Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 46

Hybrid View

Số bài viết
    215

Hậu vệ cánh ơi !!! Anh ở đâu ???

Tui thấy chưa có cái topic nào về vị trí này..Xin phép Admin cho em lập thêm cái này nữa vậy... *-

Em nắm đang Wigan,nhưng chú hậu vệ cánh phải thì yếu quá..Borre thì bị Asernal cuỗm mất rùiG.Jonson thì thấy yếu quá,chú Ratinho thì ko xin được WP..hikk... Mà sao lên 7.01. Bale đá yếu quá..ko như 7.0..Các bác chỉ em vài chú hàng khủng với..hikkkk :headhurt: :fencing: :behindsofa:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nholong : 23-12-2006 vào lúc 01:51 AM

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    1.Magno(nếu bạn search thấy)
    2.Wigan có thằng U đá DR hay lắm mà
    3.Corluka
    4.Billy Jones

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    215
    Bác cho em cái tên cụ thể được ko? Em ko thấy à..mà ku Billy em thấy đá DC là ổn..đc cái chú này đa năng nên em thường xuyên cho dự bị...

Số bài viết
    213
    Billy Jones đá ngu như hơi, cho đá mấy lần không phát triên được, phát chán... Ngoai đơi thằng này có nổi không nhỉ?

:-L

Số bài viết
    33
    cánh phải àh ... hỏi mua Blasi của Juve sau mùa đầu tiên hay thằng Magio của Fio cũng sau mùa đầu tiên luôn .... chỉ tầm 2M trở xuống cho mỗi chú ( tiền Eu nhớ )
    cánh trái thì nếu mà giàu có thì mua Macelo ( cái thằng mà ngoài đời Real mới mua ý ) về mà đá ^_^ , ko thì hết mùa 1 mua Jankulovski của Milan ... cũng rẻ lắm ^_^

Số bài viết
    215
    Chú Blasi mua về đc 1 thời gian ngắn thì la ko thích nghi với area..hik.đá toàn 7-7-7..po' tay..Mặc dù ở WC 2008(trong bản em chơi..) chú là HV cánh phải suất xắc nhất..hik...

Số bài viết
    55
    Mua Leighton Baines ấy, thằng ku đấy đá cánh trái hay, tham gia tấn cồng rất tốt. Giá khoảng 20 triệu, cứ trả trước khoảng 9 triệu, còn lại trả sau 12 tháng. Tôi đã mua thằng này rất nhiều lần và đều được, cũng đã đá MU và mua về rồi.
    Cánh phải có thể mua Gonzalo Castro của Đức. Thằng này giá không đắt đâu.

Số bài viết
    259
    [QUOTE=garconajc;12362]Mua Leighton Baines ấy, thằng ku đấy đá cánh trái hay, tham gia tấn cồng rất tốt. Giá khoảng 20 triệu, cứ trả trước khoảng 9 triệu, còn lại trả sau 12 tháng.QUOTE]
    Leighton Baines của Wigan. Đang nắm Wigan thì mua làm gì. mà Leighton Baines 20 tr thì quá đắt. 15 tr là hết mức.

Số bài viết
    10
    Pasqual của Fio đá hay phết , ngoài ra còn có Borre , Baines nói chung là hậu vệ hay vô số mua được hay ko mới là vấn đề

Số bài viết
    215
    Bác nói chí phải..HV cánh mà hay thì đầy rẫy,có thể kể các hàng khủng như : P.Feirreia,A.Cole(Chel),Eboue(Ars),Dani Alves,Rafinha,Zambrrota,Borre,..Vấn đề là : Ngoài các chú ng quen cũ này ra,em chưa thấy bác nào trình làng 1 chú nào mới cả..

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới