Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 25
    Số bài viết
    16
    tớ thấy bản 9.3 thằng Warger Love đá kinh vãi, tiền vệ nên mua thằng Camacho, đá tốt. Mua hậu vệ nên để ý, nếu 2 thằng CB của bạn đều là Commanding CB( Chỉ huy hàng hậu vệ) sẽ phối hợp không tốt, Sakho của bạn thuộc loại này

Số bài viết
    99
    đang sử dụng Léo và Sakho, có điều chưa phát triển hết tiềm năng, Varger love xấu quá ko mua, mua SaKho về cũng vậy thấy nó quá xấu trai hehe. phải mua đẹp trai cỡ beckham mới nhìu FAN girl hehe

Số bài viết
    1,426
    ặc!!!!!! Đẹp trai mới mua thì chắc đội bạn toàn cầu thủ già
    Hầu hết toàn châu phi đá bóng. Tui thấy đẹp trai thì gắng mà mua CR7, Lampart,...

Số bài viết
    99
    Moutinho, walcot, zhirkov, Gago, vela ko fai dep zai lam nhung ma it ra ko xau nhu may thang sakho richard

Số bài viết
    1,426
    uh!! tuỳ, mỗi người thích một ít. Ku Beckam cũng đẹp trai kìa, tậu về mà đá phạt

Số bài viết
    11
    Alan Dzagoev, wonderkid đoá
    Veloso khá điển trai đoá
    Santon cũng rất chi là đẹp dzai ^^ Thêm thằng asenjo trông rất chi lãng tử.

Số bài viết
    142
    Bán hết chừa lại mấy ku Zapaleta,Bridge,Joe Hảrt,Given(mùa sau bán mới được),Dunne(giỏi bán xem morale giảm tới mức nào),Richards(có điên mới bán),Michael Johnson(sắp thành WK rùi,đợi tí đi ),Kompany,De Jong,Elano,Robinho(ngon bán đê )
    Những ku như Fernandes,Petrov,Irẻland,Onuoha thì được giá hãy tính tới chuyện bán,tốt nhất cũng nên để lại nếu ko quá thiếu tiền
    Mấy bé như Stur,Evans có thể đem cho mượn mà từ từ bán bán cho được giá
    Mua???Tặng cho một chữ :TUỲ
    Đùa chớ rì còm mem vài em sau
    GK:Fiorillo mà dành cho tương lai,giá dưới 1,5chai (Pound đáy nhá,đừng có chuyển sang VND mà chửi tui điêu)
    DL:Joe mattock (hàng ưa dùng hiếm hoi có quốc tịch England,xài từ thời còn vùng vẫy với Leicester 2008,PA-9,được hay ko cũng tuỳ )
    Jeremy Mathieu PA nay đã 160,giá vẫn dưới 3M
    Kolarov 5-7M,Zhirkov
    DC:
    Zapata 10-15M,to cao đen hôi giống Rich,mua về hơi trùng lặp,PA cao nhưng CA tăng khá phập phồng
    Marcano-world class CB mới của 9.03
    Criscito lực đẹp đá hay cả DL lẫn DC,rẻ như bèo,dưới 3chai nhưng mùa 2 mới về được
    Sakho-khủng long tương lai
    Lần đàu tiên và duy nhất cho lần set game ở 9.03 mới đây là Chiellini-30M,worldclass Centre-back ở ngay kì chuyển nhượng mùa đông mùa đầu.Thi đấu ư?Tớ mùa thứ 3,anh đang là đội trưởng và...tay săn bàn thứ 3 của đội.Sau 2thằng điên Brazil là Hulk và Love
    DR:
    Sivestre 5-10M,mùa đầu ko bằng Zapaleta nhưng phát triền rất tốt về sau
    Srna 12-17M,đã ko còn bị Tottenham độc chiếm vào thời 9.03
    DMC:
    Veloso:sự lựa chọn hoàn hảo
    Camacho:cho một tương lai rất gần
    Sissoko(thằng ku 17tuổi PA 180 chớ ko phải Sis của Juve nhá):tương lai hơi xa
    MC,AMC:
    Fernandinho
    Dzagoev:Wonderkid 17 tuổi,Worldwide 20 tuổi
    Hamsik:giá hơi chát
    .....một mớ AMC tốt khác cho bạn lựa khi chơi
    FC:
    Như đã nói ở trên ,có 2 con wái dật mới bị thú hoá ở 9.03 là Hulk(ko biết mấy lăm nhưng tui đã các tượng đài-ICONS kiêm đội trưởng Dunne+7M cho Porto ngay mùa đông mùa đầu để dắt nó về nã lưới đối thủ),Vagner Love(nghe đồn ngoài đời MU đã trả 20M nhưng tui mua có 14M cũng mùa đầu)bản hợp đồng tốt nhất mùa+về nhì ở Player's player of year ngay khi về (cái này ko biết bình chọn kiểu đếch gì mà MC đè bẹp cả giải ngoại hạng mà lâu lâu mới có 1 cầu thù đoạt được)
    Thằng Hulk trẻ,khỏe,nhanh,đặc biệt là shot chân trái một cách thú tính( sức mạnh Hanyu+độ chính xác Nezu) còn bác Love dắt bóng trâu bò hơn cả Itto,chạy sát lưới mới chịu nã,có trận còn làm 5phát mà chỉ được 9.9đ.Các bác cứ thử xài nhá,mua2vừa rồi em dùng 2thằng xoay vòng với Pandev,Milehskyi,Robinho để luôn đạt thể lực tốt nên Love chỉ được 30phát còn Hulk hình như cỡ 25,các bác cứ từ từ thưởng thức(nói thêm là Chiel được 17)

Số bài viết
    1,426
    spam kinh thế pồ. Dunne tui bán cho juve 30M tươi nè, tậu về criscito 7M, Petrov cũng dc 25M cho Chelsea, wright philip đc 18M cho Lyon. Phải công nhận thằng Hulk đá trâu thiệt. Tui tậu về từ kì chuyển nhượng mùa đông, thế mà vua phá lưới??. Chạy nhanh, rê tốt, sút xa khá. Đá cặp với Love hoặc Milevsky thì ăn đủ kiểu (đánh đầu, sút xa, đột phá, trung lộ), bàn nào cũng qua ku này. Love thì là một thằng sinh ra để ghi bàn (khỏi nói). thằng chiel thử, quảng cáo kinh quá. Veloso thì tui thik từ lâu. Bản này Diarra chỉ số ngu kinh .

Số bài viết
    142
    Chiel ghi đều đều 20 bàn một mùa
    Diarra thừ thuận một chân thành thuận 2chân biểu sao ko rớt,với lại ku ở RM rồi,anh ko quan tâm nữa

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AcMilan_4er Bài viết
    tớ thấy bản 9.3 thằng Warger Love đá kinh vãi, tiền vệ nên mua thằng Camacho, đá tốt. Mua hậu vệ nên để ý, nếu 2 thằng CB của bạn đều là Commanding CB( Chỉ huy hàng hậu vệ) sẽ phối hợp không tốt, Sakho của bạn thuộc loại này
    chả trách mua sakho về đá cặp với terry..kết quả thật là đau lòng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới