2 trận liên tiếp vì 2 thằng AMC gỗ quá Ade 2 trận liên tục 5 điểm
    Tuỳ vào đối thủ & khả năng tấn công , phòng thủ mà tăng hay giảm Mentality & Creavity ( tui thg` 2 menta - 1 creat )
    Patch 8.0.2 nhá , đừng nhầm với 46null của 800
    AMC bên phải là Target Man , MC là Play Maker , chiến thuật phạt góc tui set cho target , nếu mún cho hv thì đổi vị trí 2 thằng với nhau thôi
    Mấy tấm Screenshots :

Sài đc thanks phát kẻo mình buồn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Hardcore Holly : 01-04-2009 vào lúc 10:11 PM

Số bài viết
    51
    ơ thế đội hình của bác không sử dụng tiền đạo à

Số bài viết
    29
    Đội hình thế này phí mất 2 thằng tền đạo khủng.Aguero thì còn có thể đá ở vị trí đấy được chứ Ade mà đá như thế thì đảm bảo điểm thấp tè.Trong khi với những con người như thế trong tay thì chẳng tội gì phải chơi đội hình đấy cả.Đội hình này mà gặp 4-3-3 deffence thì chỉ có mà khóc.

Số bài viết
    668
    Caá này chơi roma or lyon mới có thể suy nghĩ về việc sử dụg chứ Ars thiếu j tiền đạo hay mà chơi cái này

Số bài viết
    820
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nminhtuan Bài viết
    Caá này chơi roma or lyon mới có thể suy nghĩ về việc sử dụg chứ Ars thiếu j tiền đạo hay mà chơi cái này
    đội tui bị sao ấy , đá 4 tv dễ bị múc lắm

làm cái tac này đá vẫn thắng như thường mà lủng lưới thì ...
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nowhy Bài viết
    Đội hình thế này phí mất 2 thằng tền đạo khủng.Aguero thì còn có thể đá ở vị trí đấy được chứ Ade mà đá như thế thì đảm bảo điểm thấp tè.Trong khi với những con người như thế trong tay thì chẳng tội gì phải chơi đội hình đấy cả.Đội hình này mà gặp 4-3-3 deffence thì chỉ có mà khóc.
    Ade thấp lè tè đâu mà lè tè , form vẫn tb 1 bàn / 1 trận đấy

Đúng là khóc thật , gặp thằng boro nó chơi xe bus 2 tầng , tui để menta 18 -> win 1-0 nó cứ gặp banh đâu bum đó , điên cả đầu

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Hardcore Holly : 01-04-2009 vào lúc 10:12 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới