Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 46
    Số bài viết
    196
    Toàn mấy thằng đá khủng nhưng transfer cũng khủng thì post lên làm gì hả các bác. Wigan có phải là chelsea đâu mà theo đuổi Alves với Rafinha. Micah Richards đá không hay như mọi người nghĩ đâu, tôi đã dùng thử rồi. Đá trung vệ thì tốt nhưng đá hậu vệ phải thì thường lắm.
    Đề cử Golbourne (reading), giá 120K, Ashley Cole mới, đá khá tốt. Nếu có dư dả thì nên theo Alexis (getafe) hoặc diogo (real). 2 tên này đá khủng phết.

Số bài viết
    33
    Mình thấy 1 điều là các HV trái thì đá rất hay, công thủ toàn diện, còn những cầu thủ cánh phải thì đá trong mùa giải thế nào cũng hay mắc sai lầm, chẳng bít sao.
    Ngay đến những tên tuổi như Sergio Ramos, Dani Alves ... cũng hay mắc các lỗi kiểu bị tiền đạo đối phương tăng tốc cho "ngửi khói", đoán sai vị trí để bóng vọt qua đầu, chuyền bóng cho anh em "non" để đối phương cướp mất ...
    bản 7.0 thì Marcelo là nhất, khỏi bàn nhưng lên 7.0.2 phòng ngự siêu dở, có trận 1 mình "tặng" đội nhà 2 quả penalty... bản này Bale là number 1, sút phạt cứ gọi là ...
    Có ai bít thì chỉ cho mình 1 thằng HV phải tấn công ngon mà ít mắc sai lầm đi. Mình chỉ bít mỗi Andreolli của Inter.

Số bài viết
    73
    leyrielton, amaral
    50 gì cowwwwwwwwwwwwwwwwwwwzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Shed a tear cuz I'm missing you

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nholong Bài viết
    Tui thấy chưa có cái topic nào về vị trí này..Xin phép Admin cho em lập thêm cái này nữa vậy... *-

Em nắm đang Wigan,nhưng chú hậu vệ cánh phải thì yếu quá..Borre thì bị Asernal cuỗm mất rùiG.Jonson thì thấy yếu quá,chú Ratinho thì ko xin được WP..hikk... Mà sao lên 7.01. Bale đá yếu quá..ko như 7.0..Các bác chỉ em vài chú hàng khủng với..hikkkk :headhurt: :fencing: :behindsofa:
    Có thể mua Zebina (~3tr Euro) đá trong 2 mùa để lấp chỗ trống này, trong lúc chờ đợi các cầu thủ trẻ khác trưởng thành hoặc đủ tiềm lực tài chính mua cầu thủ xịn.

Số bài viết
    9
    có anh nào mà đá tốt cả 2 cánh ko ấy nhỉ ? Dạng như Zambrotta ấy ..

Số bài viết
    215
    Có bác nào dùng chú Ratinho chưa ? Rẻ mà hay lắm..tấn công cực ổn,giống như chi Dani Alves.Một mẫu hậu vệ cánh rất hay,đúng chất Brazil.... he he..

Số bài viết
    33
    Các bác chẳng thấy ai nhắc tới chú Riise của Liv
    Em thấy chú này đã cánh trái đừng hỏi
    Khủng khiếp
    A.Cole đã cũng ko bằng
    Riise

Số bài viết
    4
    Toàn nói tên tuổi lớn, Wigan làm sao mà mua nổi?
    Guardado đá AML hay hơn, Marcelo cũng vậy (toàn cho đá thế :">).
    DL thì Wigan có chú Baines đá hay rồi, còn DR thì mua thử Cassani xem. Bocaly của Marseille cũng khá tốt.

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của andrew antonio Bài viết
    Các bác chẳng thấy ai nhắc tới chú Riise của Liv
    Em thấy chú này đã cánh trái đừng hỏi
    Khủng khiếp
    A.Cole đã cũng ko bằng
    Riise
    chính xác đấy , thằng này cho đá DL mũi tên lên 1 nấc thì đừng hỏi nhé :B68:

Em mua về cho Chelsea đá hầu như toàn 7,8

Số bài viết
    119
    Thằng Ryan Bertrand của Chelsea ý . Mua thằng này về đá cũng được !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới