Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 113
    Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    đã up thêm link cho các bạn rồi đấy , ai có nhu cầu up lên link khác thi pm nhé

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    202
    mymylove ơi cái chiến thuật này có vấn đề 1 tý....gặp các đội mạnh thì nó thường thắng nhưng gặp các đội "hạt tiêu" hay hòa quá mà đội hình này mình toàn thua từ các tình huống cố định như đá phạt góc hoặc đá phạt trực tiếp lại còn hậu vệ đá lỏng lẻo nữa chứ. Mình đã áp dụng đá 6 trận thì 2 trận hòa, 2 trận thua, 2 trận thắng với tỷ số là 4-0 và 5-0 nhưng mà toàn thắng các đội quá yếu....
    Mình đang đá MU mùa giải thứ 2, nhưng mà ai biết cách up tactic lên 4rum dạy mình mình up tactic của mình lên cho các bạn tham khảo.
    Suốt cả mùa đầu mình chỉ thua tất cả 12 trận trong tổng số 49 trận ghi được 114 bàn, thua 27 bàn. Giành tất cả các Cup tham gia ( trừ League Cup)....

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    5
    ừm tui cũng thấy thế thật. Gặp các đội yếu, chả hiểu sao form của thằng GK tụi nó lên cao khiếp, toàn 9,10. Sút khó vô lém. Gặp mấy đội này chỉ thắng có 2-0, 3-0 trong khi mình tưởng có thể dập được 8,9 quả

Số bài viết
    1,055
    do ông ko biết cách vận dụng linh hoạt cầu thủ thôi , chiến thuật này hao thể lực lắm nên thương tôi ko cho 1 cầu thủ đá quá 3 trận trừ thằng quá quan trọng
    Thêm nữa là cầu thủ của bạn có thể ko phù lợp với tactic này vì thực tế tui dùng tactic này cho Real là chủ yếu (hiện đang 16 trận thắng liên tiếp ko hề save load)

-->

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haininh Bài viết
    .gặp các đội mạnh thì nó thường thắng nhưng gặp các đội "hạt tiêu" hay hòa quá mà đội hình này mình toàn thua từ các tình huống cố định như đá phạt góc hoặc đá phạt trực tiếp lại còn hậu vệ đá lỏng lẻo nữa chứ. Mình đã áp dụng đá 6 trận thì 2 trận hòa, 2 trận thua, 2 trận thắng với tỷ số là 4-0 và 5-0 nhưng mà toàn thắng các đội quá yếu....
    anh này nói chính xác... đội hình này gần giống đội hình của MU năm ruud mới về.Dựa trên hàng tiền vệ chắc chán cộng thêm ST khỏe bít cách ghi bàn đứng cắm ở trên...mà em ko bít tièn vệ của các anh có chỉ số creative cao ko mà thấy anh mymylove chỉnh creative cao quá hix hix thế này thì những đội yếu có chơi đc ko vậy

Số bài viết
    1,055
    thì đã bảo ko có tactic tuyệt đối mà , phải dựa vào điều kiện hiện có mà set đội hình chứ , tactic kia tui làm ra cho Real mà

-->

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mymylove Bài viết
    chiến thuật này hao thể lực lắm nên thương tôi ko cho 1 cầu thủ đá quá 3 trận trừ thằng quá quan trọng
    Thêm nữa là cầu thủ của bạn có thể ko phù lợp với tactic này vì thực tế tui dùng tactic này cho Real là chủ yếu (hiện đang 16 trận thắng liên tiếp ko hề save load)
    á tac này em đâu có thấy tốn sta mấy đâu em đá thử ko thay người sau 1 trận hầu hết toàn 84% thui mà :-'

Số bài viết
    37
    thì đúng rùi làm gì có tac nào tuyệt đối đâu bao h cũng phải dựa trên nền tảng cầu thủ hiện có của mình để diều chỉnh cho phù hợp dù sao cũng thax anh vì có tac hay cho mọi người thử nghiệm

Số bài viết
    277
    Tải về được rồi chưa dùng thử nhưng cảm ơn trước để coi thế nào đã...lại vụ 70 char

Số bài viết
    90

???

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Doc_Co_Cau_Bai Bài viết
    Tui down đc rùi :

Nhưng khi vào cài thì nó hiện ra dòng thông báo lỗi này là sao vậy hả ?
    Sao ko thấy ai trả lời hộ tui cái nhỉ ???
    mymylove đâu rùi sao ko trả lời !:thumbdown:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới