Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 25 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 241
    Số bài viết
    99
    Robinho cho đá FC hoặc dạt cánh đều tốt cả minh sử dụng đội hình 4-1-4-1 nên cho robinho đá cánh luyện thêm cho nó cánh phải. thinh thoang cho 2 tiền vệ đổi cánh, robinho fai set free role + run withball và forward run often
    tiền đạo cardozo cũng là 1 lựa chọn tuyệt đấy
    và đây là chiến thuật dội hình của mình mấy bạn cho ý kiến nhe

Lần sửa bài viết gần nhất bởi xxkinglovexx : 23-03-2009 vào lúc 04:23 PM

Số bài viết
    1,426
    Nani chặn cánh cũng kinh đấy chứ. Lần trước chơi train 2 mùa bán đc 58 triệu UK cho Real. Mà thằng Hulk khó set nhỉ, thằng này chạy nhanh, sút xa, đánh đầu khá.

Số bài viết
    1,426
    Tactic Nhìn cũng kinh đấy, post lên cho anh em về test thử.
    Đá Arsernal or MU chưa bạn??/

Số bài viết
    99
    mình chỉ sửa lại 1 số chỗ thôi, mình còn noob lắm, thấy thằng MC máy mặc định thích sơ đồ này mình thỉnh thoảng swap point vị trí 2 cánh
    mình up tac sau nha *_*

Lần sửa bài viết gần nhất bởi xxkinglovexx : 24-03-2009 vào lúc 01:34 AM

Số bài viết
    1,426
    Mình thấy đá Tactic Nike Mourinho 4-4-2 rất hay, tuy thắng không cách biệt nhưng cũng đủ hài lòng ban lãnh đạo. Mình quên link rùi khi nào rùi up lên. Với tac này đã thắng Arsernal 3-1 khi bị dẫn trước

Số bài viết
    4,029
    còn đây là chiến thuật ( tấn công ) của tớ

kỳ chuyển nhượng mùa đầu ( chưa đc sao nào vì danh tiếng thấp quá :a33::a33: )

tớ không tìm ra phương án tốt hơn robinho để đá hộ công, chỉ mùa hai trở đi sau khi đã vô địch uefa thì mới tóm được aguero:a33::a33:

Số bài viết
    99
    robinho đá tiền đạo lùi cũng rất hay đó nếu xài 2 td, mình đang sửa lại chiến thuật cho ronbinho đá cặp cardozo. vela dự bị, mình mua thằng fazio nó ko chịu wa :a33:
    chuẩn bị hết mùa, lại thay máu đội hình thôi hehe

Số bài viết
    4,029
    fazio tớ cho nó 100 nghìn bảng một tuần mới về đó
    richard dunn đá vẫn ổn, đợi sang mùa hai thì bán, giá chắc tầm 13M bảng trở lên

Số bài viết
    1,426
    Bán Petrov ở mùa 1 là một sai lầm, sang mùa hai mình bán cho Chelsea 30 Triệu UK tươi, sau nữa mùa nó Unhappy và đòi về ManCity. Robinho bán cho Inter 57 triệu, write philip cũng đc 19 triệu, bejani đc 9 triệu, Dunn đc 30 triệu UK tươi cho Juve. Tậu về criscito(12t), Aguero (55t), Balloteli (45t kinh khủng, mùa 1 mua hok bán), Nani (30t). Thằng Bale (Real trả 50t mà hok bán), Diarra (Barca trả 67t mà hắn lơ luôn). Cứ mỗi mùa lại làm mới đội hình (ManCity đúng là giàuuuuuuuuuuuuuu)

Số bài viết
    40
    Đá Man City đc cái dễ thành Legend của clb. Xây sân mới xác suất mang tên mình là rất cao
    Nói chung mình chưa set được tac nào để các tiền đạo kiểu Robinho, Kun ghi bàn hiệu quả hết. Tac nào rồi cuối cùng cũng phải kiếm mấy chú cao to đen hôi như Cardozo, Milevskyi về :a33: Bro nào có tac để Robinho ghi đc 3x bàn/ mùa thì post lên cho anh em học tập

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới