Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 35
    Số bài viết
    44
    Giỏi mua bán (Thể hiện trong mục profile là chỉ số "Hands on Approach") cũng là yêu cầu với real CM manager chứ ^__^

A week is a long time in football... :a41:

Số bài viết
    20
    Cái này dùng cho 9.0.1 Được ko mấy huynh?

Số bài viết
    67
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sad Bài viết
    Chèn! Nâng lên 9.0.3 lun đi bạn, sao bi jo còn chơi 9.0.1 vậy ?
    Bản 9.0.1 tui chưa thử nên ko dám nói, mà bạn cứ thử đi, làm dễ mà, nếu ko cũng ko ảnh hưởng gì cả

Fun

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexandr88 Bài viết
    Nói thật dùng cái này có khi con bị hớ hơn nữa là đằng khác.Nếu scout ngon thì luôn nói mức giá chuẩn hơn nhiều,Cái này chẳng qua chỉ giúp mua mấy thằng rẻ thôi với đỡ phải kì kèo tốn sức
    Bó tay với bác này,cái này như một cách cheat,mà cheat thì làm jì mà hớ,ko tin cứ xài thử rồi hãy nói.Mà nếu ai có FM Genie Scout 2009 thì không cần cái này,trong FM Genie Scout nó cho sẵn cái Ask Price luôn rồi.

Số bài viết
    67
    trong FM Genie Scout nó cho sẵn cái Ask Price luôn rồi.
    chưa chắc pác ơi! FM Genie Scout lúc trước thì ok, còn phiên bản dành cho Fm09 thấy sai tè le, nên lâu lắm rùi ko còn dùng nữa.
    Nếu có coach ngon, ah scout trong game đó, thì chỉ chỉ dự đoán được giá mấy thằng ko quá quan trọng với CLB thôi.
    Chú pác nào cầm MAnC muốn mua Messi, kaka, Gerrard giá bao nhiêu ko, scout po tay

Số bài viết
    67
    trong FM Genie Scout nó cho sẵn cái Ask Price luôn rồi.
    chưa chắc pác ơi! FM Genie Scout lúc trước thì ok, còn phiên bản dành cho Fm09 thấy sai tè le, nên lâu lắm rùi ko còn dùng nữa.
    Nếu có coach ngon, ah scout trong game đó, thì chỉ chỉ dự đoán được giá mấy thằng ko quá quan trọng với CLB thôi.
    Chứ pác nào cầm MAnC muốn mua Messi, kaka, Gerrard giá bao nhiêu ko, scout po tay

(Xí ko phải spam đâu, mod ơi! Mod xóa dùm em cái reply phía trên nhe! )

Số bài viết
    373
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sad Bài viết
    Được bạn ạ.FM8 cũng dùng được nũa là đằng khác

Số bài viết
    28
    Những cái này làm mất đi cái hay của FM
    Đồng ý với bác này.Mình cầm Mu năm đầu tiên tiền hơi khó khăn.Về sau có cúp tiên chuyển nhượng nhiều.Nhìu lúc mua cao hơn giá nó đòi )tầm 5chai USD) để vụ chuyển nhượng mình được rầm rộ& cho thấy mức độ chơi sang.Thawngf cầu thủ được mua ý thức với đồng tiền mình mua nó

Số bài viết
    187
    tớ chơi FM thì ko cheat tiền, ko cheat chỉ số...nói chung là koo thay đổi một giá trị nào trong game và ko save/load. Nhưng để tìm tài năng thì dùng tools là ổn nhất...còn về giá cả thì chỉ cần một scout tương đối thôi thì nó cũng sẽ cho mình một cái giá chính xác rồi

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexandr88 Bài viết
    Được bạn ạ.FM8 cũng dùng được nũa là đằng khác
    FM8 thì dùng ntn vậy bác dow về rồi cũng để chỗ giống fm 9 à sao em làm k đc.hay fai để chỗ nào ai chỉ em với

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới