Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 54
    Số bài viết
    143
    Chú DESSENA nhìn vãi thật..nhưng Pace có 10 chắc chỉ đá đc AMC..Mà chú này lực yếu.Chắc ko chiến ở giải ngoại hạng Anh được..Có bác nào xài thử chú Leon chưa?
    CÓ tôi nè cánh phải tui sài Leon cánh trái Guardado đá phê lắm nhưng bác kia có thằng nhìn ngon quá cánh của tui chỉ cần tạt tốt sút xa ngon đánh đầu ngon là đủ chứ kô cần nhiều sức lắm

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
    [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
    MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
    [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
    2
    Lionel messi của Barca thì sao? messi + C.ronaldo thi vô địch! Nhưng mua Messi khó lắm, không phải vì giá cao (23,5$) mà nó không muốn rời barca.

Số bài viết
    215
    chú Guardado bác nào có bí quyết gì sử dụng ko?Em dùng chú này mà chập cheng quá,lúc hay lúc dở...nản quá đi mất.hik..

Số bài viết
    44
    Thằng ku Steven Gerrard đá cũng ổn chứ nhể :-' giá khoảng hơn 100M 1 tẹo. Sau 1 thời gian dài mồi chài, giờ nó cũng đánh tiếng là muốn sang mình thi đấu rồi chỉ cần chồng đủ tiền là đi thôi :-'

Số bài viết
    215
    kinh..bác nói nghe sợ quá..trị giá cả CLB Wigan e đang nắm có 115tr..mà đang gạ bán chú ADU cho Chelski với giá 100tr mà chú Abramovic vẫn chưa mua ..

Số bài viết
    7
    các bác thử mua thằng Morten Pedersen của Blackburn xem...em đang xài thằng này...tuy chỉ số của nó không phải hàng khủng...nhưng đá rất cần cù...Rate lun đạt từ 7.5 đến 8.1

Số bài viết
    138
    Montolivo thì hay rồi...em chơi thằng này từ hồi đá Cm0304 cơ...đá phạt cứ phải gọi là....
    Mà sao ko thấy ai nhắc đến Aissati ở vị trí AML nhờ....thằng này ngoáy cánh trái hay kinh

Số bài viết
    252
    Chắc pác này dùng FFM rồi! KO thì sao mà lực kinh vậy!!!!!!!!!!!!!! KO nên cheat pác ơi?!

Số bài viết
    252
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungreddevil Bài viết
    Lionel messi của Barca thì sao? messi + C.ronaldo thi vô địch! Nhưng mua Messi khó lắm, không phải vì giá cao (23,5$) mà nó không muốn rời barca.
    messi + C.ronaldo: minimum là 150M. Nếu như MU và Barca dễ tính!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Số bài viết
    11
    montolivo+salomon kalou.chỉ có thể nói là bó tay lun.montolivo tam 10 triệu bảng còn kalou thì khoảng 12 tiệu bảng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới