Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19
    Số bài viết
    42
    Ai còn cái tac này ko up lại đi, link die sạch roài

Số bài viết
    820
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Đúng gòy. Cái này mình test thử trong fifa thấy cũng ổn, không thiên về tấn công hay phòng thủ nhưng có sự cân bằng tốt, thích hợp cho pressing. Muốn tấn công đa dạng set cho 2 chú TV cánh chơi kiểu wing play là được.
    chủ yếu do ông đá thôi chứ fifa liên quan gì đến fm đâu mà test với chả tiếc

Không " THANKS " sẽ bị trời phạt

Số bài viết
    7

Số bài viết
    627
    Sau khi test hết 1 mùa, số trận hoà tăng lên, hậu vệ ghi bàn dã man, còn 2 thằng tiền đạo thì có như ko? Cái tác này chắc là dùng cho mấy chú tầm trung thôi, chứ đại gia đá vậy chán lắm.. Đây chỉ là cảm nhận của em thôi, có gì sai thì bỏ qua dùm nhé

Số bài viết
    144
    Lâu lắm rồi mới trở lại forum,tự nhiên thấy hứng chơi FM nhưng vì mình bỏ lâu quá nên còn lạ lẫm với bản 9.3.0,vào tocpic này download tac về dùng thử nên mình có 1 ý kiến thế này:Với mình tac này rất hiệu quả,ko hiểu vì sao mình dùng tac này thì hiệp 1 chỉ ghi dc 1 bàn thôi nhưng sang hiệp 2 là mấy thằng đệ của mình đá như lên đồng ý,toàn ghi thêm từ 2>3 bàn nữa(kể cả home & away),80% số trận đấu của mình là như vậy(tất nhiên là mình có thay đổi tac nhưng ko nhiều)
    Qua 1 mùa chơi mình nhận xét về tac này 1 chút:Các bạn cứ để ý tac này set creative freedoom cho toàn đội và player đều rất thấp,Free role ko có 1 vị trí nào nên các cầu thủ sẽ chủ động chơi đúng với ý đồ cua manager đề ra>>kỷ luật thép,thứ 2 là tuy mentality của toàn đội và cầu thủ dc set tương đối cao nhưng đội hình lại chơi thấp"chỉ chơi với 2 ML MR,1MC ko dâng lên,1DMC lùi về CB" nên đội hình này công ko ra công mà thủ cũng chẳng ra thủ,đây có lẽ chính là lý do mà sang H2 đội mình rất hay ghi dc thêm bàn khi mà đối thủ phải dâng lên tấn công.Đây chỉ là 1 vài ngu kiến của mình thôi,ai cũng có 1 tac và 1 phong cách riêng nên bạn nào thấy ko đúng thì đừng ném đá mình nha
    P/S:@Chers86vn,đội mình tiền đạo vẫn ghi bàn ầm ầm mà,mình quản lý Real Madrid

Intel Core i3-530
    MSI H55M-P33
    G.skill 4GB DDR3 bus 1333 (2Gb*2)

Số bài viết
    21
    tac này nhìn là dủ bít ko ok lắm rùi, mình đá barce mà dùng tac này thì buồn lắm, cứ fair ghi 3-4 bàn/trận thì mới đã được,hehe

Số bài viết
    2
    Hình như nó được xây dựng từ Tactic nổi tiếng: Diablo thời CM 03-04 .

Số bài viết
    34
    Mình đang Set tac ở nhà cũng giống thế này Khá là hợp lý Tuy nhiên koo ghi được nhiều bàn thắng thôi Home thì Set thằng MC lên làm AMC còn DM lên đá MC hoặc để nguyên. Aways thì đê y tac này thắng cứ ầm ầm - Em đang cầm Arsenal !

Số bài viết
    304
    cái tactic này thì có # gì kim cương đâu chài, chẳng wa kéo AMC về làm MC thôi, đá đội hình này thì phải có 1 thằng DMC trâu bò cỡ Yaya Toure hay Sissoko mới chịu nổi chứ như chú Veloso nhà ta chắc bò càng lun

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới