Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 32
    Nơi mà Ai Cũng Biết Nhưng Không Dám Nói Là Nơi Đâu
    Số bài viết
    23
    Có 1 thắc mắc vừa mới gặp !

cho mình hỏi là kỷ lục khi đã là kỷ lục chính thức thì không được phá nữa à ???

thế có nghĩa là cái kỷ lục đó mãi thuộc về 1 người nào đó trong 2 tuần sau khi họ đăng kỷ lục của mình à ???

theo mình thấy nên để như thế này
    1. kỷ lục có thể được phá bất cứ khi nào.
    2. trong mục kỷ lục chính thức nên để thêm là người nào đó đã có kỷ lục gì từ ngày bao nhiêu, kỷ lục được kéo dài bao nhiêu ngày
    3. 2 tuần sau khi đăng kỷ lục mà ko có ai phá thì đc thưởng 10k, vậy sau khi đc vào kỷ lục chính thức thì ko được thưởng thêm j nếu nắm giữ kỷ lục đó trong thời gian dài à ???
    sao ko treo giải giữ kỷ lục 1 tháng thưởng ???, 2 tháng ??
    6 tháng ???
    thưởng thế nào tuỳ ban tổ chức.

comment thế đã nhờ !

Edit...
    tui thấy ngoài đời các kỷ lục guiness được chính thức xác lập kỷ lục khi ko còn bất kỳ 1 ai hơn được kỷ lục đó
    cho tới khi tiếp tục có ngưòi tiếp theo phá được nó thì kỷ lục mới sẽ là kỷ lục thế giới. và kỷ lục này được xếp theo thứ hạng từ 1 đến 10
    đấy là suy nghĩ của tui

nhưng nếu quy dịnh của BGK là thế thì cũng đành chịu thôi !

Lần sửa bài viết gần nhất bởi newfolder2355 : 03-04-2009 vào lúc 11:25 PM
    Arsenal FC !

Số bài viết
    187
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của newfolder2355 Bài viết
    Có 1 thắc mắc vừa mới gặp !

cho mình hỏi là kỷ lục khi đã là kỷ lục chính thức thì không được phá nữa à ???

thế có nghĩa là cái kỷ lục đó mãi thuộc về 1 người nào đó trong 2 tuần sau khi họ đăng kỷ lục của mình à ???

theo mình thấy nên để như thế này
    1. kỷ lục có thể được phá bất cứ khi nào.
    2. trong mục kỷ lục chính thức nên để thêm là người nào đó đã có kỷ lục gì từ ngày bao nhiêu, kỷ lục được kéo dài bao nhiêu ngày
    3. 2 tuần sau khi đăng kỷ lục mà ko có ai phá thì đc thưởng 10k, vậy sau khi đc vào kỷ lục chính thức thì ko được thưởng thêm j nếu nắm giữ kỷ lục đó trong thời gian dài à ???
    sao ko treo giải giữ kỷ lục 1 tháng thưởng ???, 2 tháng ??
    6 tháng ???
    thưởng thế nào tuỳ ban tổ chức.

comment thế đã nhờ !

Theo rules của event này thì đúng như bạn nói : Sau 2 tuần không ai phá được, thì sẽ được công nhận là kỷ lục chính thức ---> Không phá được nữa

Mọi người đọc rules bên này : http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=12407

Tạm thời thì mems trong [Khungbo4rum] vẫn nghĩ như vậy là tốt hơn, mong các bạn đóng góp thêm

Số bài viết
    8
    Cho mình hỏi chút. Tớ đã ở chung ket cup C1 gặp Barca thắng nó 7-0 thì có đc coi là kỷ lục ko?
    Cảm ơn nhiều.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi motxu : 26-04-2009 vào lúc 08:12 PM

Số bài viết
    187
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của motxu Bài viết
    Cho mình hỏi chút. Tớ đã ở chung ket cup C1 gặp Barca thắng nó 7-0 thì có đc coi là kỷ lục ko?
    Cảm ơn nhiều.
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=12404
    Vui lòng xem ở đây nha bạn Nếu hạng mục đó đã có rồi và thành tích của bạn cao hơn người đang nắm giữ hiện tại thì hãy posst vô topic đó dể phá kỷ lục.Còn nếu chưa có ai lập topic về hạng mục này và nếu bạn thấy nó có thể là một kỷ lục mới thì hãy lập topic mới Bang KB sẽ xem xét xác nhận kỷ lục cho bạn
    P/s Trận thắng 7-0 của bạn ở chung kết C1 quả là đáng nể nhưng có lẽ sẽ không được công nhận kỷ lục đâu vì nếu xét về số bàn thắng trong môt trận đấu thì kỷ lục hiện tại là 14 bàn thì phải

Số bài viết
    8
    Cảm ơn bạn. Nhưng liệu tớ có thể lập 1 kỷ lục có tên là
    "Kỷ lục cách biệt ở CK C1' không nhỉ?

Số bài viết
    4
    nếu dùng editor chỉnh cầu thủ về đội,thì kỷ lục do cầu thủ đó lập có được tính không?

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dancedi Bài viết
    nếu dùng editor chỉnh cầu thủ về đội,thì kỷ lục do cầu thủ đó lập có được tính không?
    Mình nghĩ chắc sẽ không được đâu bạn à vì theo Nội quy của box Hall of Fame:
    1. Điều đầu tiên cần nhắc đến là sự trong sạch của các huấn luyện viên. Trên hết Bang Khủng Bố kêu gọi tính tự trọng của anh em, hãy để bóng đá trong sạch như nó vốn có !

Số bài viết
    4
    kỷ lục do hên xui mà,dù có chỉnh editor cũng có được đâu ( trừ những kỷ lục liên quan đến cá nhân hay đội bóng xuất sắc )

Số bài viết
    519
    mình hỏi kỉ lục của 2008 có được tính ko?
    Ngoài ra thì mình nghĩ nên có cả phần thưởng cho việc phá kỉ lục chính thức nữa. Chứ ghi kỉ lục chính thức rồi có người làm được hơn mà ko bị phá thì quá chán.

Số bài viết
    294
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietabroader Bài viết
    mình hỏi kỉ lục của 2008 có được tính ko?
    Ngoài ra thì mình nghĩ nên có cả phần thưởng cho việc phá kỉ lục chính thức nữa. Chứ ghi kỉ lục chính thức rồi có người làm được hơn mà ko bị phá thì quá chán.
    Có box HoF cho Fm08, vào đấy post kỷ lục của Fm08 nhá.

BKB mở lại những topic đã đóng (do có kỷ lục chính thức rồi) nhá, nhưng quy định chỉ post kỷ lục vào đấy thôi, cấm bàn luận gì khác, có được ko

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới