Share game FM24 (PC)

Trang thứ 25 trong tổng số 25 trang Trang đầuTrang đầu ... 15232425
Hiển thị kết quả từ 241 tói 244 trong tổng số 244
    Số bài viết
    83
    M.U á quân còn hơn nhiều đội mà . Anti cò gì mà phản đòn

Manchester United - Mãi Mãi Một Tình Yêu

Số bài viết
    283
    còn gì để nói nữa đây.1 chiến thắng knock out hòan tòan nhé MU. MU chỉ đá hay dc 10p đầu với ý định đánh phủ đầu barca nhưng với 1 pha phản công đầu tiên barca đã cho thấy vì sao họ là đội bóng tấn công hay nhất thế giới.Sau đó MU hòan tòan bị "cóng" và ko còn dám tự tin đẩy cao đội hình dù bị dẫn trước. H2 nối tiếp sai lầm khi Alex Fer thay tiền vệ đánh chặn tốt nhất là anderson ra(đáng nhẽ Giggs mới phải là ng` bị thay ra).Đến khi đó tôi biết với MU trận này đã hết. MU liên tục tung tiền đạo và để đá tiền vệ-quá khó hiểu? Trong khi barca vẫn ung dung nắm thế trận và tấn công-1 tinh thần fairplay. Trong khi MU những phút cuối đá cực rắn-nếu trọng tài nặng tay thì p.scholes phải bị thẻ đỏ. Mu thua hòan tòan bị dẫn trước rất sớm và rất sâu nhưng ko thể nào lên dc bóng.Cả trận chỉ trông chờ những cú sút xa cầu may,và những cú tạt bừa. Hôm nay chúng ta mới dc phơi bày rõ lối đá của CR7. Anh đá rất ích kỷ và ko phải là ng` biết dẫn dắt 1 đội bóng đi lên. Nếu chọn giữa CR7 và Messi để trao QBV, tôi ko ngần ngại chọn CR7. Vì anh quá nổi bật, anh luôn đặt cá nhân mình lên trên hết. Còn với messi anh chỉ là 1 cá nhân trong tập thể barca, anh ko thể nổi và ko bao h cho mình nổi bật quá mức. Trước trận đấu mọi người đều mang trận bán kết năm ngoái ra để so sánh. Trong khi barca năm nay đã hòan toàn khác rồi. Đá nhuyễn và nhiệt hơn với xavi, iniesta là trung tâm chứ ko phải Deco, dinho của năm ngoái nữa. Và so với trận gặp chel thì lại càng khác. Chel cản dc barca vì sao? vì họ có những tiền vệ trung tâm tốt nhất thế giới như essien,lampart,ballack,mikel.Còn MU có ko? Câu trả lời là ko.Nếu ko cản dc iniesta và xavi thì với đối thủ của barca,mọi thứ đã hết.

Số bài viết
    141
    Barca đá quá hay, Mu thua tâm phục khẩu phục
    Mùa sau lại đặt hy vọng vào chel và Intermourinho

Số bài viết
    146
    MU cuối cùng cũng không vượt qua được tiếng gọi của số phận. Nhưng nếu nhìn cái cách mà Barca đăng quang thì tất cả mọi môn đồ túc cầu giáo trên thế giới này đều phải ngả mũ bái phục. Chúc cho Barca tiếp tục làm nên những điều kỳ diệu ở mùa sau, vì Barca vốn dĩ là như vậy. Cống hiến bằng cả trái tim, người hâm mộ luôn đứng phía sau bạn. Tiến lên Barca!
    Đừng bao giờ tự cho đội bóng của mình là mạnh hơn tất cả,đẳng cấp hơn tất cả...chỉ có niềm tin,ý chí chiến thắng,bãn lĩnh+may mắn mới làm nên thành quá...Chelsea đã thiếu may mắn và hôm qua MU đã thiếu cái bãn lĩnh+niềm tin,ý chí trong 80 phút ...

Lần sửa bài viết gần nhất bởi [fm-vn]demo : 28-05-2009 vào lúc 12:05 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới