Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 25 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 241
    Số bài viết
    1,426
    Hok hiểu lém các pro ah`!!
    Có ai chơi ManCity thì up tac lên test thử đi!
    Hôm qua Dùng 4-5-1 đè bẹp AC 4 bàn hok gỡ, Robinho đá AML kiến tạo cho Cardozo ghi bàn (May mà đầu trận thằng KaKá bị chuồi gãy chân:a14
    Sươnggggggggggggggg!!!!

Số bài viết
    269
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    Em chơi ManCity không biết làm sao set Robinho cho hiệu quả. ku này hay sút hỏng nhiều lần tức!!!
    Các pro giúp.!!!
    em có Cardozo, Jô, Balo
    Robinho nên cho đá dạt cánh cho cầm bóng nhiều chắc sẽ hiệu quả . Man city rất giàu nên chuyện mua câu thủ không là vấn đề lớn lắm

Số bài viết
    4,029
    hic man city tiền nhiều nhưng ko phải vô tận, phải 2-3 mùa sau khi có danh tiếng thì mới có thể câu kéo những ngôi sao hàng đầu về được
    thế nếu cho robinho đá cánh thì ai sẽ đảm nhận nhiệm vụ kiến thiết đây? ( đừng bảo rivaldo thì nản luôn ) :a26::a26:

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    hic man city tiền nhiều nhưng ko phải vô tận, phải 2-3 mùa sau khi có danh tiếng thì mới có thể câu kéo những ngôi sao hàng đầu về được
    thế nếu cho robinho đá cánh thì ai sẽ đảm nhận nhiệm vụ kiến thiết đây? ( đừng bảo rivaldo thì nản luôn ) :a26::a26:
    Đúng thế!! Mùa đầu em mua Aguero, Benzema nhưng nó toàn bào là chuyển sang ManCity là một sai lầm !!! Bực cả mình!!
    Anh nào có cách lôi kéo mấy thằng này sang hok??

Số bài viết
    4,029
    cứ đá đi đợi vô đich uefa mùa đầu tất danh tiếng lên, lúc đấy thì có thể vài bạn cứng đầu sẽ theo.
    thậm chí trước ngay mùa đầu chèo kéo fazio lão chửi thẳng vào mặt nhưng lúc thương thảo hợp đồng phun tiền vào nó cuối cùng vẫn về với giá 20M bảng:a14:
    chẳng hiểu tương lai man city sẽ trôi dạt nơi đâu

Số bài viết
    1,426
    uh!! Em vô địch UEFA mua Aguero 60Triệu UK về ngay, cả thằng Fazio 30Triệu UK. Soạn thảo hợp đồng hok cao lắm nhưng vẫn về (may mà mùa trước A.Madrid đứng 11)!! Có danh tiếng + Tiền là có tất

Số bài viết
    4,029
    bình tĩnh bác ơi quan trọng là phải mạnh cả đội chứ bác đánh từng cục một thế này thì bao giờ mới thành siêu club

Số bài viết
    1,426
    Mới tậu về Aguero + Nani mùa 2. Aguero đá 3 trận rùi mà trận nào cũng 7.5 tuy hok ghi bàn. Thằng này đá AMC thì cực khủng. Kiến tạo kinh, sút xa khá tốt

Số bài viết
    40
    Đến bây h mình vẫn chưa tìm ra cách set để Aguero ghi bàn đều đặn đc.... Thỉnh thoảng thấy anh làm phát Goal of the Month rồi tậm tịt liền mấy trận :a33:
    Nói chung ManCity không nên mua Aguero. Chỉ khi nào mạnh vô đối rồi thì mới mua về mà trang trí đội hình

Số bài viết
    4,029
    híc mùa hai ko mùa aguero thì thằng khác nó nuốt mất:a33::a33::a33:
    mà sao bác mua nani làm gì, mua bất bao tiền thế, em chỉ thick thằng walcott thôi tại nó người anh
    về sau chắc chắn phải rước về david silva dù có đắt bao nhiêu chăng nữa:a45::a45:
    mà này tiền đạo cắm thì man city có thể mua ai đc nhỉ, vela balotelli tớ thấy ko hiệu quả lắm. pato hay bojan thì có lẽ ko mơ tới đc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới