Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 127

Hybrid View

Số bài viết
    4
    Mình mới cài game FM07 vậy mình down patch7.02 chơi luôn mà ko cần cài 7.01 đc ko bạn.
    Nhân tiện cho hỏi mình có mua 1 DVD FM07 về cài,chép crack xong mình vao game thì nó báo là:"FIFA Manager07 requires at least 768MB of free swap file space .Please free the required space and re-run the game " có ai bít ko chỉ mình với ổ đĩa mình còn trống nhìu lắm >10G mà sao kì dzay ko hỉu.

Số bài viết
    313
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kof10484 Bài viết
    Mình mới cài game FM07 vậy mình down patch7.02 chơi luôn mà ko cần cài 7.01 đc ko bạn.
    Nhân tiện cho hỏi mình có mua 1 DVD FM07 về cài,chép crack xong mình vao game thì nó báo là:"FIFA Manager07 requires at least 768MB of free swap file space .Please free the required space and re-run the game " có ai bít ko chỉ mình với ổ đĩa mình còn trống nhìu lắm >10G mà sao kì dzay ko hỉu.
    Bạn đã nhầm lẫn giữa 2 dòng game FM ( Football Manager ) và FFM ( Fifa Manager ) .
    Trò bạn đang có là FFM chứ không phải FM .
    Vì vậy bạn nên vào box TCM xem
    Have fun !!

Số bài viết
    792
    chưa crack đó bạn trong diễn đàn có các crack bạn chíu khó tìm he

PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    209
    Mà bác Super FM ơi,link trên bác cho bị die hết rồi,em mới chuyển máy tính nên kô có FM nữa,nay muốn down về thì không có.

Chưa làm được gì trên đời,có chữ ký chỉ thêm xấu hổ...

Số bài viết
    4
    Troi oi , em dơn chang dc , bao loi gi ko ah , ai biet chi cho em 1 link dơn ve dc ko ?

Số bài viết
    34
    Hik mới cài lại Win hum qua giờ cài cái FM 07 nó cứ chạy InstallShield Wizard mãi mà kô Setup Game là sao vậy mọi người T_T

Số bài viết
    1,091
    Có lẽ là máy bạn chưa cài Java. Bạn cài lại Java xem nhé ! FM07 cái đĩa mình mua setup như rùa, nửa tiếng mới Setup xong

Số bài viết
    792
    xạo vừa thui pa omi máy cũ của tui rùa thế mà chỉ mất 10 phút là nhiều nhất.

PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    1,091
    Tui nói cái đĩa tui mua ý mà, xạo làm gì lâu với không lâu, được gì đâu T_T Cái đĩa mua ngoài hàng, không biết chúng nó làm gì mà lâu thế, điên lên được. Tui chẳng nói rõ là cái đĩa mình mua còn gì >"<

Số bài viết
    268
    link die sạch sẽ. mod xem lại dùm đi. để anh em chờ sốt ruột quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới