Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    1,783
    thôi nào không war nữa
    theo stif đã từng đá thử 3 hậu vệ ... nhất là lúc túng quẫn như Alex gặp Liver 4 hậu vệ rút 1 bé ra để tăng công dù chỉ còn có 10 mạng ... thì kết quả như sau có 2 cách để đá với 3 hậu vệ mà khá an toàn là
    1 : 3 thằng xếp sát gôn nghe hơi ngu nhưng nó đá tốt phết
    2 : thực tế hơn mà mình cũng làm thế này nhiều hơn xếp 1 thằng đá như sweper ở giữa , 2 bé pacey DC ( Rio chẳng hạn hay M.Richard ) hoặc 2 bé DL,DR có pace ổn sẵn + tacking cao -> chống phản công tốt , 3 hậu vệ đá sát nhau thì sơ hở cũng ít đi ... còn nếu bị thủng lưới thì đành chịu thôi 4 thằng còn thủng huống chi 3

Số bài viết
    668
    Cánh thì ý (trẻ) chắc chỉ có rossina với giovinco (vốn là tiền vệ côg ) thôi

Số bài viết
    167
    ở PL tốt nhất ko nên dùng 3 hậu vệ dễ bị thủng lưới do tiền vệ cánh ở anh khá hay

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    MML cũng đã từng tin dùng 1 tac 3 DC, mang lại khá nhiều thành công, tuy nhiên việc phòng thủ(DC. MC) lại tương đối cần những cá nhân có chiều cao cân nặng và sức khỏe tốt(cao to đen hôi)

Các bạn có thể test thử tac dưới đây!

File đính kèm File đính kèm
    -->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    99
    mình muốn 3 hậu vệ là để tăng cường tấn công có thủng lưới ko sao miễn là công phải bù đủ cho thủ, trận nào cũng ghi trên 3 bàn là ... bác nào có đội hình tấn công điên cuồng nhất post lên cho mình học hỏi với

Số bài viết
    40
    Muốn tac tấn công điên cuồng thì đây (down về xem nhé, ngại post hình)
    Tac này chỉ dùng để phủ đầu hoặc khi không còn gì để mất, ngoài ra còn dùng để rape các đội yếu, chống chỉ định đem ra để rape Arse, ManU, v.v...
    Ai dùng mà thấy ổn thì thanks phát nhé

File đính kèm File đính kèm

Số bài viết
    99
    ý mình ko phải xài kiểu này, ý là 1 TAC có thể tấn công cực tốt kiểu BAR ở ngoài đó. 4TIền đạo mà đụng Ars MU chắc đem rỗ theo đựng bóng

Số bài viết
    40
    Barca ở ngoài gặp Atletico Madrid, Espanol cũng thua đấy thôi
    Tớ khẳng định tac 4-2-4, 2-4-4 là tac tấn công cực tốt , còn sử dụng vào lúc nào thì tuỳ vào tài cầm quân của manager thôi. Trong FM2009 có cái hay là hạn chế sử dụng các tac đánh vào nhược điểm của AI, nên ko có tac nào đạt đến mức hoàn hảo cứ đá là thắng cả. Tất nhiên khi trong đội hình toàn những Ronaldo, Messi,... thì tớ ko nói làm j

Số bài viết
    99
    Tac 5-3-2 của pác mymylove có vẻ hay hay, để dow về nghiên cứu

Số bài viết
    99
    3 DC thì thắng đã wá, nhưng mà thủng lưới cũng ko ít ^_* bạn nào góp ý nên xài 3 DC nào good nhất nhĩ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới