Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    338

Bạn chọn ai cho đội hình của mình?

Nếu như có thể xây dựng một đội hình hoàn toàn mới ở mùa đầu, với những cầu thủ có thể mua được ( giá tầm 20M đổ xuống) thì bạn chọn những ai.
    Nếu đá 4-4-2 thì tôi chọn đội hình:
    GK :Akinfeev , asenjo
    DF: Zhirkov (cho chú này đá cánh trái hoặc mathieu), Marcano, Zapata, Sakho, Srna( chú này đá cánh phải hoặc de silvestry).
    MF: di maria, Veloso , moutinho, alexis sanches.
    FC: Pandev, Vagner love, lavezzi, cavani.
    Chủ yếu là để xem ý kiến các bạn để có thể mua được cầu thủ tốt trong mùa đầu đối với 1 clb tầm trung, mình đang bí vị trí hậu vệ trái và tiền vệ cánh phải, những thằng trên quá nối tiếng rồi nên không nói giá nữa, các bạn có thể đưa giá vào để mua cho dễ.

Số bài viết
    30
    nếu là mình sẽ chọn
    GK : Akinfeev
    DF: Srna,Zapata,Mẩcno,Sakho
    MF:Alexis Sanches,Veloso,Moutinho,Zhirkov
    FC,Love,Pandev

Số bài viết
    74
    Tôi thường chơi Arsenal và thằng tôi lôi về đầu tiên là Sakho.tiếp đến là Veloso,Henry Saivet và Baloteli(Giá đều ko dắt và chất lượng thì khỏi chê).Và đội hình ban đầu như sau:
    GK:Amunia
    D:Sargna-Toure-Galas-Clichi(Dự bị có Sakho,Djouro,Eboue)
    MC:Fabregas-Veloso(Dự bị có Delnison,Song,Ramsey)
    AMRL:Walcott-Nasri(Dự bị là Baloteli,Vela)
    FCersie,Aderbayor

Sau 1 năm thì mua thêm 1 thằng thủ môn(Akinfeev chẳng hạn) và lúc này có thể đẩy Vela+Baloteli lên đá tiền đạo đc rồi.Nói chung tôi thích mua những thằng trẻ tài năng và có thể đá đa năng để dùng vì tôi ko thích xài tiền nhiều(Phương châm của Wenger mà hehe\.

Fm 2001-> CM 03 04 -> FM 2005 -> FM 2006 -> FM 2007 -> FM 2008 -> FM 2009 -> FM 2010 -> FM 2011

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới